Announcement

Collapse
No announcement yet.

2 ชุดสุดท้าย Creative 2.1 เปิดลดราคา /Sony/Ais PlayboxV.1/Asus ปิด 12/8/62 21.21.21

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by kud View Post
    ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน กล่องที่ผมลง ไม่มีใครสนใจ ด้านในมีแอพดีแฝงอยู่ แต่โชว์ไม่ได้
    ที่โชว์ได้นั่นก็ไม่ดีเท่า อีกอย่างกล่องนำไปใช้ต่างเครือข่าย ปกติมันจะเล่นแอพของต้นตระกูลไมไ่ด้
    แต่ 2 กล่องนี้กลับเล่นได้ ผมก็งง แต่ตอนนี้ จับเอาไปแลกกับ รีโมท+ อแดปเตอร์ มาเก็บไว้ใช้เป็นตัวสำรองแล้ว
    Originally posted by lnwlnw2009 View Post
    7 / 100
    Originally posted by oou13 View Post
    Originally posted by dack2509@s View Post
    ขอบคุณทุกท่านครับ

อัฟเดท

2.Ais Playbox V.1 / 100 / ท่าน anakinflo

7.ซิลิโคน ใส Dowsil / 100 / ท่าน lnwlnw2009

Comment

2.110
      o818376143

Comment

ดันครับเสี่ย

Comment

2.120

Comment

หมดเวลาครับ สรุปปปปปป

2.Ais Playbox V.1 / 120 / ท่าน prnit

7.ซิลิโคน ใส Dowsil / 100 / ท่าน lnwlnw2009

Comment

ผมขอซื้อรายการที่ 3.ชุดลำโพง 2.1 Creative SBS 370 ในราคาเปิดได้ปล่าวครับ

จำเวลาปิดผิด นึกว่า 21.31 ตาลาย เบลอๆ

ผมขอซื้อรายการที่ 3.ชุดลำโพง 2.1 Creative SBS 370 ในราคาเปิดได้ปล่าวครับ

ลูกค้าเก่า เคยซื้อคู่เล็กไปตอนก่อนเข้าพรรษาครับ

Comment

Originally posted by Alek_Ubol View Post
                จำเวลาปิดผิด นึกว่า 21.31 ตาลาย เบลอๆ

ลูกค้าเก่า เคยซื้อคู่เล็กไปตอนก่อนเข้าพรรษาครับ
                เดวผม PM หานะครับ

ขอบคุณครับ

Comment

ผมโอนให้เรียบร้อยแล้วนะครับ

Comment

ลบสลิป
                    Attached Files
                    Last edited by Alek_Ubol; 13 Aug 2019, 15:29:11.

Comment

เอาสลิปออก

Comment

Comment

Working...
                        X