Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย Lenovo Yoga book สี Carbon black รุ่น YB1-X91F (รุ่น Windows 10)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย Lenovo Yoga book สี Carbon black รุ่น YB1-X91F (รุ่น Windows 10)

ขาย Lenovo Yoga book สี Carbon black รุ่น YB1-X91F (รุ่น Windows 10)
    ซื้อมา 24,900 บาท ขายต่อ 12,000 บาทเท่านั้น !!

ราคานี้ขาดทุนยับ ขอสงวนสิทธิ์สำหรับคนไม่ต่อรองราคาก่อนนะครับ
    รุ่นนี้เป็นทั้ง Laptop และ Tablet ในตัว บาง/เบามาก ใช้ระบบ Halo Keyboard มีไฟสีขาว มีสัมผัสเวลาพิมพ์ พกพาง่ายไปทำงานนอกสถานที่ได้สบายๆ ตั้งไว้ดูเล่นเฉยๆก็เท่ห์แล้วครับ
    สภาพสินค้า 98% มีรอยน้อยมากกก ซื้อมาแล้วแทบไม่ได้ใช้งานเลย ตัดสินใจขายเปลี่ยนเป็นเงินครับ

อ่านรีวิวได้ที่ : https://www.iaumreview.com/lenovo-yoga-book

ของที่จะได้:
    1. Yoga Book + กล่อง + คู่มือ
    2. ปากกา + สมุดสำหรับเขียน Copy
    3. ที่ชาร์ตแบต(หัวสายงอนิดหน่อยตามรูป ไม่มีผลต่อการใช้งาน)
    4. แถมสายแปลงให้เสียบ USB เข้าจากช่องชาร์ตแบตได้ (ผมใช้เสียบ USB กับ Wireless Mouse ครับ)
    5. แถม Memory SanDisk ultra 64 GB ให้ด้วยในเครื่องครับ

รายละเอียด(Specs):
    PROCESSOR: INTEL ATOM X5-Z8550 (1.44 GHz)
    RAM: 4.00 GB
    SSD: 64 GB
    SCREEN SIZE: 10.1 INCH FHD IPS WITH ANYPEN SUPPORT
    CARD READER: ใส่ MICRO SD เพิ่มได้ถึง 128 GB

สนใจ DM หรือโทร 081-420-4398 ปัน ครับ นัดรับสินค้าตาม BTS แถวบางจาก อ่อนนุช หรือส่ง EMS ให้ฟรีครับ

Working...
X