Announcement

Collapse
No announcement yet.

SSD Transcend เคลมได้ที่ไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• SSD Transcend เคลมได้ที่ไหน

พอดีซื้อมานานแล้วและทิ้งกล่องและใบเสร็จไปแล้ว หาข้อมูลไม่เจอเลยว่าจะเคลมได้ที่ไหน
    เบื้องต้นนำ SN ไปเช็คในเว็บยังไม่หมดประกัน ไม่มีสติ๊กเกอร์ร้าน มีแต่สติ๊กเกอร์ของ Transcend ติดไว้

Transcend

ผมเคยส่งเคลมกับ Ascenti Resources ที่ฟอร์จูนครับ

Comment

Originally posted by mycom999 View Post
      ผมเคยส่งเคลมกับ Ascenti Resources ที่ฟอร์จูนครับ
      ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by mycom999 View Post
        Ascenti Resources ไม่ได้เอา Transcend เข้ามาขายนี่ครับ หรือเคยเอาเข้ามาหว่า...
        ลองดูที่ตัว SSD หรือกล่องครับ ว่ามีสติ๊กเกอร์ e แบบนี้หรือเปล่าEP_LOGO_2019.gif หรือว่าหลังกล่องมีระบุว่านำเข้าโดย e-parts ถ้ามีก็ลองโทรถามไปที่เบอร์ 02-645-2615 ครับ
        http://www.e-parts.co.th

Comment

Comment

Originally posted by superkit View Post
            พอดีซื้อมานานแล้วและทิ้งกล่องและใบเสร็จไปแล้ว หาข้อมูลไม่เจอเลยว่าจะเคลมได้ที่ไหน
            เบื้องต้นนำ SN ไปเช็คในเว็บยังไม่หมดประกัน ไม่มีสติ๊กเกอร์ร้าน มีแต่สติ๊กเกอร์ของ Transcend ติดไว้
            ลองติดต่อ E-Parts :: All Memory Solutions ครับ

http://www.e-parts.co.th/Contact.html

Comment

[QUOTE=Alderwood;76326732]Ascenti Resources ไม่ได้เอา Transcend เข้ามาขายนี่ครับ หรือเคยเอาเข้ามาหว่า...

เคยครับระยะสั้นไม่กี่ปี ช่วงปี 56-57-58... ราวๆนี้แหละ

ผมมีอยู่ตัวหนึ่งประกันเริ่ม 2558

Comment

Originally posted by chienthegooners View Post

เคยครับระยะสั้นไม่กี่ปี ช่วงปี 56-57-58... ราวๆนี้แหละ

ผมมีอยู่ตัวหนึ่งประกันเริ่ม 2558
                ขอบคุณครับ เพิ่งรู้เลย

Comment

Working...
                X