Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลำโพงSony vaio/Ais PlayboxV.1/ชุดลำโพงCreative370/AsusSonicMaster ปิด11/8/62 21.21.21

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลำโพงSony vaio/Ais PlayboxV.1/ชุดลำโพงCreative370/AsusSonicMaster ปิด11/8/62 21.21.21

1.ลำโพง Sony vaio PCVA-SP2
    เสียดายมาก ขาดคู่
    มีขยายในตัว เสียงดีเลย ใสๆ หาตัวลูกมาใส่กันเองนะครับ
    ร่องรอยเยอะอยู่ ยังไม่ได้ทำความสะอาด
    มีหม้อแปลงเทียบให้
    ขอเปิดมีราคานิดนึงนะครับ เสียงดีจริงๆ ตัวยาวๆ

ประกัน 7 วันครับ
    เปิด 150 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +60

2.Ais Playbox V.1
    ใช่ได้เฉพาะเนต Ais นะครับ ยังไม่ได้แปลง
    มีตัวเครื่อง+หม้อแปลงแท้ให้ ไม่มีรีโมท ใช้เม้าส์แทนได้

เปิด 150 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +60

3.ชุดลำโพง 2.1 Creative SBS 370
    แบรนด์จากอเมริกา
    เน้นเสียงนุ่มๆ มีริ้วรอยบ้าง
    ตัวลูกไม่มีหัวแจ็ค RCA ทั้ง 2 ตัว
    หม้อแแปลงแท้ วูลลุ่มลื่นๆ

เปิด 400 ปิดด่วนก็ 400 ครับ บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ธรรมดา +100

4.Asus SonicMaster
    เป็นลำโพง Subwoofer SonicMaster เพื่อเพิ่มพลังเบส ใช้ได้ในโน็ตบุ๊ค Asus ที่มีรูเพิ่ม Sub ขนาดรู 2.5 mm.
    ฝาครอบลำโพงด้านล่างหายไป มีริ้วรอยบ้าง
    เสียงดังปกติ

เปิด 100 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +60

5.Equalizer ของ P.S.
    รายการนี้ยอมรับตรงๆ โดนหลอกมาจากร้านประจำ แสบมาก
    เปิดติด แต่เสียงไม่ออก ลองแกะดู มีสายขาด เหมือนมีรอยซ่อมมาแล้ว
    สภาพ โหดมาก รอยเยอะ
    เหมาะสำหรับช่างนะครับ
    ปุ่มกดด้านหน้าหลุดไป 2 ปุ่ม
    ข้างในเหมือนไม่มีอะไร แต่หนักมากครับ

ประกันว่าเปิดติดครับ
    เปิดแบบเจ็บตัวหนัก เปิด 100 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ธรรมดา +80

6.ซิลิโคน ใส Dowsil
    ใช้ยิงรอยรั่ว น้ำซึม อุดรูหลังคา ใช้งานได้หลายพื้นผิว ไม้ อลูมิเนียม แผ่นเมทัลชีส พลาสติก ฯลฯ
    หมดอายุ MAY 2020

ประกันว่าถึงมือหลอดไม่แตกครับครับ
    เปิด 100 บาท รวม 3 หลอด
    บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ธรรมดา +50

ค่าส่งไม่ต้องห่วงครับ หลายรายการไม่แพงอย่างที่คิดครับ

ชมภาพใหญ่คลิ๊กที่รูปครับ

กติกา
    1.บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วย 0 และไม่เอาจุดทศนิยม
    2.บิตเล่น บิตแล้วหาย ไม่เป็นไรครับ ไม่แค้น แต่ผมจะตามท่านไปทุกกระทู้ที่มีชื่อท่าน
    3.ผู้บิตต้องลงรายการ+ราคา เบอร์ไม่ต้องครับ ผม PM อย่างเดียว ท่านใดจะลงเบอร์ไม่ว่ากันครับ ^^
    4.เวปล่ม ไม่มีการต่อเวลา ท่านที่บิตท่านสุดท้ายรับไป เท่าไหร่เท่านั้นครับ
    5.ผู้ประมูลได้ต้องโอนเงินภายใน 24 ชั่วโมง ถ้าจะยกเลิกหรือมีเหตุอื่นPMบอกกันได้ครับ ถ้าเกิน 24 ชม.ยังไม่ติดต่อ ยกเลิกไปครับ
    6.ค่าส่ง ตามรายการครับ
    7.กรณีบิตเท่ากัน ให้สิทธิ์ท่านที่บิตก่อนได้ไปครับ

8.ถ้าโอนไม่ครบตามจำนวนที่ผมแจ้ง ผมจะริบเงินท่านไปทำบุญโลงศพ ไม่มีคืนทุกรณี
    9.ผมมี ธนาคารกสิกรไทยอย่างเดียวนะครับ + - ค่าโอนให้ดีนะครับ
    10.บิตได้หลายรายการ ค่าส่งลดกันไป ถ้าไม่หนักมากไม่ + เพิ่มครับ

อ่านให้ครบถ้วนนะครับ

ปิดวันอาทิตย์ ที่ 11 สิงหาคม 2562 เวลา 21.21.21

ส่งวันอังคาร ที่ 13 สิงหาคม 2562 ตอนค่ำๆนะครับ

PM, Line : siamtoday

ธนาคาร กสิกรไทย , พร้อมเพย์ ช่วงนี้นัดรับลำบากนะครับ ผมวิ่งหลายไซ้งาน บางวันต้องค้างต่างจังหวัดครับ

ขอบคุณ เฮียๆ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทุกท่านครับ ที่มาร่วมดันร่วมบิด

ขอบคุณพื้นที่ OVERCLOCK

ท่านบิดเราดีใจ ท่านจากไปเราคิดถึง
    ---------------------------------------------------

Last edited by สยาม; 11 Aug 2019, 07:55:31.

1.ลำโพง Sony vaio PCVA-SP2

Comment

3.ชุดลำโพง 2.1 Creative SBS 370

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

6 / 100

Comment

Originally posted by lnwlnw2009 View Post
                  6 / 100
                  กระทู้นี้ปิดแล้วครับ รบกวนพี่ตามไปบิดกระทู้ใหม่ครับผม

https://www.overclockzone.com/forums...-8-62-21-21-21

Comment

Working...
                  X