Announcement

Collapse
No announcement yet.

"you must activate window today" ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• "you must activate window today" ?

จู่ๆก็ขึ้นมาซะงั้น ไม่รู้เพราะอะไร ผมควรทำยังไงดีคับ

format and install new windows

Comment

format and install new windows
      เป็นคำตอบสุดท้ายใช่มั้ยคับ ใช้มาตั้งนาน อัพเดทได้หมด ถ้าจำไม่ผิดตั้งแต่ลงเกมส์ mirror edge นี่แหละ

Comment

Originally posted by Gawin_S View Post

ตามนั้น

Comment

หาตัว crack activate มาลง ก็ได้นิคับ
          หรือไม่ก็ PM mail มาเด๋วจัดให้

Comment

Originally posted by ohmmo144 View Post
            หาตัว crack activate มาลง ก็ได้นิคับ
            หรือไม่ก็ PM mail มาเด๋วจัดให้
            เป็นตัวเลือกที่ 1

Originally posted by Gawin_S View Post
            เป็นตัวเลือกสุดท้าย และท้ายสุด หลังจากตัวเลือกที่ 1 ไม่สำเร็จและไม่ทัน

Comment

Originally posted by Drunk View Post
              เป็นตัวเลือกที่ 1

เป็นตัวเลือกสุดท้าย และท้ายสุด หลังจากตัวเลือกที่ 1 ไม่สำเร็จและไม่ทัน
              ถูก

Comment

ท่านเจ้าของกระทู้หายไปเลย ไม่รู้ว่าได้ผลรึป่าว

Comment

โหลดตัวนี้ไปลงครับ

http://uploads.bizhat.com/file/251605

Comment

ไม่ได้หายไปไหนคับ เดี๋ยวเย็นๆค่อยกลับไปลองที่บ้าน ผมยังไม่ได้รับอีเมลล์ท่านohmmo144เลยคับ เดี๋ยวเย็นๆค่อยว่ากัน เสียเวลาอัพเดทวินโดว์ชิหายเลย...เซ็ง

Comment

Originally posted by qbert View Post
                      ไม่ได้หายไปไหนคับ เดี๋ยวเย็นๆค่อยกลับไปลองที่บ้าน ผมยังไม่ได้รับอีเมลล์ท่านohmmo144เลยคับ เดี๋ยวเย็นๆค่อยว่ากัน เสียเวลาอัพเดทวินโดว์ชิหายเลย...เซ็ง
                      ok คับ เด๋วส่งให้ใหม่คับ

Comment

มันมีวิธีแก้ product key ใน windows ให้กลายเป็นของแท้ได้นี่ครับ ที่เข้าไปแก้ใน registry น่ะ แต่ไม่แน่ใจว่าจะใช้กับกรณีนี้ได้หรือเปล่า

Comment

มีตัวแก้ ไม่ต้อง ลง win ใหม่ นะ

หาดูเอา

Comment

มันมีวิธีแก้ product key ใน windows ให้กลายเป็นของแท้ได้นี่ครับ ที่เข้าไปแก้ใน registry น่ะ แต่ไม่แน่ใจว่าจะใช้กับกรณีนี้ได้หรือเปล่า
                            เคยลองทำแต่ใน xp อ่ะคับ เผอิญผมใช้ vista เลยไม่แน่ใจ

Comment

Originally posted by qbert View Post
                              จู่ๆก็ขึ้นมาซะงั้น ไม่รู้เพราะอะไร ผมควรทำยังไงดีคับ
                              นี่เลยครับ ขั้นตอนการแก้ไขปัญหา
                              http://www.storage.to/get/IVPJz9xT/S...ack_Screen.zip

Comment

Working...
                              X