Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ipad air 2 wifi cellular 128gb gold

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Ipad air 2 wifi cellular 128gb gold

ขายแล้วครับ
    ipad air 2 wifi cellular 128gb gold
    สภาพตามรูปครับ หน้าจอมีแสงรั่วตามรูปครับและมีรอยดำสองจุด(รูปที่วงสีแดง)ไม่ได้เป็นรอยที่ตัวเครื่อง เป็นที่ตัวกันรอยครับ ไม่ติดล็อกใดใด เครื่องยังใช้งานได้ปกติทุกอย่าง
    มีแต่ตัวเครื่องอย่างเดียวครับ
    ขาย 6500 บาท
    สะดวกแถว ถนนนวมินทร์ ซ.139 หลัง 6โมงเย็น วันอาทิตย์ ทั้งวัน
    ลำลูกกาคลอง 7 เส้นนิมิตใหม่ จันทร์-สาร์ 08.30-17.00 หรือตามตกลง โทร O85159O2O3 สุธีร์

Last edited by keteen; 26 Jul 2019, 19:24:56.

ราคาต่อรองได้ครับ

Comment

ตรงแสงรั่ว หากไม่เป็นสีดำจริงๆ จะมองไม่เห็นครับ

Comment

Up

Comment

Up

Comment

ขายแล้วครับ

Comment

Working...
            X