Announcement

Collapse
No announcement yet.

EVGA GTX 1080 Classified RGB ของแรส์หายากสุดๆ

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] EVGA GTX 1080 Classified RGB ของแรส์หายากสุดๆ

สถานะ:ขายแล้ว ของดีมาไวไปไว ถูกใจไม่มีคำว่าแพง ขอบคุณเสี่ยครัช

EVGA GTX 1080 Classified RGB ของแรส์หายากสุดๆ ครบกล่องเลย สวยดุดัน มีไฟหน้าการ์ดและสันการ์ดจะเอาไปตั้งหรือนอนก็หล่อ ประกันEVGA 06/2020 สภาพใหม่กริ๊ปตามภาพเลย หายากมากๆนะครับตัวนี้ ภาคจ่ายไฟแน่นๆ14+3 phase ขายxxxxรวมส่งKerryแล้วครับ รับมือได้ชลบุรี Tel.085-1093539 Line:ee100

ประวัติการขาย

https://www.google.com/search?q=085-...w=1920&bih=937
    Last edited by DesignX; 19 Jul 2019, 22:35:02.

โคตรแรง โคตรแรร์ โคตรสวย ราคาไม่แพง

Comment

Originally posted by universiam View Post
      โคตรแรง โคตรแรร์ โคตรสวย ราคาไม่แพง
      หายากมากครับเสี่ย

Comment

ติดจองนะครับ นัดรับเย็นนี้ เดี๋ยวยังไงจะมาอัพเดทอีกทีครับ

Comment

เพิ่งเห็น สวยมากครับเสี่ย อยากๆๆ

Comment

การ์ด non ref. ต้องหน้าตาแบบนี้แหล่ะถึงจะสวยจริงไรจริง

Comment

กำไรเลย 2000 ชิวๆ

Comment

Originally posted by myfile.new View Post
                เพิ่งเห็น สวยมากครับเสี่ย อยากๆๆ
                ขอบคุณครับเสี่ยนิว

- - - Updated - - -

Originally posted by sompolli View Post
                การ์ด non ref. ต้องหน้าตาแบบนี้แหล่ะถึงจะสวยจริงไรจริง

Comment

ปิดครัช ขอบคุณพื้นที่ดีๆและป๋าดันทุกท่าน

Comment

Working...
                  X