Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ถ้าจัดสเปคตามนี้สำหรับเรนเดอร์3d กับเล่นเกมส์บ้าง ถือว่าโอเคไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ถ้าจัดสเปคตามนี้สำหรับเรนเดอร์3d กับเล่นเกมส์บ้าง ถือว่าโอเคไหม

I9900k
    Msi Gtx1660ti
    Z390 tomahawk
    Ram 16gbx2 3200
    Ssd nvme m.2 wd 500gb + hdd 2tb
    ทำงาน3d เล่นเกม และเผื่อหนัง8k พอไหวไหม
    แล้วสเปคตามนี้อยู่ได้อีกนานไหมครับ

OK ลงตัวมากครัช

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      OK ลงตัวมากครัช
      ขอบคุณครับ หยุดยาวว่าจะไปซื้อเลย

Comment

แจ่มเลยครับ

Comment

Originally posted by best0032001 View Post
          แจ่มเลยครับ
          พอจะอยู่ได้4-5ปีไหมครับ

Comment

แรงๆ จัดไป

Comment

Comment

2งานพร้อมกันก็ไหวนะครับ V-Ray + PR

Comment

เมพ

Comment

Originally posted by Botvinnik View Post
                    2งานพร้อมกันก็ไหวนะครับ V-Ray + PR
                    ท่านแมวผมรบกวนเวลาหน่อยครับ
                    ช่วยเทส CB R20 @ 4.4 All core 8/16 ให้หน่อยครับ ว่าใช้ไฟเท่าไรสำหรับ 9900k 1.000v.ไหวมั้ยครับ

Comment

Originally posted by adna View Post
                      ท่านแมวผมรบกวนเวลาหน่อยครับ
                      ช่วยเทส CB R20 @ 4.4 All core 8/16 ให้หน่อยครับ ว่าใช้ไฟเท่าไรสำหรับ 9900k 1.000v.ไหวมั้ยครับ
                      1 ถ้วนจอฟ้าครับท่านเอ ต้อง 1.03V

Comment

ขอบคุณครับท่านแมว
                        ลองถามเช็คซีพียูตัวเทพไว้ครับ เผื่อได้ใช้แล้วผมหาบอร์ดดีๆไม่ได้ แล้วอยากลองกับบอร์ดตัวล่างๆ
                        4.4GHz. All core 8/16 @ 1.03v. | CB R20 @ 54c[max] คือ มันดีงามมาก

Comment

สุดจัดปลัดบอก

Comment

Originally posted by adna View Post
                            ขอบคุณครับท่านแมว
                            ลองถามเช็คซีพียูตัวเทพไว้ครับ เผื่อได้ใช้แล้วผมหาบอร์ดดีๆไม่ได้ แล้วอยากลองกับบอร์ดตัวล่างๆ
                            4.4GHz. All core 8/16 @ 1.03v. | CB R20 @ 54c[max] คือ มันดีงามมาก
                            8C16T บอร์ดมีผลเยอะครับ Taichi ภาคจ่ายไฟสู้ตัวท็อปๆไม่ได้ เวลาลากจะใช้ไฟเยอะกว่าครับ

Comment

Working...
                            X