Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายเคส ZALMAN Z3 plus + psu +ของในเครื่องอีกนิด ถูกๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายเคส ZALMAN Z3 plus + psu +ของในเครื่องอีกนิด ถูกๆครับ

ขายเรียบร้อย ปิดกระทู้ ขอบคุณมากครับ ^^

ขายเคส ZALMAN Z3 plus สภาพโดยรวมพอใช้ครับ มีตำหนิรอยแตกฝาใสด้านข้างมุมล่างตามรูปครับ ด้านหน้า usb 3 เสียใช้ไม่ได้ครับ ส่วน usb 2 2 ช่องใช้งานปกติครับ และ psu gigabyte 500 w full 80 plus มี dvd มี พัดลมหน้าเคสสีฟ้า และด้านหลังมีพัดลม cooler master ให้อีกตัวครับ ขอขาย 500 มารับเองนะครับ แถวเคหะบัวทอง นะครับ ถ้าส่ง ขอ + 200 ครับส่ง kerry ให้ครับ สนใจ pm หรือ line kingkojama ครับบ

Last edited by pppass; 15 Jul 2019, 14:09:56.
Working...
X