Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยมาดูเมนบอดร์ให้ผมทีครับว่ามันคู่ควรกันไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยมาดูเมนบอดร์ให้ผมทีครับว่ามันคู่ควรกันไหม

คือเมื่อก่อนของผมเป็นรุ่น3500+นะครับใส่บอดร์ m2nธรรมดาครับแล้วตอนนี้ผมได้ตัว5600+มาอยากลองคล็อคมั้งลองแล้วมันดันบัสได้ไม่เกิน215นะครับรู้สึกว่าน้อยมากแรมผมก็เพิ่งเปลื่อนเป็น ocz 800/1g*2ส่วนซัพพายผมใช่ของจีวิว500wโกล์อยู่นะครับไม่รู้ว่าบอร์ดผมมันจะลากได้ไหมครับ คือเมื่อก่อนของผมมันมีดังนี้ 3500+ m2n แรม512/533*2 การ์ด7100 80g1ลูกนะครับซัพพายเดิมติดเคสนะแล้วตอนนี้ผมเปลื่อน มาเป็น5600+ m2n แรม ocz 800/1*2 การ์ดxfx7900gtซัพายจีวิวโกล์500w 320gอีก1ลูกคือทุกอย่างเปลื่อนหมดแล้วยกเว้นบอร์ดนะครับไม่ทราบว่าถ้าผมจะเปลื่อนบอร์ดใหม่จะดีไหมครับอยากให้แนะนำด้วยครับอยากลองเอามาคล็อกมั้งนะครับขอบคุณครับ

ไม่เห็นต้องเปลี่ยน

จะเปลี่ยนเพื่ออะไรอ่ะครับ - -

ใช้งานอะไร

Comment

ไม่ต้องเปลี่ยนนอกจากพี่จะไป น่อม 2 อิอิ

Comment

บอร์ดตัวนี้มันมีไว้เล่นเน็ตครับ

ลากไม่ไปหรอก

แต่ถ้าไม่ลากก็ไม่เห็นต้องเปลี่ยนไรเลยครับ ทั้งระบบใช้ได้แล้ว

Comment

Working...
        X