Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีท่านใดสนใจ nudie มือสอง ของแท้ บ้างครับ สภาพดีมีตำหนินิดหน่ยอ หลายตัวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีท่านใดสนใจ nudie มือสอง ของแท้ บ้างครับ สภาพดีมีตำหนินิดหน่ยอ หลายตัวครับ

สภาพดี มีตำหนินิดหน่อย หลายตัวครับ
    จะได้เอาลงประมูลเล่นๆกันครับ

สนใจครับ อยากให้ประมูลวัดใจเริ่มต้น100บาท ร่วมลุ้นแน่นอนครับ

เดี๋ยวนี้ห้องนี้เงียบลองตั้งประมูลอีกห้องดีกว่าครับ ห้องIT/Electronics

มีคนลงประมูลทั้งอุปกรณ์IT รองเท้า เสื้อผ้า รวมๆอยู่ครับ

Comment

เปิด 100 เล่นด้วยๆ
      เอว 32 นะ

Comment

สนใจครับ แต่ก็ต้องขอดูสินค้าประมูล ไซร์ ราคาเปิด เป็นส่วนประกอบในการตัดสินใจครับ

Comment

เอาเอว 29" มาด้วยน้าาาาาา

Comment

แวะมาดูรูป

Comment

Working...
            X