คือผมสนใจการ์ดจออยู่รุ่นนึง แต่มันน่าจะตกรุ่นไปละหามือ 1 ไม่ค่อยเจอเลย แต่ไปเจออยู่ร้านนึงในร้านช้อปออนไลน์ ที่ระบุชื่อสินค้าไว้ว่าเป็นของ powercolor แต่เป็นแบบ white box แล้วรูปสินค้าคือ การ์ดจออยุ่ในกล่องสีน้ำตาลว่างๆไม่มีอะไรระบุข้อมูลบนตัวกล่องทั้งนั้น มีแค่สติ๊กเก้อประกันของ synnex แปะไว้เท่านั้น แล้วทางร้านระบุว่าเป็นของใหม่ประกันสามปีครับ ตัวการ์ดก็แปลกมีพอร์ต DVI-D ให้มาพอร์ตเดียวเอง เลยสงสัยว่าการ์ดแบบนี้น่าสนใจไหมครับ