Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยดูหน่อยครับ ว่าบอร์ดแบบนี้ใช้ Sink แบบไหนได้บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนช่วยดูหน่อยครับ ว่าบอร์ดแบบนี้ใช้ Sink แบบไหนได้บ้าง

รบกวนช่วยดูหน่อยครับ ว่าบอร์ดแบบนี้ใช้ Sink แบบไหนได้บ้าง
    ใช้ Socket A(462) xp 2600+
    มีตัวไหนแน่ะนำบ้าง ตอนนี้ที่ใช้อยู่เป็น Sink ล๊อกกับตัว socket ธรรมดาๆ เปลี่ยนพัดลมตัวเล็กๆ
    เร็ว7200รอบ เจ้าของร้านบอกมา เสียงดังโคตรๆ เลยอยากได้แบบเงียบๆครับ

1.อยากได้แบบไม่ต้องถอดบอร์ดด้วยมีไหมครับ
    2.ทั้ง มือ1 มือสอง หรือใครมีก็PM ได้นะ

ไม่มีท่านไหนทราบบ้างเลยหรอครับ T_T

Comment

Working...
    X