Announcement

Collapse
No announcement yet.

TAMRON 17-50 F2.8 VC Nikon + ฟิวเตอร์ UV HOYA / FLASH SB-900 ขาหัก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] TAMRON 17-50 F2.8 VC Nikon + ฟิวเตอร์ UV HOYA / FLASH SB-900 ขาหัก

TAMRON 17-50 F2.8 VC Nikon + ฟิวเตอร์ UV HOYA <<< ใช้งานได้ปรกติ หมด Focus VC ยางบวม แต่ใช้ริสแบรนรัดไว้ เลยปรกติ เหมือนไม่บวมเลย ครับ 4,000 บาท

FLASH SB-900 ขาหัก หลอดยังดี ใช้ ถ่าย ไรสาย โหมด flash slave mode ได้ครับ 2,000 บาท ขายออกแล้วครับ

D90 ชัดเตอร์ ค้าง ไม่ได้ ซ่อม มา 2 ปี + กริป phoenix แบต แท้ 1 เทียบ 2 แต่เหมือน แบตเทียบ อาการ จะไม่ค่อยดี ตีเป็น มีแบท แท้ 1 ก้อนครับ 2,000 บาท

ฟิวเตอร์ หน้า 58 ND6 ของ เลนส์ Kit ลงเหลือ อีก 1 ตัว

เดียว ว่างๆ จะมา อัพเดท เพิ่มเติมครับ

สนใจ ตัวใหน เพิ่มเติม สามารถ ติดต่อได้ครับ[/SIZE]

สามารถ ติดต่อ ได้ PM
    และ LINE : kunano

รับของได้
    กทม. เขต บางนา ถึง เอกมัยครับ จันทร์ - ศุกร์
    ชลบุรี เสาร์ อาทิตย์ ราคารวมส่งครับ

ชมภาพ รวมๆ ได้ เลยครับ

Last edited by kunano; 18 Sep 2019, 17:10:20.

UP

ขออนุญาติ อัพ กระทู้ ครับผม

Comment

Comment

Comment

up

แวะมา ขยับ นีสนึง

Comment

Flash ออกแล้วคับผม

Flash ออกแล้วคับผม ตอนนี้เหลือ เลนส์ กับ BODY คับ

Comment

UP

Comment

แวะมาดัน lens ยังอยู่ ครับผม

Comment

Working...
                X