การโอนถ่ายไฟล์บนVista sp1 ช้ามากครับ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 2 of 2

Thread: การโอนถ่ายไฟล์บนVista sp1 ช้ามากครับ

OverclockZone Member shady's Avatar

Default การโอนถ่ายไฟล์บนVista sp1 ช้ามากครับ

คือผมลองย้ายไฟล์เพลงจากhddเครื่องไป ext บนvista ปรากฏว่าspeed มันวิ่งที่ 1000byte-1kb ช้ามากๆ จะบ้าตาย พอswitch มาเล่นxp sp3 ปรากฏว่าเร็วสุดๆๆๆ แต่บนvista ย้าย iso มันก็วิ่งปรกตินะ speed ประมาณ25m อยากทราบว่าพอมีโปรแกรมไหนช่วยได้บ้างครับ?

OverclockZone Member shady's Avatar

bump ! ไม่เป็นกันเลยหรอกครับอาการนี้?

Bookmarks

Bookmarks