Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครเล่น Test Drive Unlimited แล้วบ้าง?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by BENZ_EMPEROR View Post
    เข้าไป set ใน control พาเน่ายังครับ? ลองดูในนั้นก่อนถ้าได้ก็ไม่น่ามีปัญหานะถ้าใน Game ไม่ได้ก็ลองปรับ ปุ่มเอาเองหรือหา Driver update เลย พวงมาลัย(ขับรถไม่ใช่ดอกไม้นะ^^) โดนเพื่อนตบไปเลยช่วย Test ไม่ได้อะ เดียวได้มาแล้วกะลองซะหน่อย
    ผมเองก็ใช้ปุ่ม Wheel ของจอยปกติไม่ได้เหมือนกันครับ เลยเลิกเล่นไปแล้ว ผมว่าระบบการเล่นมันสู้ Carbon ไม่ได้เลยนะ

Carbon ซิ่งมันกว่า แต่ยอมรับว่าภาพเกมนี้มันสวยสะใจจริงๆ หวังว่า NFS จะออกภาคที่ภาพดับเกมนี้ได้นะ อิอิ สงสัยไปรอ DX10 เลย

Comment

ภาพวิวต้นไม้สวยมากกก เหมือนอยู่ในจินตนาการ

Comment

ผมว่าการขับเหมือนจิงที่สุดของเกมส์รถแข่งตอนนี้แล้วมั้ง

Comment

ปกติไม่ใช่คอเกมแนว Racing ยังต้องยอมครับ เกมนี้ เลยอยากถามหน่อยครับว่าพวงมาลัยยี่ห้อไหนดีและเหมาะสำหรับเกมนี้ครับ

Comment

ทำไมผมขับ350Z แล้วขึ้นเกียร์ไม่ได้อ่ะ?คันอื่นๆGallado AMG ขึ้นเกียร์ได้หมด งงเต๊ก - -*

Comment

Originally posted by DarK|Striker View Post
              ทำไงให้เปลี่ยนคลาสได้อ่ะคับแล้วทำไงให้ขี่มอไซด์ได้ ขอบคุณคับ
              ต้องแวะเข้าโชว์รูมรถทั้งหมดก่อนครับ ถึงจะปลดเข้าโชว์รูมมอไซค์ได้ (ว่าแต่มีเข้าโชว์รูมของ Lexus ได้มั่งอ่ะ ผมเข้าไม่ได้และไม่มีในแผนที่อยู่ใกล้ๆ กับ Ducati)

Comment

อ่อ Trainer ปั๊มตัง กะ ยาแก้ไอออกมาแล้วเด้ออออ ไม่ต้องเม้าอิมเมจเล่นกันแระ

Comment

เครื่องผม FX5500 เองอ่า ไม่ไหวแน่เลยเรา อยากเล่นซะด้วย ภาพสวยดี

Comment

ผมเล่น test drive แล้วมีปันหาอะครับ คือ พอซื้อบ้าน ซื้อ รถ แล้ว เกมจะให้เราตาม gprs ไปแข่งใช่ปะ พอผมไปถึงที่แข่งกด enter เข้าไป กด start แล้ว ภาพมันก็หมุดๆอยู่อย่างนั้นไม่ให้ทำไรเลยรออยู่ประมาน10นาที ก็ยังหมุนๆอยู่เหมือนเดิม ค้างก็ไม่ค้างนะครับ พอกด esc ดู ก็มี bar ออกมาเหมือนปกติ คืออยางรู้ว่าต้องทำไงอะครับ

Comment

เก็บตังซื้อ mclaren ได้แว้ววว

1,500,000 แนะกว่าจะเก็บได้

มีบ้าน 2 หลังแล้วคับ
                      มีรถ 4 คัน

Originally posted by wennigns View Post
                      ผมเล่น test drive แล้วมีปันหาอะครับ คือ พอซื้อบ้าน ซื้อ รถ แล้ว เกมจะให้เราตาม gprs ไปแข่งใช่ปะ พอผมไปถึงที่แข่งกด enter เข้าไป กด start แล้ว ภาพมันก็หมุดๆอยู่อย่างนั้นไม่ให้ทำไรเลยรออยู่ประมาน10นาที ก็ยังหมุนๆอยู่เหมือนเดิม ค้างก็ไม่ค้างนะครับ พอกด esc ดู ก็มี bar ออกมาเหมือนปกติ คืออยางรู้ว่าต้องทำไงอะครับ
                      กด start อีกทีครับ ถึงจะแข่ง
                      ลองดูว่ารถเราสามารถแข่งได้ด้วยหรือเปล่านะครับ

Comment

ดูยังไงอะครับว่ารถเรา สามารถ แข่งได้ป่าว

Comment

หก start ไม่ได้ด้วยอะ

Comment

Comment

ภาพสวยมากๆครับ
                              โชคดีที่เครื่องเล่นได้

Comment

อ๊าาากกกกกกกกกกกกกกกกกกก
                                เห็นแล้วอยากวิ่งกลับบ้านไปเล่นซะตอนนี้เลย

แต่ทำมะล่าย เย็นมีสอบ T^T

Comment

Working...
                                X