overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 4 1234 LastLast
Results 1 to 20 of 64

Thread: มีใครเล่น Test Drive Unlimited แล้วบ้าง?

OverclockZone Member BENZ_EMPEROR's Avatar

Default มีใครเล่น Test Drive Unlimited แล้วบ้าง?

หาคนเล่นหุหุของแท้ยังไม่มาเอาของcopy มาลองก่อนหุหุกิน Spec มาก 8800 GTS ปรับ Max มี Frame Rate ตกอะT_T

OverclockZone Member GyM's Avatar
    ที่ปลอดภัย~~(BKK)

ถ่ายรุปมาให้ดูหน่อยจิ

OverclockZone Member

ผมเล่นลื่นมากเลยครับ ปรับเต็มMax1024*768 เครื่องตามรายเซ็นต์ แต่7900ต้องเลือกว่าจะเอาAAหรือHDR

OverclockZone Member BENZ_EMPEROR's Avatar

Quote Originally Posted by fedora038 View Post
    ผมเล่นลื่นมากเลยครับ ปรับเต็มMax1024*768 เครื่องตามรายเซ็นต์ แต่7900ต้องเลือกว่าจะเอาAAหรือHDR
    ปรับ 1280*1024 มันไม่รอดอะหุหุ Save ต้องรออะน้องตบเครื่องเล่นอยู่เศร้าหุหุ

OverclockZone Member greatng's Avatar

ของแท้ออกรึยังครับ อยากเล่นแบบ Online ง่ะ

ของแท้ออกรึยังครับ อยากเล่นแบบ Online ง่ะ
    ไปถามมาบอกออกสิ้นเดือนหุหุไม่แน่ใจเหมือนกันว่าจะมาเร็วหรือปล่าวอะของไทยมาช้าทำใจหน่อยแล้วกันหุหุ
    เอา Screen Shot มาให้ดูหุหุภาพอาจไม่สวยเท่า Screen จริงนะหุหุ VGA ของเขามันสุดยอดกว่า^^

OverclockZone Member papae's Avatar

ตอนนี้ผมกะลังดูด Bitนอกอยู่อุอุ 3.56 Gb แหนะ - -* ไม่ทราบว่า SS ข้างบนใช้การ์ดอะไรหลอครับ แล้วการ์ดจอผมจะเอาอยู่ป่าวหว่า แฮะๆ - -*

OverclockZone Member McCLoY's Avatar
    ABAC บางนา UNIVERSITY

ของผมไปซื้อแผ่นมา แล้วเกมมัน save ไม่ได้หน่ะครับ

คือว่าเกมอ่ะเวลาเล่นมันบอก autosave นะ แต่พอเข้าเกมอีกทีแมร่งดันให้ใส่ ชื่อ profile ใหม่ครับ

มัน save ไม่เข้า งงมากเลยอ่ะ

OverclockZone Member Beaver_XT's Avatar
    ที่สุดปลายแผ่นดินโลก

ภาพอลังการมาก เกรงว่าเครื่องผมคงไปไม่ไหว..

OverclockZone Member hendrix's Avatar

ขอ CDKEY Test Drive Unlimited หน่อยครับ โหลดมาแล้วมันไม่มี cdkey เลยเข้าเกมส์ไม่ได้ ท่านใดมีช่วยรบกวนหน่อยนะครับ อยากเล่นมาก ขอขอบคุณครับ

OverclockZone Member Centrino's Avatar
    DirectX Component

1HQG-HMTD-M3X2-6W1H จัดไปสำหรับคนรักรถ

x1950xt ลื่นครับ กระตุกตอน2-3วิแรกที่โหลดฉากขึ้นมา (1024x768 MAX)
    ผมชอบจริงๆ เหมือนขับรถจริง ปามาน70-90% ใช้พวงมาลัยเล่นด้วย

OverclockZone Member kenji_shinoda's Avatar

เว็บบิทของไทยมีมายังอ่ะ

OverclockZone Member McCLoY's Avatar
    ABAC บางนา UNIVERSITY

ไม่ทราบว่าเกมนี้มันมี crack รึยังครับ แปลกมากครับ ผม save ไม่เข้า เวลาเริ่มเกมใหม่ทุกครั้ง มันให้ create profile ใหม่ทุกรอบเลย

OverclockZone Member Centrino's Avatar
    DirectX Component

เกมมันauto saveนิครับ เวลากลับมาเล่นก็เลือกcontinue แต่ถ้าไปเลือกnew gameเมื่อไหร่ก็จะกลายเป็นการเริ่มเล่นใหม่ไปเลยอ่ะ (โดนไปที กลุ้มเลย - -)

OverclockZone Member Tuazee2's Avatar

Quote Originally Posted by papae View Post
    ตอนนี้ผมกะลังดูด Bitนอกอยู่อุอุ 3.56 Gb แหนะ - -* ไม่ทราบว่า SS ข้างบนใช้การ์ดอะไรหลอครับ แล้วการ์ดจอผมจะเอาอยู่ป่าวหว่า แฮะๆ - -*

ผมว่าเครื่องท่านเล่นสบายเลยครับ เครื่องผม การ์ด 7600 GS ยังลื่นเลย (แต่ไม่ได้ปรับสุดๆนะ) ^^

ส่วนเนื้อที่ตอนลงเสร็จ ใช้ไป 7 กิ๊กกว่านะครับ

design_50
    Guest

ออกเป็นแล้วหรอ
    กะว่าสอบเส็ดต้องโดน มาสิงสถิตอยู่ใน HD

OverclockZone Member Crossfires's Avatar

เล่นแว้ว เบื่อตอนวิ่งรอบเกาะนี่ละ - -

OverclockZone Member BadzzBoyzz's Avatar

พึ่งโหลดเสร็จตะกี้นี้เอง รอมาตั้งนาน ภาพสวยดีครับ ไว้พรุ่งนี้จะเทส ยาวๆเลย

OverclockZone Member nomzel's Avatar

ได้เล่นแล้วครับ หนุกหนาน เก็บเงินแทบตาย โดนตำรวจไถหมดตูดเลย เหอะๆๆๆ
    เครื่อง P 830
    แรม 1 G
    Asus 6600 GT

1440*900

เล่นได้ลื่นๆครับ ไม่กระตุก เครื่องไม่ได้คล็อก

มีเคล็ดมาฝากนิดหนึ่ง คือ
    ถ้าใครใช้ Pentium D, Core Duo หรือ Core 2 Duo แล้วการ์ดจอพอใช้ได้ แต่เกมกระตุก ให้ตั้ง Processor Affinity ของเกมใหม่นะครับ

1. เปิดเกม
    2. กด Alt-Tab ออกมา
    3. กด Ctrl-Alt-Del
    4. เลือก Processes
    5. คลิกขวาที่ TestDriveUnlimited.exe แล้วเลือก Set Affinity...
    6. เอาเครื่องหมายถูกหน้าช่อง CPU 1 ออก

ลองดูนะครับ

OverclockZone Member Cesc's Avatar
    Creative University

ใครมีบิตจัดให้ผมหน่อยครับบบ

Page 1 of 4 1234 LastLast

Bookmarks

Bookmarks