Announcement

Collapse
No announcement yet.

โหลดหนังมาแต่ไม่สามารถไร้ท์ลงแผ่น DVD ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โหลดหนังมาแต่ไม่สามารถไร้ท์ลงแผ่น DVD ได้ครับ

พอจะเบิร์นมันบอกว่าขนาดของแผ่นไม่พอ คือหนังมัน 5 กิ๊กกว่าๆ มีวิธีอื่นที่จะไร้ท์นอกจากใช้แผ่น DVD9 ไหมครับ PM ไปถามเจ้าของไฟล์เค้าบอกว่าไร้ท์ลง DVD5 ได้ แต่ไม่ยอมบอกว่าทำยังไง - -
    เลยอยากจะรบกวนผู้รู้ด้วยครับ เป็นหนังซี่รี่ย์ฝรั่งเรื่อง HEROES ซีซั่นแรกก็ไร้ท์ได้ตามปกติหรือว่า
    เจ้าของไฟล์เค้าตัดมาไม่ดี

เหอๆ เกินได้ไงหว่า

Comment

ถ้าผมจำไม่ผิดมันโปรแกรมเสริมช่วยหั้ยเราไรท์ลงได้ ลองseach หาที่ google ลองดูครับ

Comment

เอาลงแผ่น 8.5 อ่ะดีแล้ว ไม่งั้นต้องใช้ซอฟแวร์แปลงอีกทีแต่คุณภาพมันไม่ค่อยดีนะ

Comment

ใช้โปรแกรมแปลงหนังจิ 5 gb จะwrite ได้ไงครับ ต้องแบ่งเป็น 2 แผ่นน่ะ

Comment

DVDFab ---> อากู๋(google)

Comment

Working...
            X