Announcement

Collapse
No announcement yet.

2 ชุดสุดท้าย Creative 2.1 เปิดลดราคา /Sony/Ais PlayboxV.1/Asus ปิด 12/8/62 21.21.21

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 2 ชุดสุดท้าย Creative 2.1 เปิดลดราคา /Sony/Ais PlayboxV.1/Asus ปิด 12/8/62 21.21.21

1.ลำโพง Sony vaio PCVA-SP2
    เสียดายมาก ขาดคู่
    มีขยายในตัว เสียงดีเลย ใสๆ หาตัวลูกมาใส่กันเองนะครับ
    ร่องรอยเยอะอยู่ ยังไม่ได้ทำความสะอาด
    มีหม้อแปลงเทียบให้
    ขอเปิดมีราคานิดนึงนะครับ เสียงดีจริงๆ ตัวยาวๆ

ประกัน 7 วันครับ
    เปิด 100 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +60

2.Ais Playbox V.1
    ใช่ได้เฉพาะเนต Ais นะครับ ยังไม่ได้แปลง
    มีตัวเครื่อง+หม้อแปลงแท้ให้ ไม่มีรีโมท ใช้เม้าส์แทนได้

เปิด 100 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +60

3.ชุดลำโพง 2.1 Creative SBS 370
    แบรนด์จากอเมริกา
    เน้นเสียงนุ่มๆ มีริ้วรอยบ้าง
    Speaker 2 ตัว ไม่มีหัวแจ็ค RCA
    หม้อแแปลงแท้ วูลลุ่มลื่นๆ

เปิด 300 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ธรรมดา +120

4.ชุดลำโพง 2.1 Creative SBS 370
    แบรนด์จากอเมริกา
    เน้นเสียงนุ่มๆ มีริ้วรอยบ้าง ด้านบน เยินเป็นแนว ไม่น่าเกลียด
    หม้อแแปลงเทียบ วูลลุ่มลื่นๆ

เปิด 300 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ธรรมดา +120

5.Asus SonicMaster
    เป็นลำโพง Subwoofer SonicMaster เพื่อเพิ่มพลังเบส ใช้ได้ในโน็ตบุ๊ค Asus ที่มีรูเพิ่ม Sub ขนาดรู 2.5 mm.
    ฝาครอบลำโพงด้านล่างหายไป มีริ้วรอยบ้าง
    เสียงดังปกติ

เปิด 80 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +60

6.Equalizer ของ P.S.
    รายการนี้ยอมรับตรงๆ โดนหลอกมาจากร้านประจำ แสบมาก
    เปิดติด แต่เสียงไม่ออก ลองแกะดู มีสายขาด เหมือนมีรอยซ่อมมาแล้ว
    สภาพ โหดมาก รอยเยอะ
    เหมาะสำหรับช่างนะครับ
    ปุ่มกดด้านหน้าหลุดไป 2 ปุ่ม
    ข้างในเหมือนไม่มีอะไร แต่หนักมากครับ

ประกันว่าเปิดติดครับ
    เปิดแบบเจ็บตัวหนัก เปิด 100 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ธรรมดา +80

7.ซิลิโคน ใส Dowsil
    ใช้ยิงรอยรั่ว น้ำซึม อุดรูหลังคา ใช้งานได้หลายพื้นผิว ไม้ อลูมิเนียม แผ่นเมทัลชีส พลาสติก ฯลฯ
    หมดอายุ MAY 2020

ประกันว่าถึงมือหลอดไม่แตกครับครับ
    เปิด 100 บาท รวม 3 หลอด
    บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ธรรมดา +50

ค่าส่งไม่ต้องห่วงครับ หลายรายการไม่แพงอย่างที่คิดครับ

ชมภาพใหญ่คลิ๊กที่รูปครับ

กติกา
    1.บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วย 0 และไม่เอาจุดทศนิยมa
    2.บิตเล่น บิตแล้วหาย ไม่เป็นไรครับ ไม่แค้น แต่ผมจะตามท่านไปทุกกระทู้ที่มีชื่อท่าน
    3.ผู้บิตต้องลงรายการ+ราคา เบอร์ไม่ต้องครับ ผม PM อย่างเดียว ท่านใดจะลงเบอร์ไม่ว่ากันครับ ^^
    4.เวปล่ม ไม่มีการต่อเวลา ท่านที่บิตท่านสุดท้ายรับไป เท่าไหร่เท่านั้นครับ
    5.ผู้ประมูลได้ต้องโอนเงินภายใน 24 ชั่วโมง ถ้าจะยกเลิกหรือมีเหตุอื่นPMบอกกันได้ครับ ถ้าเกิน 24 ชม.ยังไม่ติดต่อ ยกเลิกไปครับ
    6.ค่าส่ง ตามรายการครับ
    7.กรณีบิตเท่ากัน ให้สิทธิ์ท่านที่บิตก่อนได้ไปครับ

8.ถ้าโอนไม่ครบตามจำนวนที่ผมแจ้ง ผมจะริบเงินท่านไปทำบุญโลงศพ ไม่มีคืนทุกรณี
    9.ผมมี ธนาคารกสิกรไทยอย่างเดียวนะครับ + - ค่าโอนให้ดีนะครับ
    10.บิตได้หลายรายการ ค่าส่งลดกันไป ถ้าไม่หนักมากไม่ + เพิ่มครับ
    11.ห้ามแก้ไขเด็ดขาด ให้โพสใหม่เท่านั้น โพสไหนแก้ ไม่นับนะครับa

อ่านให้ครบถ้วนนะครับ

ปิดวันจันทร์ ที่ 12 สิงหาคม 2562 เวลา 21.21.21

ส่งวันอังคาร ที่ 13 สิงหาคม 2562 ตอนค่ำๆนะครับ

PM, Line : siamtoday

ธนาคาร กสิกรไทย , พร้อมเพย์ ช่วงนี้นัดรับลำบากนะครับ ผมวิ่งหลายไซ้งาน บางวันต้องค้างต่างจังหวัดครับ

ขอบคุณ เฮียๆ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทุกท่านครับ ที่มาร่วมดันร่วมบิด

ขอบคุณพื้นที่ OVERCLOCK

ท่านบิดเราดีใจ ท่านจากไปเราคิดถึง
    ---------------------------------------------------

Creative เปิดแบบเข้าเนื้อไปเลยครับ 2 ชุดสุดท้ายแล้วนะครับ ไม่หามาขายแล้วเน้อ ช่วงนี้ยุ่งมาก

มีขายขาดที่ ชุดละ 350 นะครับ มีคนเปิดยกเลิกขายขาดครับ

Comment

Comment

2/100/0970436850

Comment

Originally posted by oou13 View Post

Originally posted by anakinflo View Post
          2/100/0970436850
          ขอบคุณครับผม

Comment

เงียบ จริงๆ ช่วงนี้

Comment

Originally posted by kud View Post
              เงียบ จริงๆ ช่วงนี้
              ชิลๆครับท่าน มันเงียบมานานแล้วครับ

กล่องท่าน ที่แปลงแล้ว ในกลุ่มขายกัน 350 ขึ้นนะครับ

Comment

3.ชุดลำโพง 2.1 Creative SBS 370 มีขายขาดที่ ชุดละ 350 นี้รวมส่งหรือปล่าวครับ

ขอบคุณท่าน

Comment

Originally posted by สยาม View Post
                  Originally posted by deer1144 View Post
                  3.ชุดลำโพง 2.1 Creative SBS 370 มีขายขาดที่ ชุดละ 350 นี้รวมส่งหรือปล่าวครับ

ขอบคุณท่าน
                  บิดธรรมดารวมส่งก็ 420 แล้ว ท่านเล่นหักคอต่อกันแบบนี้ 555

Comment

Originally posted by deer1144 View Post

ขอบคุณท่าน
                    ไม่ไหวจริงๆครับทท่าน ค่าส่งธรรมดา 135 บาทครับ รวมกล่องกับบับเบิ้ล

Originally posted by prayutsc16 View Post
                    บิดธรรมดารวมส่งก็ 420 แล้ว ท่านเล่นหักคอต่อกันแบบนี้ 555
                    ขอบคุณครับน้ายุทธ

Comment

อัฟเดท

2.Ais Playbox V.1 / 100 / ท่าน anakinflo

Comment

Originally posted by สยาม View Post
                        ชิลๆครับท่าน มันเงียบมานานแล้วครับ

กล่องท่าน ที่แปลงแล้ว ในกลุ่มขายกัน 350 ขึ้นนะครับ
                        ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน กล่องที่ผมลง ไม่มีใครสนใจ ด้านในมีแอพดีแฝงอยู่ แต่โชว์ไม่ได้
                        ที่โชว์ได้นั่นก็ไม่ดีเท่า อีกอย่างกล่องนำไปใช้ต่างเครือข่าย ปกติมันจะเล่นแอพของต้นตระกูลไมไ่ด้
                        แต่ 2 กล่องนี้กลับเล่นได้ ผมก็งง แต่ตอนนี้ จับเอาไปแลกกับ รีโมท+ อแดปเตอร์ มาเก็บไว้ใช้เป็นตัวสำรองแล้ว

Comment

7 / 100

Comment

Comment

Comment

Working...
                              X