Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย INNO3D GTX1080TI X3 เสีย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย INNO3D GTX1080TI X3 เสีย

ปิดการขายก่อนนะครับ
    Attached Files
    Last edited by natqqq; 20 Jul 2019, 10:48:23.

ทักไปในไลน์แล้วค่ะ (วิธีแก้แฟรชรอมผิด)

Comment

น้ำใจงามแท้

Originally posted by PJzuza View Post
      ทักไปในไลน์แล้วค่ะ (วิธีแก้แฟรชรอมผิด)
      น้ำใจงามมาก ครับท่าน

Comment

Originally posted by WORSTkoon View Post
        น้ำใจงามมาก ครับท่าน
        ยินดีช่วยเหลือค่ะ แต่ถ้าจขกทจะขายต่อ เรารับค่ะ แล้วเดี๋ยวลองแก้ปัญหาดูอีกที คิดว่าเป็นที่รอมเวอร์ชันผิด ต้องแฟรชแก้

Comment

ถ้าอาการแค่นั้นเล็กน้อยมาก เดินดข้าร้านไม่เกิน 300 แนะนำซ่อมก่อน แล้วมาขาย ฝุ่นตลบแน่ๆ

Comment

ถ้าเสียจริงแก้ไม่ได้ รับซื้อนะครับ

Comment

Working...
            X