Announcement

Collapse
No announcement yet.

SF เล่นบนวิสต้าทามไงคับ ขอบคุนคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• SF เล่นบนวิสต้าทามไงคับ ขอบคุนคับ

SF เล่นบนวิสต้าทามไงคับ เปนตามภาพคับ
    ขอบคุนคับ

ไม่มีไคใช้วิสต้าเลยเหรอ เน่าๆกานทั้งนั้น

Comment

ก็เกมส์มันไม่รองรับ vista ไง เขียนอยู่ชัดเจนว่า os ไม่ support

Comment

ก้อรู้แล้ว
        แต่ขอวิธีแก้ ตอบดีๆหน่อยจิคับ สงสานกานบ้าน

Comment

Originally posted by GIGGS_69 View Post
          ก้อรู้แล้ว
          แต่ขอวิธีแก้ ตอบดีๆหน่อยจิคับ สงสานกานบ้าน
          ไม่มีครับ ผมลองแล้ว เกมมันเข้าได้โดยการไปปรับ compli ให้เป็น winxp sp2

แต่พอเข้าเกมได้แล้วมันแต่ไอตัว protect x-trap ของเกาหลีครับ มันไม่ผ่านครับ ....................

ลองหาข้อมูลดูได้ในกูเกิ้ล เค้าก็บอกกันว่าไม่ได้

ผมเลยลองโทรไปถาม call center เลย เค้าก็บอกว่าไม่รองรับ ต้องรอ patch ใหม่ๆ มาก่อนจนกว่ามันจะประกาศว่ารองรับ

Comment

- วิธีแก้ คือ เลิกเล่น เกมส์มันห่วยตั้งแต่เกิด

เกมส์ห่วยที่สุดแห่งปี

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

ใช้วิสต้าอยู่ค่ะ แต่ไม่เล่น SF ไม่ชอบเลย ใช้ เล่น Carbon BioHazard ยังเล่นได้ แค่ลง Direct X

Comment

เห้ยๆ เครื่องตูเน่า ก็ไม่เล่นSFละว้า เกมไรสูบสเปคชิบหายเลย ภาพเหลี่ยมๆแดรกเกือบเท่าCS

Comment

Originally posted by GIGGS_69 View Post
                  ก้อรู้แล้ว
                  บอกให้สงสาร แล้วดู ตอนพูดขอความช่วยเหลือสิ พูดเพราะ มาก ๆ เลย

Comment

-*- ตอนนี้ SF เกือบๆจะกลายเป็นคำพูดต้องห้ามแล้ว

Comment

คนเขียนเกมยังไม่มีปัญญาทำให้มันรองรับเลยมาถามไรคนใช้งานว้า
                      เขาก็บอกอยู่โครมๆว่าตัวเกมยังไม่รองรับวิสต้า
                      งั้นถามหน่อยใคร ใครมีวิธีเอา Office 2007 ไมลงในวินโดว์มีได้มั่ง

Comment

HL1ยังเล่นวิสต้าได้เลย ก๊ากกกกกกกกกกกก

Comment

เล่น SF ผมว่าเล่น CS beta 7.1 มาเล่นยังจะมันกว่านะครับ

Comment

สงสัยว่า SF โดน ยิงถล่มแหลกงานนี้

Comment

Working...
                            X