Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมเลือกผิดหรือไม่เรื่องHDD Hitachi

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by jamboe View Post
    ลองลงเป็น Ahci ดูสิครับ จะพบว่า เร็วได้อีก
    อ่านใหม่อีก 2-3 รอบครับว่า HDD ของท่านเจ้าของกระทู้เป็นแบบ PATA หรือที่เรียกติดปากกันว่า EIDE หาใช่ HDD แบบ SATA ไม่

แล้ว HDD แบบ EIDE หรือ PATA มันมีโหมด ACHI หรือไงครับ ???

Comment

เห็นด้วยกับน้องรินทร์ทุกอย่างครับ

Comment

สำหรับผมยี่ห้อไหนก็ได้ยกเว้น samsung

Comment

Hitachi แรงนะครับ

ถ้าไม่เชื่อ ไปถาม รฟท. ได้เลยครับ

รฟท. เขายืนยันได้นะว่า Hitachi แรงจริงๆ นะขอบอก เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ

Comment

ยืนยันตามน้องรินทร์ครับ

Comment

Working...
            X