Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย ASUS STRIX GAMING 1080 ครบกล่อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย ASUS STRIX GAMING 1080 ครบกล่อง

ขาย 1 รายการครับ
    รูปเพิ่มเติมผมส่งให้ใน IB ได้ครับ
    *อ่านรายละเอียดก่อนครับ
    1.
    VGA ASUS STRIX GAMING GTX 1080 8GB สภาพสวยๆ การ์ดใช้งานทั่วไปครับไม่ผ่านขุด
    ประกัน : JIB SYNNEX 10/01/2021
    ราคา : 11500 KERRY 150
    ----------------------------------------------------------------------------------
    ไม่รับจองปากเปล่า จองต้องมัดจำ จองลมได้ลม ให้สิทธิ์คนโอนก่อน
    สินค้าทุกชิ้นมีประกันใจให้ 7 วัน หลังรับของ
    ผมส่งได้ตอนเย็นหลังเลิกงานครับ
    นัดรับ อ่อนนุช พระโขนง เอกมัย หรือตามตกลงครับ
    เบอร์ติดต่อ 095-786-1230
    Line : ค้นหาจากเบอร์โทรเลยครับ

Last edited by TandW; 15 Aug 2019, 09:07:26.

Comment

ดันครับ
      ปรับราคากันหน่อย

Comment

ดันครับ
        ปรับราคาอีกครั้ง

Comment

Working...
        X