Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ​gtx.1080 มือสองแต่ประกัน​deva

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อ​gtx.1080 มือสองแต่ประกัน​deva

ประกันหมดปี​ 2020 แต่ถ้าผมจำไม่ผิด​ เดว่ามันเลิกทำการ์ดจอไปแล้ว​ แต่ไม่แน่ใจว่ายังเคลมได้ไหม​ ไม่ทราบทาวเดว่ายังรับเคลมอยู่เปล่าหรือลอยแพ

1080 ราคาประมาณ9000

ผมใช้​ 1060​ 3gb อยู่ครับ

เคลมได้ แต่อาจได้เศษเงินน่ะสิ

Comment

การ์ดยี่ห้อไหนครับ ถ้าเป็น Zotac เหมือนจะส่งให้ทาง SVOA ได้

Comment

Originally posted by kenmito View Post
        ประกันหมดปี​ 2020 แต่ถ้าผมจำไม่ผิด​ เดว่ามันเลิกทำการ์ดจอไปแล้ว​ แต่ไม่แน่ใจว่ายังเคลมได้ไหม​ ไม่ทราบทาวเดว่ายังรับเคลมอยู่เปล่าหรือลอยแพ

1080 ราคาประมาณ9000

ผมใช้​ 1060​ 3gb อยู่ครับ

เขาเลิกไปแล้วครับ ถ้าเสียส่งเคลม ได้เศษเงินคืนมา

Comment

Comment

ดีนะขาย zotac ประกันเดวา ออกไปละ ซื้อวันนี้ แถมแพ 555

Comment

Working...
            X