Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย MI5S สี GOLD อดีตเรือธงสภาพ 85% เจ้าของใช้มาคนเดียว (อ่านก่อนซื้อ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขาย MI5S สี GOLD อดีตเรือธงสภาพ 85% เจ้าของใช้มาคนเดียว (อ่านก่อนซื้อ)

อุปกรณ์ :ซากสมาร์ทโฟน Xiaomi mi5s พร้อมกล่อง ไม่มีสายชาร์จกับหัวชาร์จ (หาย) เครื่องศูนย์ Imobile
    สภาพ : 70-80%+- จอภาพไม่แสดงผล แต่โทรเข้าออกได้, กล้องหน้าหลัง, ไมค์หูฟัง, แสกนนิ้ว และแบตเตอรรี่ยังเก็บไฟได้ดีปกติ 95%+ (ก่อนหน้าที่จอจะไม่แสดงผล) ผมไม่เคยชาร์จไปเล่นไป ระบบสั่นใช้งานไม่ได้ เนื่องจากตอนแกะฝาถอดแบต ทำสายแพตรงมอเตอร์ขาด
    ตัวเครื่อง Unlock bootloader ลง ROM EU
    ตำหนิ : รอยจากการทำตก และไถลพื้นตามรูป รอยแตกหักตรงขอบเครื่องจากการลองงัดฝาเปลี่ยนแบตเตอรรี่เอง เนื่องจากสั่งแบตมาผิดรุ่น เลยใส่แบตเดิมกลับ ตัวแบตเดิมไม่ได้เสื่อมแต่อย่างใด แต่ผมสั่งแบตจากจีนที่มีความจุมากกว่าเดิม กะจะลองใส่ ปรากฎว่าสั่งมาผิดรุ่น จึงประกอบเครื่องคืนเหมือนเดิม เครื่องเปิดติด แต่จอไม่แสดงผล สายแพจออาจขาดตอนรื้อ
    ราคา : 1,100 EMS+50
    ประกัน : ตีเป็นว่าหมดกันประกัน เพราะซื้อจากศูนย์มาเมื่อปี 2017 ตรวจเช็คเครื่องให้พอใจและจ่ายเงิน แต่รับรองจริงใจ 100% ผมขายของในนี้มาเกือบ 12 ปี ไม่มีโกง เช็คประวัติได้
    ติดต่อ : ธนาวุฒิ 083-912-3827 line id: winningx หรือทาง IB Facebook : Thanawut Khungamhang (Chang) (สอบถามข้อมูลทักไลน์มาตอบไวกว่าโทร)
    สะดวกแถวเดอะมอลล์บางกะปิ, แฟชั่นไอส์แลนด์,โลตัสนวมินทร์, บิ๊กซีลาดปลาเค้า, บิ๊กซีตรงข้ามตลาดปัฐวิกร, โลตัสบางกะปิ, เซ็นทรัลอีสวิ่ลเลียบด่วนเอกมัย-รามอินทรา, คริสตัลลาดพร้าว
    **หมายเหตุ** ถ้าสนใจจริง ทักมาคุย และนัดล่วงหน้า 1-2 วัน เพราะผมต้องทำการเคลียข้อมูลในเครื่อง เนื่องจากเป็นเครื่องที่ผมเองใช้งานอยู่ ณ ตอนนี้
    มาชมรูปประกอบกันครับ

Last edited by changnoi; 13 Aug 2019, 12:11:34. Reason: ขายซาก

ดันครับ

Comment

ดันครับ สนใจต่อรองราคาได้ครับ

Comment

แวะมาดัน พร้อมปรับราคาครับ

Comment

ดันประจำวันครับ

Comment

ดันครับ

Comment

ดันสักหน่อยครับ

Comment

สนใจสอบถามได้ครับ
                Last edited by changnoi; 9 Aug 2019, 11:21:24.

Comment

ดันครับ ขายเป็นซาก
                  รายละเอียดอาการ ตามที่แจ้ง
                  ต่อรองได้ครับ

Comment

ดันครับ
                    ปรับราคาแล้วครับ

Comment

ขอดันหน่อยครับ

Comment

แวบดัน

Comment

Comment

Working...
                          X