Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคส Antec DP301 RGB สภาพใหม่มาก ของครบกล่อง ประกันยาว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] เคส Antec DP301 RGB สภาพใหม่มาก ของครบกล่อง ประกันยาว

ปิดกระทู้ มารับถึงที่เเล้วครับ !@#$%

ขาย เคส Antec DP301 RGB ขนาด mATX

สภาพใหม่มาก ของครบกล่อง ประกันยาวๆ ของ Advice ครับ

ตัวนี้จัดสายง่าย วัสดุงานประกอบดี กระจกเป็นแบบ Temper glass รมดำ

ด้านหน้าตัวเคสมีไฟ RGB มีปุ่มเปลี่ยนสีได้ สภาพถ้าใหม่กว่านี้ก็มือ 1 แล้วครับ

พัดลมมีของเดิมๆให้ด้านหลัง 1 ตัวครับ

ขอบคุณครับ

Last edited by proton1561; 19 Aug 2019, 08:51:38.

up

Comment

up

Comment

ดัน

Comment

up

Comment

up

Comment

Working...
            X