Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย Thinkpad X260 สภาพสวยงาม สีดำด้าน หรู เร็ว แรงประกันยาวมาขายราคาถูก

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย Thinkpad X260 สภาพสวยงาม สีดำด้าน หรู เร็ว แรงประกันยาวมาขายราคาถูก

ปิดกระทู้ขายไปหมดละครับ

ขาย Lenovo Thinkpad X260สภาพสวยงาม สีดำด้าน หรู เร็ว แรงทรงพลังด้วย CPU Core i5 Gen6 6300U 2.4Ghz พร้อมด้วย SSD ขนาดใหญ่ 480Gb เร็วแรงเปิดเครื่องเพียง 5วินาที เอาอยู่ทุกการใช้งาน

Spec
    ยี่ห้อ Lenovo Thinkpad X260
    ซีพียู Intel® Core™ i5 6300U Processer 2.4Ghz
    (3M Cache, up to 2.8Ghz)
    การ์ดจอ Intel HD Graphics520
    แรม 8G DDR4 Bus2133
    ฮาร์ดดิสก์ SSD M.2 Intel 480Gb
    หน้าจอ 12.5 HD Anti Glear
    ไวเลสแลน Intel Dual Band Wireless-AC 7260 802.11ac/a/b/g/n 2x2 + Bluetooth
    Fingers Prints
    กล้อง HD Webcam
    น้ำหนัก 1.25กิโลกรัม

โดยรวม
    1. บอดี้ สภาพสวย
    2. หน้าจอ สภาพสวย
    3. แบตเตอรี่ สภาพดีมากๆ เดิมๆใช้ได้นาน
    4. อุปกรณ์ เครื่อง , สายชาร์จแท้
    5. ฮาร์ดดิสก์ สภาพดีไม่มีตำหนิ บู๊ทโคตรเร็วครับ
    รับประกันศูนย์ Lenovo Thailand 05/2020 - 10/2020 แล้วแต่ล็อตครับประมาณนี้

ปรับราคาขายถูกแบ่งกันไปใช้ จากเดิม15,900บาท เหลือเพียง 10,900บาทเท่านั้นราคาสุดท้าย
    สนใจโทรเลยครับ 081-3833223 Ohm iD line:Satancompany ขอบคุณครับ

Last edited by satan company limited; 8 Jan 2020, 18:52:28.

ดีนครั

Comment

แบตมันอึดมั้ยครับรุ่นนี้
      น่าสนๆ

Comment

Originally posted by agdlp View Post
        แบตมันอึดมั้ยครับรุ่นนี้
        น่าสนๆ
        อึดมากครับ 4-5ชั่วโมงสบายครับ

Comment

ดันครับสนใจสอบถามได้

Comment

ดันครับ สนใจสอบถามได้ครับ

Comment

ดันครับ สนใจสอบถามได้ครับ

Comment

ดันครับ

Comment

Comment

Comment

ดันครับ

Comment

ดันครับสนใจสอบถามได้ครับ

Comment

ดันครับสนใจสอบถามได้ครับ

Comment

Comment

ดันครับ

Comment

Working...
                              X