Announcement

Collapse
No announcement yet.

PsysX 9 มีใครลองแล้วบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PsysX 9 มีใครลองแล้วบ้างครับ

ผมเห้นในเวป Guru3d เขามีให้โหลดแล้ว v.9.09.0203 แล้วมันดีขึ้นกว่าตัว 9.09.0010 ยังไงครับ สำหรับ v.9 มีใครเอาไปลองกับเกมส์ Mirror Edge แล้วบ้าง ดีขึ้นมากไหม ขอบคุณครับ
    Last edited by gerrard; 15 Feb 2009, 15:24:09.

ใช้มานาน ละ
    ใช้มาจนเล่น Mirrors.Edge จบ ละ ^..^
    ส่วนเรื่องดีกว่าหรือไม นั้นไม่รู้ Update ใว้ก่อน หุหุหุ

Comment

ช่วงนี้นังไม่ได้เล่นอะไรเลนงะ แต่ก็อยากรู้น่ะว่า มันทำงานยังไงไอฟิสิกเนี่ย มันใช้การ์ดใบเดียวประมวลผลทั้งกราฟฟิคและฟิสิคพร้อมกันหรอ หรือ ต้องมีการ์ดอีกใบมาต่อแยกการทำงานกัน

Comment

มันเป้นยังไงคับ ของผม HD 4850 ลงได้ไหมคับ มันจะช่วยในการเล่นเกมส์ได้มากไหมคับ

Comment

Originally posted by P9T View Post
          มันเป้นยังไงคับ ของผม HD 4850 ลงได้ไหมคับ มันจะช่วยในการเล่นเกมส์ได้มากไหมคับ
          ไม่ได้ครับ ของทาง Nvidia อย่างเดียว

Comment

Originally posted by P9T View Post
            สงสัยต้องอดอ่ะครับ ฟิสิคมีแต่พี่เขียวเท่านั้นเอง

Comment

น่าเห็นใจ ครับ ...

Comment

อ่า เดี๋ยวไปลองซะหน่อย
                ผมยังเป็น PhysX_9.09.0010 อยู่

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                  ใช้มานาน ละ
                  ใช้มาจนเล่น Mirrors.Edge จบ ละ ^..^
                  ส่วนเรื่องดีกว่าหรือไม นั้นไม่รู้ Update ใว้ก่อน หุหุหุ
                  หุหุ Me Too !!!!!!!!!! ดีไม่ดีอัพไว้ก่อน

Comment

Nurien พริ้วขึ้น

คอนเฟิม

Comment

อัพไว้ก่อนเหมือนกัน แต่ไม่รุต่างกันตรงไหน -*-

Comment

ของผมยังมะได้ลง ฟิสิก อะไรเลย 55+

Comment

Working...
                        X