Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซิงค์ตัวไหนแจ่มครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซิงค์ตัวไหนแจ่มครับ

- Asus Triton 81
    - Cooler Master V8
    - Arctic Cooling Freezer Xtreme
    ตัวไหนแจ่มครับ สวยๆทั้ง3ตัว ใช้กับE8400 มันก็ไม่ร้อนเท่าไหร่นะ
    แล้วราคาทั้ง3ตัวมันเท่าไหร่ครับ รู้แต่V8ประมาณ2พันนิดๆ

ขอบคุณครับ

ผมว่า Cooler Master V8 สวยดีครับ

Comment

V8 ครับ

Comment

ตามนั้น
        สวย หรู ไฮโซ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          ตามนั้น
          สวย หรู ไฮโซ
          เย็นนน

Comment

Wireless Alfa AWUS036H แรงสุดๆ ราคาโดนใจ

ความแรงในการรับสัญญาณตัวนี้ผมให้เป็นที่ 1เลยครับในส่วนของ ตัวรับสัญญารแบบพกพาครับซึ่งต่างประเทศใช้รุ่นนี้กันเยอะมาก กำลังส่ง 500 mW ใช้ USB 2หัวครับเพราะตัวนี้แรงมากเป็นแบบ
            high power หัวเดียวไฟไม่พอครับ กำลังทั้งรับและส่ง 2-3 กม. ในที่โลงสามารถรับได้ถึง 5กม.
            จากที่ผมทดลองครับผมเคยใช้รุ่นอื่นเจอแค่ 5ตัว ครับบางตัวล็อกเล่นไม่ได้ truewifi ก็อ่อนมาก
            ผมใช้อุปกรณ์ Alfa AWUS036H รุ่นนี้ เจอ 34ตัวครับแถมบางตัวเล่นฟรีครับไม่ได้ล็อก True สัญญาณเต็มเลยครับขึ้น Good ถ้าเพื่อนอยู่แถวมหาลัยยิ่งดีเลยครับเล่นฟรีทั้งวันทั้งคืนเลยครับ
            มีจำนวนจำกัด ประมาณ 10 ชุดครับผม ราคาชุดละ 2700 บาทถ้วนพร้อมรับประกัน 1 ปี เสียไม่มีส่งซ่อมครับเปลี่ยนใหม่ทันที ไม่มีส่วนลดกว่านี้ ไม่ว่าจะซื้อกี่ตัว เพราะราคานี้ไม่ได้กำไรอะไรมากมาย เช็คราคาตลาดได้ครับ บางร้านราคา 3 พันกว่าๆ (ร้านไหนไม่ขอบอก ให้หาในเน็ทเอาเอง ไม่อยากโดนด่า) เพียงแค่อยากแนะนำให้เพื่อนๆ ได้ใช้ของดีๆ โดยผมยินดีรับประกันคืนเงินหากสัญญานรับไม่แรงถึงใจพอ ภายใน 7 วัน (ขอให้ของกลับมาอยู่ในสภาพดีใช้งานได้เหมือนเดิม ไม่แตกหักก็โอเคแล้ว) อยากให้ท่านได้ลองเอาไปใช้ให้เห็นกะตาว่ามันแรงขนาดไหน ไม่ได้โม้นะครับ ติดต่อ 081-0091997

ดูภาพอุปกรณ์

ย่ำความแรง

Comment

- Arctic Cooling Freezer Xtreme

Comment

^
                ^
                ^
                ผิดห้องแล้วท่าน

วีแปดดิท่านชั่วโมงนี้มาแรงสัดๆ

Comment

ไม่มีใครพูดถึงไตรตั้นเลยแฮะ

Comment

สรุปได้ซาวแมว9700NTมาครับ -*-

V8ของหมดเกลี้ยงทั้งพันทิพ TKบอกว่าอีก2อาทิตย์ของจะเข้า หรืออาจจะไม่เข้าอีกแล้ว
                    AC FreezerXtreme ก็หมดอีกไม่มีกำหนดของเข้า JediกะBusitekบอกไม่รู้จักตัวนี้ เวนกำ เด็กในร้านงงกันใหญ่
                    ไตรตั้น ก็ไม่มีของ หมดเหมือนกัน เอาเข้าไป
                    ตัวอื่นพวกทรงTowerแล้วเอาพัดลมมาแปะข้าง ผมว่ามันดูไม่สวยอะ ถึงจะเย็นแค่ไหนก็เหอะ มองไปมองมาก็จบที่9700NT สวยที่สุดแล้ว แต่ไม่ใช่ตัวที่อยากได้เท่าไหร่

Comment

ดีแล้วครับ

Comment

Working...
                      X