Announcement

Collapse
No announcement yet.

Update ไดร์เวอร์การ์ดจอไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Update ไดร์เวอร์การ์ดจอไม่ได้ครับ

ปัญหาคือว่า คอมฯผมใช้การ์ดจอ 7300GT แล้วผมอยากจะUpdate การ์ดจอ ผมก็ไปโหลดตัวUpdateมา แต่พอเอามาลง คอมผมก็กลายเป้น8bit ภาพแตกๆ เล่นเกมไม่ได้ ผมงงมากเลย

ลองอัพเดทหลายครั้งผลลัพธ์ก็ได้อย่างเดิม ใครรู้ช่วยบอกหน่อยครับ

ลอง uninstall ตัวเก่าออกก่อน แล้วค่อยลงตัวใหม่ ดูว่าหายหรือป่าว

Comment

ลบตัวเก่ายังอ่ะ - -

Comment

คือต้องลบไดวเวอร์ตัวเก่าใน เชพโมด นะครับ แล้วถึงจะลงตัวไหม่ได้ ไม่งั้นก็จะมีอาการแบบนั้นละครับ หนักหน่อยก็จอฟ้าพิฆาต ลองดูในกระทู้การ์ดจอคับ มีแจกโปรแกรมช่วยลบด้วย หาดูนะ

Comment

Working...
        X