Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ DAC ไว้ใช้กับลำโพง 2.1Swans M50 W กับหูฟัง Beyerdynamic TYGR 300R หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Teac ud-h01 มันต่อกับหูฟังได้ไหมครับ

Comment

เมื่อคืนเจอท่านนึง ขาย iFi Audio Nano iDSD BL Portable DAC. 7,500บาท ประกันเหลือ5 เดือนครับ ราคานี้แพงไปหรือเปล่าครับตัดสินใจยากเลยครับเมื่อเทียบกับ Teac UD H01

Comment

Originally posted by nikjaza View Post
        เมื่อคืนเจอท่านนึง ขาย iFi Audio Nano iDSD BL Portable DAC. 7,500บาท ประกันเหลือ5 เดือนครับ ราคานี้แพงไปหรือเปล่าครับตัดสินใจยากเลยครับเมื่อเทียบกับ Teac UD H01
        ถ้าใช้ประจำที่ไม่ได้พกไปไหน ไม่แนะนำพวกที่มีแบตในตัวครับ

ของผมก็แบตบวม ถอดทิ้งไปแล้วใส่ C แทน

Comment

ท่าน os ไหงวางลำโพงตีลังกาละนั่น

Comment

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
            ท่าน os ไหงวางลำโพงตีลังกาละนั่น
            วางปกติมุมมันเงยเกินครับ

ใช้ในห้องนอน นอนฟังอยู่บนเตียง

Comment

Originally posted by osxp View Post
              ถ้าใช้ประจำที่ไม่ได้พกไปไหน ไม่แนะนำพวกที่มีแบตในตัวครับ

ของผมก็แบตบวม ถอดทิ้งไปแล้วใส่ C แทน

ใช้แบบตั้งโต๊ะครับ ไม่ได้พกพาครับ

Comment

Working...
              X