Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำหน่อยครับ

งบ4000
    เล่น เดินยิงครับ
    ใจอยากได้4830
    แต่9600มีฟิสิกส์
    กำ
    แนะนำมาเลยครับ
    ระบบระบายความรัอนไม่ต้องดี
    ใส่น้ำ
    ฮิฮิ

4830 เลยครับ แอบชอบมันเหมือนกัน

Comment

ท่านอื่นๆอ่ะครับ
      เเล้ว4000เกินหน่อยมีไรดีๆบ้างครับ
      แล้วรออีกสักพักจะมีไรน่าสนใจปะ

Comment

4830 อีกเสียง

Comment

ตัวนี้เลยครับ แจ่มจิง ลองดิ
          http://www.bigitshop.com/online-shop...DR3-PCI-E.html

Comment

4830ยี่ห้อไหนแรงสุดและราคาเท่าไร
            ไม่กลัวร้อน กลัวไม่คุ้ม
            และยี่ห้อไหนถูกสุด

Comment

แล้วแต่ชอบเลยครับ ใจจะเล่น 4830ก็เล่นเลยครับ ไม่ต้องห่วงเรื่อง PhyX

เพราะตอนนี้ เรื่อง Phy ยังบอกผลสรุปไม่ได้ ว่าทิศทางจะไปทางไหน เพราะ ATI ก็ยังไม่ได้เอา Phy ระดับhardware มาใช้ มันเลยไม่มีผลมากสำหรับเกมที่ต้องใช้ PhyX ยังมีน้อยมากเท่าที่ออกมาก็ Mirrors Edge

Havok ที่ Ati จะใช้(มาเมื่อไรก็ไม่รู้)
              PhyX ที่ Nvidia ใช้อยู่

ต้องรอดูกันต่อไปเท่านั้น ดังนั้นต่อให้ซื้อ HD4830 ไปก็สบายใจได้ เพราะกว่าจะทราบทิศทางของเกมที่จะลองรับ Phy แน่นอน เชื่อว่าไม่ต่ำกว่า 3 ปี พอถึงตอนนั้นคงได้ซื้อก VGA ใหม่ไปแล้วแหละ

เหมือนที่เคยเห็นมาเรื่อง HD-DVD กับ Blu-ray ที่ผลสรุปว่า Blu-ray ชนะอีกจึงไม่ได้เห็นหนัง/เครื่องเล่น HD-DVD จำหน่อยอีก และกลับไปผลิตเป็น Blu-ray แทนอ่ะ

สรุป แล้วแต่ชอบครับ 55555555555+

Comment

4830ยี่ห้อไหนแรงสุดและราคาเท่าไร
                ไม่กลัวร้อน กลัวไม่คุ้ม
                และยี่ห้อไหนถูกสุด

Comment

หา 8800 9800 มือ 2ดีกว่า เหลือ ตังค์กินหนมด้วย ยิ่งถ้าได้ 8800 เหลือตังค์ซื้อเเรม 2G อีกต่างหาก

Comment

Working...
                  X