Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>>> โน๊ตบุ๊คเก่า Acer 4720z เก็บนาน จอด่าง เปิดติดใช้งานได้ ขายราคาซาก (มีคลิป)

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] >>>>> โน๊ตบุ๊คเก่า Acer 4720z เก็บนาน จอด่าง เปิดติดใช้งานได้ ขายราคาซาก (มีคลิป)

SOLD !@#$% ปิดกระทู้นะครับ Thx@ OCZ & All

Acer Aspire 4720z เก็บนาน จอด่างตามรูป
    เปิดติดใช้งานได้(คลิปการใช้งานอยู่ด้านล่าง) ลำโพงเสียงดีไม่มีแตก ทัชแพดสมบูรณ์ดี คีย์บอร์ดดีทุกปุ่ม
    แบตเสื่อมแล้วนะครับชักปลั๊กออกไม่เกิน3นาทีดับ

(ปุ่มคลิ๊กซ้ายที่ตัวเครื่องไม่ค่อยสมบูรณ์ ต้องออกแรงกดปุ่มมากกว่าปรกตินิดนึง แต่ถ้าใช้เมาส์ก็ปรกติ)

บอดี้สวย บานพับแน่น ไม่มีแตกหักใดๆ

ขายเฉพาะตัวเครื่องอย่างเดียวนะครับ ไม่มีแรม ฮาร์ดดิส อแดปเตอร์ เพราะยืมเค้ามาใช้ ต้องเอาไปคืน

ตีขายเป็นอะไหล่ ---฿ รับเอง หรือ ส่ง+ --฿

ps. ถ้าต้องการแรม มี 1gb แถมให้ได้1ตัว แต่อาจจะไม่ค่อยสมบูรณ์เท่าไหร่นะครับ...
    เคยใช้ยางลบขัดแล้วเหมือนมันมีเม็ดดำๆหลุดออกมาเม็ดนึง และไม่รู้จากตำแหน่งไหน
    แต่ลองเสียบใช้งานแล้ว ก็ยังเปิดติดใช้งานได้ดีอยู่ อันนี้แถมให้ได้ครับ ถ้าต้องการ

Tel : ---
    ID line : ---

-------------

คลิปเทสการใช้งานครับ (ไฟล์อยู่ใน googleDrive ขนาด 50mb และ 30mb ครับ)
    ถ่ายมือเดียวภาพอาจจะส่ายไปหน่อย ขออภัยล่วงหน้าครับ

https://drive.google.com/file/d/1-bI...ew?usp=sharing

https://drive.google.com/file/d/1yiK...ew?usp=sharing
    Last edited by Perhaps; 13 Aug 2019, 12:14:47.

โน้ตบุค

ตามที่ท่านแนะนำในโทรศัพท์ให้ผม PM เป็นหลักฐาน ผมได้ดำเนินการไปแล้วนะครับ ขอบคุณครับ

Comment

กราบขออภัยครับ ผมเพิ่งอ่านเจอว่าเฉพาะเครื่อง T_T

กราบขออภัยครับ ผมเพิ่งอ่านเจอว่าเฉพาะเครื่อง T_T

Comment

Originally posted by 001sexdoll View Post
        ไม่เป็นไรครับท่าน ขอบคุณที่สนใจนะครับ

Comment

pm ไปแล้วไม่รู้ขึ้นรึป่าวครับท่าน

Sent from my Lenovo A7000-a using Tapatalk

Comment

Originally posted by nueng1911 View Post
            pm ไปแล้วไม่รู้ขึ้นรึป่าวครับท่าน

Sent from my Lenovo A7000-a using Tapatalk
            เพิ่งเห็นครับท่าน.. แต่ตอนนี้พี่คนที่จองคิว1 มารับของไปแล้ว

ยังไงก็ขอบคุณนะครับที่สนใจ thxครับผม

Comment

Working...
            X