Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเหลือทีน่าค่ะ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเหลือทีน่าค่ะ...

คือ System Restore ของเกรซหายไปไหนไม่รู้ค่ะ ทำอย่างไรถึงจะกลับมาเหมือนเดิมค่ะ รบกวนช่วยเหลือทีค่ะ..

เข้ามาเอาใจช่วยคร๊าบ แฮ่ๆๆๆ
    vista ป่าวครับ ถ้าใช่ก็ ถ้าเป็น xp ก็คล้ายๆกันครับ

1 คลิ๊กขวา my computer
    2 advance system setting
    3 system protection
    4 ติ๊กเคนื่องหมายถูกตามช่องไดร์ฟ C
    5 OK

สงสัยหรือทำตรงไหนไม่ได้ oil_metalsut@hotmail.com เลยครับ ยินดีช่วยเหลือ 24 ชม นะครับ อิอิ ปล่อยงูเต็มๆเลย

By oilmetal at 2009-02-13

Last edited by oil_metal; 14 Feb 2009, 10:56:34.

Comment

แล้วเดิมมันเคยมีป่าวละครับ

เพราะไม่เคยเจอนะที่มันเคยมีแล้ว อยู่ๆมันก้หายไปงะ

เคยเจอแต่มีแต่ไช้ไม่ได้เพราะไปปิดมันใว้

ถ้าใช้ windows แบบที่เค้าแต่งบางตัวเค้าตัดออกนะครับ

ทางที่ดีใช้ windows OEM ดีกว่าครับ

Comment

Originally posted by tracked View Post
        แล้วเดิมมันเคยมีป่าวละครับ

เพราะไม่เคยเจอนะที่มันเคยมีแล้ว อยู่ๆมันก้หายไปงะ

เคยเจอแต่มีแต่ไช้ไม่ได้เพราะไปปิดมันใว้

ถ้าใช้ windows แบบที่เค้าแต่งบางตัวเค้าตัดออกนะครับ

ทางที่ดีใช้ windows OEM ดีกว่าครับ
        เมื่อก่อนไอคอนตัวนี้มีอยู่ค่ะ...แล้วทำอย่างไรถึงจะกลับมาเหมือนได้ค่ะ System Restore ก็เปิดอยู่ค่ะ แต่มองไม่เห็นตัวไอคอน ใน System Tools ค่ะ

Comment

ใช้NOD32 Registry Recovery
          Antivirus ต้องลงNODด้วยนะคับ

Comment

NOD32 Registry Recovery.....

Comment

กำ ไวรัสหรอกหรอครับ มาปล่อยไก่อีกแล้วกู 555

Comment

Originally posted by jakkapong0 View Post
                ใช้NOD32 Registry Recovery
                Antivirus ต้องลงNODด้วยนะคับ

โดนไวรัสหรอค่ะท่าน เดียวเกรซจะไปโหลดมาลองแก้ดูค่ะ ขอบคุณน่าค่ะ

Comment

Working...
                X