Announcement

Collapse
No announcement yet.

UBIQUITI NaniStation Loco M5 เก่าเก็บ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] UBIQUITI NaniStation Loco M5 เก่าเก็บ

ขอขาย UBIQUITI NaniStation Loco M5 เก่าเก็บ
    มี Poe ให้นะครับ(ยังไม่เคยถูกไฟ)

โดนไฟไปครั้งเดียว (แกะออกมาเซ็ต)หลังจากนั้นเก็บลงกล่อง ไม่เคยโดนไฟ หรือ ทำการติดตั้งมาก่อน พลาสติก ยังไม่ได้ ลอกออก

(ได้สินค้าไปแล้ว reset เองนะครับ เพราะเก่าเก็บจริงๆ)

ปล.สุดท้ายลากสายไฟเบอร์แทน (ตัดต้นไม้ไม่ได้)

ขอขาย ตัวละ 1850 รวมส่ง
    มึ สินค้า 5 ตัว / ตอนนี้เหลือ 2 ตัว ครับ

รีวิว ครับ
    http://www.sysnetcenter.com/board/index.php?topic=301.0

Line:noomike
    Last edited by Noo_mike; 17 Aug 2019, 03:15:00.

ดันนิดนึง ครับ ออกไป 3 ตัว เหลือ 2 ตัวนะครับ

Comment

ขอดันนิดนึง ครับ

Comment

ขอดันนิดนึงครับ

Comment

ยังอยู่มั้ยคับ อุปกรณ์มีอะไรบ้าง

Comment

มีตามรูปเลยครับ adapter Poe ให้ สินค้ายังอยู่ครับ

Comment

ดันครับ สินค้า ยังไม่เคย ติดตั้ง ใช้งาน มีเพียงแต่เอามา คอนฟิก โดนไฟไป ทีเดียวครับ

Comment

ขอ ดันนิดนึง ครับ

สภาพ100%

ของใหม่ๆ

Comment

ขอดันนิดนึง ครับ ยังอยู่

ไป ตจว มา

Comment

Working...
                  X