Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครเล่น Test Drive Unlimited แล้วบ้าง?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครเล่น Test Drive Unlimited แล้วบ้าง?

หาคนเล่นหุหุของแท้ยังไม่มาเอาของcopy มาลองก่อนหุหุกิน Spec มาก 8800 GTS ปรับ Max มี Frame Rate ตกอะT_T

ถ่ายรุปมาให้ดูหน่อยจิ

Comment

ผมเล่นลื่นมากเลยครับ ปรับเต็มMax1024*768 เครื่องตามรายเซ็นต์ แต่7900ต้องเลือกว่าจะเอาAAหรือHDR

Comment

Originally posted by fedora038 View Post
        ผมเล่นลื่นมากเลยครับ ปรับเต็มMax1024*768 เครื่องตามรายเซ็นต์ แต่7900ต้องเลือกว่าจะเอาAAหรือHDR
        ปรับ 1280*1024 มันไม่รอดอะหุหุ Save ต้องรออะน้องตบเครื่องเล่นอยู่เศร้าหุหุ

Comment

ของแท้ออกรึยังครับ อยากเล่นแบบ Online ง่ะ

Comment

ของแท้ออกรึยังครับ อยากเล่นแบบ Online ง่ะ
            ไปถามมาบอกออกสิ้นเดือนหุหุไม่แน่ใจเหมือนกันว่าจะมาเร็วหรือปล่าวอะของไทยมาช้าทำใจหน่อยแล้วกันหุหุ
            เอา Screen Shot มาให้ดูหุหุภาพอาจไม่สวยเท่า Screen จริงนะหุหุ VGA ของเขามันสุดยอดกว่า^^

Comment

ตอนนี้ผมกะลังดูด Bitนอกอยู่อุอุ 3.56 Gb แหนะ - -* ไม่ทราบว่า SS ข้างบนใช้การ์ดอะไรหลอครับ แล้วการ์ดจอผมจะเอาอยู่ป่าวหว่า แฮะๆ - -*

Comment

ของผมไปซื้อแผ่นมา แล้วเกมมัน save ไม่ได้หน่ะครับ

คือว่าเกมอ่ะเวลาเล่นมันบอก autosave นะ แต่พอเข้าเกมอีกทีแมร่งดันให้ใส่ ชื่อ profile ใหม่ครับ

มัน save ไม่เข้า งงมากเลยอ่ะ

Comment

ภาพอลังการมาก เกรงว่าเครื่องผมคงไปไม่ไหว..

Comment

ขอ CDKEY Test Drive Unlimited หน่อยครับ โหลดมาแล้วมันไม่มี cdkey เลยเข้าเกมส์ไม่ได้ ท่านใดมีช่วยรบกวนหน่อยนะครับ อยากเล่นมาก ขอขอบคุณครับ

Comment

1HQG-HMTD-M3X2-6W1H จัดไปสำหรับคนรักรถ

x1950xt ลื่นครับ กระตุกตอน2-3วิแรกที่โหลดฉากขึ้นมา (1024x768 MAX)
                      ผมชอบจริงๆ เหมือนขับรถจริง ปามาน70-90% ใช้พวงมาลัยเล่นด้วย

Comment

เว็บบิทของไทยมีมายังอ่ะ

Comment

ไม่ทราบว่าเกมนี้มันมี crack รึยังครับ แปลกมากครับ ผม save ไม่เข้า เวลาเริ่มเกมใหม่ทุกครั้ง มันให้ create profile ใหม่ทุกรอบเลย

Comment

เกมมันauto saveนิครับ เวลากลับมาเล่นก็เลือกcontinue แต่ถ้าไปเลือกnew gameเมื่อไหร่ก็จะกลายเป็นการเริ่มเล่นใหม่ไปเลยอ่ะ (โดนไปที กลุ้มเลย - -)

Comment

Originally posted by papae View Post
                              ตอนนี้ผมกะลังดูด Bitนอกอยู่อุอุ 3.56 Gb แหนะ - -* ไม่ทราบว่า SS ข้างบนใช้การ์ดอะไรหลอครับ แล้วการ์ดจอผมจะเอาอยู่ป่าวหว่า แฮะๆ - -*

ผมว่าเครื่องท่านเล่นสบายเลยครับ เครื่องผม การ์ด 7600 GS ยังลื่นเลย (แต่ไม่ได้ปรับสุดๆนะ) ^^

ส่วนเนื้อที่ตอนลงเสร็จ ใช้ไป 7 กิ๊กกว่านะครับ

Comment

Working...
                              X