Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายจอ Samsung B2230 21.5 full hd

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายจอ Samsung B2230 21.5 full hd

ขายแล้วครับ ส่งถึงมือเรียบร้อย
    ขออนุญาตปิดกระทู้ครับ ขอบคุณพื้นที่ ocz

ขายจอ Samsung B2230 21.5 full hd ใช้งานได้ปกติครับ ไม่มีกล่อง ประวัติเยอะค้นดูได้ครับ
    ขาย 1300 บาท

เน้นรับมือก่อนนะครับ ไม่มีกล่องไม่กล้าส่ง

รับมือได้ที่ เซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ,ท่าน้ำนน,ท่าน้ำบางศรีเมือง

ติดต่อ
    ไลน์ไอดี dangeralg
    เบอร์ 0942516338

Sent from my ASUS_Z017DB using Tapatalk
    Last edited by dangerx; 25 Jul 2019, 12:20:58.

Comment

Comment

Comment

มีสายอะไรแถมมาให้บ้างครับ

1000 ถ้วนได้ไหมครับ มีสายอะไรแถมให้บ้าง รับเองได้ที่ท่าน้ำบางศรีเมืองหรือท่าน้ำนนท์ เสาร์อาทิตย์

Comment

Originally posted by doctorkop View Post
            1000 ถ้วนได้ไหมครับ มีสายอะไรแถมให้บ้าง รับเองได้ที่ท่าน้ำบางศรีเมืองหรือท่าน้ำนนท์ เสาร์อาทิตย์
            มีพี่1ท่านโทรมาจองนัดรับพรุ้งนี้ เซ็นทรัลแจ้งวัฒนะครับ ขอบคุณที่สนใจครับท่าน

Comment

..

ขายไปยัง

Comment

ขายแล้วครับ ขออนุญาตปิดกระทู้

Comment

Working...
                X