Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU Cooler HardDisk ~~!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU Cooler HardDisk ~~!

จากกระทู้ของท่าน aekshow
    http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=385076
    เลยลองทำเล่นๆดู ผลที่ออกมาก็เช่นนี้แล

รื้นๆ ค้นๆ นิดๆ หน่อยๆ

ผ่านไป 1ชั่วโมงกว่าๆ ก็ออกมาเป็นเช่นนี้

ติดขอบยางซะหน่อย

Test ซะหน่อยยยย

ลองวางใน Case ดู

เดี๋ยวไว้คิดไรออกค่อยแต่งเติมเพิ่มไปอีก *0*
    Last edited by omyimtogo; 15 Feb 2009, 03:35:57.

ว้าวๆๆๆ แจ่มนะนี่ รอดูต่อไปครับ สวยๆ

Comment

ตั้งกระทู้ซะดึกเลย

รอชมยันเช้า

Comment

ดีครับ สานต่อโครงการกัน สวยครับ

Comment

ไอเดียดี

Comment

Originally posted by dukdikza View Post
            ดีครับ สานต่อโครงการกัน สวยครับ
            คนก่อนมันขี้คร้านซะดื้อๆ

Comment

แบบนี้เรียกว่าต่อยอด
              แต่ว่า
              โมแล้ว ท่านเอา HD ไปไว้ด้านล่างเหมือนเดิมรึ ?
              ถ้าอย่างนั้น ทำไมไม่ใช้ Rack เดิมแล้วติดพัดลมหน้าแรกแทน ?

ถ้าผมเข้าใจอะไรผิดขออภัยด้วย แค่สงสัยจริงๆ

Comment

Originally posted by prathanc77 View Post
                แบบนี้เรียกว่าต่อยอด
                แต่ว่า
                โมแล้ว ท่านเอา HD ไปไว้ด้านล่างเหมือนเดิมรึ ?
                ถ้าอย่างนั้น ทำไมไม่ใช้ Rack เดิมแล้วติดพัดลมหน้าแรกแทน ?

ถ้าผมเข้าใจอะไรผิดขออภัยด้วย แค่สงสัยจริงๆ
                เทียบขนาดให้ดูอะครับ ว่ามันประมาณไหน ไม่รู้จะวางมุมไหนก็เลยไว้ที่มุมเดิมมัน - -

Comment

Originally posted by omyimtogo View Post
                  เทียบขนาดให้ดูอะครับ ว่ามันประมาณไหน ไม่รู้จะวางมุมไหนก็เลยไว้ที่มุมเดิมมัน - -
                  ใส่ในช่อง5นิ้ว ซีดีไม่ได้เหรอครับ

Comment

Originally posted by aekshow View Post
                    ใส่ในช่อง5นิ้ว ซีดีไม่ได้เหรอครับ
                    ได้ครับ

Comment

ตามมาชมครับ

Comment

ออ เทียบขนาดนี่เอง
                        นึกว่าวางจริงๆ
                        รอเสร็จครับ
                        ไว้มาดูอีก

Comment

Working...
                        X