Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง Bit ของ VGA Card หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง Bit ของ VGA Card หน่อยครับ

เราจะดูจากตรงไหนครับว่า VGA Card ของเรานี่กี่ Bit อ่ะครับ

(Galaxy 8800 GTS 320M 320Bit จะดูว่าตรงตามข้างกล่องเขียนไว้หรือปล่าว)

ขอบคุณครับ

ผม ว่า ใช นะครับ ไม่ไงก็ใช้โปรแกรม ดูก็ได้ครับ หรือไปดู ตามเว็บผู้ผลิตก็ได้นะครับ

ตามความเข้าของผม

อ่ะอ่ะซื้อเท่าไรเอ่ยครับ

Comment

ใช้โปรแกรมอะไรดูอ่ะครับ Riva ก็ไม่เห็นบอก Bit เอาไว้

(12100 ประกัน HWH 3 ปีครับ)

Comment

มีสิครับ RivaTuner

Comment

RivaTuner อีกเสียงครับ

ส่งสัยมานานแล้วครับ HWH เป็นประกันที่เดียวกับ A&L หรือเปล่าครับ

Comment

เค้าจาโกง bit กันหรอคับ

Comment

Originally posted by Ejizen View Post
              เค้าจาโกง bit กันหรอคับ
              นี่ก็พูดไปเรื่อย

Comment

Originally posted by candyx-23 View Post
                RivaTuner อีกเสียงครับ

ส่งสัยมานานแล้วครับ HWH เป็นประกันที่เดียวกับ A&L หรือเปล่าครับ
                ใช่แล้วครับบบบ

Comment

A.... ของผมกี่ bit ครับนี้ หาไม่เจอ (ขำ ๆ)

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                    A.... ของผมกี่ bit ครับนี้ หาไม่เจอ (ขำ ๆ)

โปรแกรมท่านมีปัญหาแล้วละครับ

Comment

อ๋ฮ... ต้อง download version ใหม่ก่อนนะ...

Comment

Working...
                      X