Announcement

Collapse
No announcement yet.

-- Q6600 มือใหม่ หัด Oc ครับ --

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• -- Q6600 มือใหม่ หัด Oc ครับ --

ฝากดูหน่อยนะครับ ว่าเป็นไงบ้างน่ะครับ ครั้งแรก ที่หัด OC ครับ ช่วยแนะนำด้วยนะครับ
    นี้คือรายละเอียดต่างๆๆครับ

3DMARK06 ครั้งแรกในชีวิตครับ..

คะแนนไม่ค่อยดีเลยน่ะครับ

ฝากแนะนำด้วยนะครับ

ทำไมคะแนนน้อยจัง?? OC การ์ดจอหน่อยซิเหอะๆ

Comment

Originally posted by Deenkung View Post
      ทำไมคะแนนน้อยจัง?? OC การ์ดจอหน่อยซิเหอะๆ
      การ์ดจอ คง OC ไม่ได้น่ะครับ คงร้อน ตายน่ะครับ เดิมๆๆ ไม่ OC ก้อร้อนอยู่แล้วครับ

Comment

Oc ไอีก ยังแรงไม่พอ

Comment

แรง ๆๆๆ

Comment

ผมใช้q6600เดิมๆเลยอะครับocไม่เป็น

Comment

น่าจะไปได้ไกลกว่านี้นะคับ

Comment

คะแนน CPU ตั้ง 5400 ไม่น้อยนะครับ พวก 2 หัวคล็อกแทบอ้วกยังไม่แตะ 4 พันเลย

Comment

E8600@4.5 เทส 3D06 ได้คะแนน cpu ราวๆ 4000 นิดๆเองครับ

Comment

เห่อๆๆ ถ้าลากการ์ดจอ 4850 คะแนน06 มิลากไป18000เลยเหลอ

Comment

ร้อนป่าววว ???

Comment

Working...
                      X