Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผ้าคลุมรถเจ้าเก่า(ตัดตรงรุ่น)คุณภาพเยี่ยม กันแดด-กันฝน-กันฝุ่นละออง100%

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

#หลังจากที่ลูกค้าใช้ผ้าคลุมรถ
    #ส่งรีวิวมาให้ดีใจนะคะ
    #จอดกลางแจ้งจอดรถในร่ม
    #คลุมได่สบายใจพอดีคันสวย
    #เพราะที่ร้านตัดให้ใหม่ทุกคันคะ

#อยากได้ผ้าคลุมรถJazzคะ
    รถพึ่งออกมาใหม่นานๆขับ
    คะพี่เก๋ และแฟนอยากได้
    ผ้าคลุมพลาสติกใสเอาไว้คลุม
    รถกะบะด้วยคะมีไหมคะ

เก๋ๆ : มีจ๋าจัดการให้นะ2ผืน
    #ผ้าคลุมรถJazzปี2019
    #มีเสาหลังแบบสั้น
    #ผ้าคลุมรถกะบะแบบใส

ขอขอบคุณ คุณเสาวณิต
    ลูกค้าเก่า จ. #สมุทรสาคร

ทักเก๋เก๋ก่อนได้นะค่ะ
    ยินดีให้คำปรึกษาก่อนนะค่ะ

ท่านใดกำลังหาผ้าคลุมรถดีดีสักผืน
    เป็นงานสั่งตัดคันต่อคัน..
    คุณภาพมั่นใจ งานปราณีต

T.0844396019
    ID: pratipaka

ดูผลงานเพิ่ม
    http://www.xn--42c6aa3a0ax3g2abz7p.com/

42c6aa3a0ax3g2abz7p.com/]
    [/url]

[url=http://www.xn--42c6aa3a0ax3g2abz7p.com/]

Comment

#ผ้าคลุมรถยนต์ตัดตรงรุ่น
      #ผ้าคลุมรถมอไซค์ตัดตรงรุ่น
      #ผ้าคลุมรถครึ่งคัน
      #ผ้าคลุมโต๊ะ #ผ้าคลุมตู้
      #ผ้าคลุมรถเข็ญ
      #ผ้าคลุมเฟอร์นิเจอร์
      #ผ้าคลุมเรือ
      #ผ้าคลุมเจ็ทสกี
      #ผ้าคลุมเครื่องจักร

สนใจติดต่อ
      ID : pratipaka
      T.084 439 6019

Email : ssscarcover@gmail.com

ดูสินค้าเพิ่มเติมได้ที่ http://www.xn--42c6aa3a0ax3g2abz7p.com/

Comment

http://www.xn--42c6aa3a0ax3g2abz7p.com/

Comment

#ลูกค้าส่งรีวิวผลงานให้ก็ปลื้มใจคะ
          #ผ้าคลุมรถBenzงานสั่งตัดตรงรุ่น
          #มั่นใจคุณภาพงานสั่งตัดคันต่อคัน
          #คุยงานกันก่อนรายละเอียดต่างๆ
          #ลูกค้าได้ตามตกลงกันมั่นใจคะ
          #ผ้าคลุมรถBenz #c250 #w205
          มีเเต่สปอยเลอร์หลัง
          ตัดคลุมแค่ครึ่งล้อท่าปิดหมด
          เเมวที่บ้านมันชอบเข้าไปเเล้วออกไม่ได้
          ตัดตามรูปรถลูกค้าส่งมา
          ตัดผ้าสีเหลือง
          ขอขอบคุณ คุณ ธวัชตรี มากคะ
          ลูกค้า อ.#เมือง จ.#สระบุรี
          ท่านใดกำลังหาผ้าคลุมรถดีดีสักผืน

Comment

#หลังจากลูกค้าได้ผ้าคลุมรถMini
            #ก็ส่งรีวิวมาให้บอกว่าพอดีเป๊ะ

ก่อนหน้านี้ทักมาแบบนี้
            ลูกค้า : สวัสดีค่ะกำลังหา
            #ผ้าคลุมรถmini #rover #cabriolet
            ไม่ทราบว่า #วัสดุทำจากอะไรคะ?
            .
            .
            เก๋ๆ : ผ้าไฮโซรอน โบไทร์ ผ้าอย่างดี
            ใช้ในอาคารและกลางแจ้งได่ค่ะ
            เนื้อมี2ชั้นนะค่ะ
            ด้านในมีซับสปันบอนนุ่มๆ
            ซับโดนสีรถไม่ทำให้เกิดรอยขนแมวค่ะ
            ด้านนอกผ้าเป็นเนื้อผ้าโพลีอย่างดี
            เนื้อเหนียวทนและเคลือบสารป้องกันuv.กันน้ำ
            กันแดด กันฝน กันฝุ่นได้ค่ะลูกค้า

ลูกค้า : #รถอยู่ที่ชะอำ #ใกล้ทะเล และบางที
            #จอดใต้ร่มไม้ #โดนแดด
            #ฝนบ้างและใบไม้ร่วงและขี้นกบ้างค่ะ
            เลยอยากหาผ้ามาคลุมเวลาต้องจอดข้างนอก

เก๋ๆ : ได้ค่ะผ้าตัวนี้กันไอเค็มทะเลได้ด้วยนะค่ะ
            คุณฝนและผ้าตัวนใช้ได้ค่ะจอดข้างนอกได้เลยค่ะสบายใจค่ะ

ลูกค้า : สั่ง1ผืนค่ะ พร้อมโอน
            #ผ้าคลุมรถmini #rover #cabriolet
            งานสั่งตัดผ้าคลุมถึงล้อนะค่ะ

ขอขอบคุณ...คุณฝนมากๆนะค่ะ
            #ลูกค้าชะอำ

รถตากแดด ตากฝน
            ฝุ่นเกาะ กิ่งไม้เศษใบไม้
            หล่นใส่ไม่ดีแน่นอนค่ะ
            ยางไม้หยดรถทำความสะอาดยาก

T.0819183753
            ID: ssscar

Comment

ขอบคุณลูกค้ามากๆนะค่ะสำหรับ
              รีวิวผลงานผ้าคลุมรถงานสั่งตัดตรงรุ่น

#รถตากแดดตากฝน
              #ฝุ่นเกาะกิ่งไม้เศษใบไม้
              #หล่นใส่ไม่ดีแน่นอนค่ะ
              #ยางไม้หยดรถทำความสะอาดยาก

IDratipaka

[url=http://www.xn--42c6aa3a0ax3g2abz7p.com/]

Comment

อีกหนึ่งเสียงประทับใจ
                ออกรถใหม่หา #ผ้าคลุมรถHONDA HRV
                ปกป้องทุกสภาวะอากาศ หมดกังวล

#ผ้าคลุมรถดีดีขอขอบคุณลูกค้ามากๆๆนะค่ะ
                #ขอบคุณลูกค้าผ้าคลุมรถยนต์
                #ผ้าคลุมรถมอไซค์มากๆๆนะค่ะ
                #ผ้าคลุมรถงานสั่งตัดตรงรุ่น
                #ผ้าคลุมอย่างดีผ้าคลุมกันน้ำ
                #ผ้าคลุมกันแดด #ผ้าคลุมกันฝน
                #ผ้าคลุมรถกันฝุ่น
                #จัดส่งkerryทั้วประเทศ

ยินดีให้คำปรึกษาเรื่องผ้าคลุมรถนะค่ะ
                T.081 918 3753

Comment

#อีกหนึ่งความประทับใจของลูกค้า
                  #จัดส่งเมื่อวานถึงวันนี้
                  #หลังลูกค้าคลุมรถได้ทักมาส่งรีวิว
                  มาให้ #พร้อมบอกพอดีครับสวยงาม
                  แบบนี้ก็ปลื้มใจอีก1ผลงานคะ

ก่อนหน้านี้ลูกค้าสั่ง
                  #มีผ้าคลุมรถBMW #Series5
                  ปี2020-2021ขายไหมครับ?
                  คือผมไม่กล้าไปซื้อตามร้านทั้วไป
                  กลัวคลุมแล้วไม่พอดีคัน อีกอย่าง
                  เคยใช้งานแล้วผ้าเบาลมพัด
                  เสียดสีกับสีรถ รถเป็นรอยขนแมวเต็ม
                  พึ่งออกรถใหม่รถสีดำด้วยครับ
                  แนะนำด้วยครับ?

เก๋ๆ : ตัดให้ใหม่คันต่อคันนะคะ
                  ผ้าไปคลุมพอดีรถคะ
                  เนื้อผ้าอย่างดี
                  และส่วนชั้นนอกสุด

เพิ่มเคลือบสารปกป้องuvให้อีกค่ะ
                  เหมาะสำหรับคลุมรถในร่ม
                  และกลางแจ้งได้เลยคะ

ผ้ากันน้ำ กันแดด กันฝุ่น100%

ด้านในมีซับนุ่มๆรักษาสีรถ
                  กันรถเป็นรอยขนแมวและ
                  ไม่ติดสีรถ100%ค่ะ
                  อายุการใช้งานทนนานคะ

ลูกค้า : สั่ง1ผืนครับเลขที่บัญชีด้วย
                  #คือว่าได้รถมาแล้วจอดหน้าบ้าน
                  #โดนแดดด้วย อีกอย่างฝุ่นเยอะ
                  #มากๆจะไม่คลุมก็ไม่ไหวเมื่อเช้าตื่น
                  #มาตกใจฝุ่นเกาะรถเต็มคันเลยครับ
                  #และที่จอดรถในบ้านก็เต็มมีจอด
                  #แล้ว2คันสั่งเลยแล้วกันครับ

ขอขอบคุณ คุณฐานุพงศ์
                  #ลูกค้าเขตประเวศกทม

#ผ้าคลุมรถBmw #520dM
                  #Sport #2020
                  #ด้านหลังมีคลีบฉลาม

- - - Updated - - -

#อีกหนึ่งความประทับใจของลูกค้า
                  #จัดส่งเมื่อวานถึงวันนี้
                  #หลังลูกค้าคลุมรถได้ทักมาส่งรีวิว
                  มาให้ #พร้อมบอกพอดีครับสวยงาม
                  แบบนี้ก็ปลื้มใจอีก1ผลงานคะ

ก่อนหน้านี้ลูกค้าสั่ง
                  #มีผ้าคลุมรถBMW #Series5
                  ปี2020-2021ขายไหมครับ?
                  คือผมไม่กล้าไปซื้อตามร้านทั้วไป
                  กลัวคลุมแล้วไม่พอดีคัน อีกอย่าง
                  เคยใช้งานแล้วผ้าเบาลมพัด
                  เสียดสีกับสีรถ รถเป็นรอยขนแมวเต็ม
                  พึ่งออกรถใหม่รถสีดำด้วยครับ
                  แนะนำด้วยครับ?

เก๋ๆ : ตัดให้ใหม่คันต่อคันนะคะ
                  ผ้าไปคลุมพอดีรถคะ
                  เนื้อผ้าอย่างดี
                  และส่วนชั้นนอกสุด

เพิ่มเคลือบสารปกป้องuvให้อีกค่ะ
                  เหมาะสำหรับคลุมรถในร่ม
                  และกลางแจ้งได้เลยคะ

ผ้ากันน้ำ กันแดด กันฝุ่น100%

ด้านในมีซับนุ่มๆรักษาสีรถ
                  กันรถเป็นรอยขนแมวและ
                  ไม่ติดสีรถ100%ค่ะ
                  อายุการใช้งานทนนานคะ

ลูกค้า : สั่ง1ผืนครับเลขที่บัญชีด้วย
                  #คือว่าได้รถมาแล้วจอดหน้าบ้าน
                  #โดนแดดด้วย อีกอย่างฝุ่นเยอะ
                  #มากๆจะไม่คลุมก็ไม่ไหวเมื่อเช้าตื่น
                  #มาตกใจฝุ่นเกาะรถเต็มคันเลยครับ
                  #และที่จอดรถในบ้านก็เต็มมีจอด
                  #แล้ว2คันสั่งเลยแล้วกันครับ

ขอขอบคุณ คุณฐานุพงศ์
                  #ลูกค้าเขตประเวศกทม

#ผ้าคลุมรถBmw #520dM
                  #Sport #2020
                  #ด้านหลังมีคลีบฉลาม

Comment

ขอบคุณลูกค้าทุกท่านมากๆๆนะคะ

Comment

#สอบถามลูกค้าหลังจากได้ผ้าคลุมรถไปใช้งาน
                      #ลูกค้าบอกคลุมพอดีและส่งรูปมาให้
                      ขอขอบคุณมากๆนะคะ #Mercedes-#Benz #C200
                      #Coupeราคาอย่างเป็นทางการ (รุ่นประกอบในประเทศ)C 200 Coupe’
                      #AMG #Dynamic 3,450,000บ.

#สั่งผ้าคลุมรถbenz #c200 ค่ะ#พึ่งออกรถมาใหม่คะพอดีที่จอด
                      #จะมีฝุ่นมากแล้วบางทีกลัวรถจะโดนฝนด้วยคะเอาผ้าอย่างดีคะ
                      ตอนนี้เอาพลาสติกใสมาคลุมชั่วคราวก่อนคะพลาสติกใสลมเข้าไป
                      กระพรือทั้งคันกลัวเป็นรอยคะ

สั่งเลย1ผืนคะ#ผ้าคลุมรถbenz #c200 #W205ปี2019ตัดผ้าสีเทา

ขอขอบคุณ คุณปรีญานุชมากคะลูกค้า จ. #ปราจีนบุรี
                      ทักเก๋เก๋ก่อนได้นะค่ะยินดีให้คำปรึกษาก่อนนะค่ะ
                      ท่านใดกำลังหาผ้าคลุมรถดีดีสักผืนเป็นงานสั่งตัดคันต่อคัน..

Comment

หลังจากลูกค้าได้ผ้าคลุมไป
                        และพึ่งได้แกะลองคลุม
                        #ส่งรีวิวให้ดูรถจอดตากแดด
                        #นอกบ้านและคันนี้แต่งเยอะ
                        #เครื่องเสียงจัดเต็มลูกค้าเก่ามั่นใจ
                        #ในคุณภาพขอขอบคุณมากๆคะ

ก่อนหน้านี้
                        #สั่งผ้าคลุมรถเพิ่มอีกผืน
                        (#ลูกค้าเก่าทักมา)
                        คุยกันไม่นานมั่นใจกันอยู่แล้ว

#ผ้าคลุมรถNEW #Toyota #Alphard
                        ขอขอบคุณ คุณ ขวัญตามากๆคะ
                        ลูกค้าเก่า เขตยานนาวา
                        หลังจากที่สั่ง
                        #ผ้าคลุมPORSCHE911 #TARGA

- - - Updated - - -

หลังจากลูกค้าได้ผ้าคลุมไป
                        และพึ่งได้แกะลองคลุม
                        #ส่งรีวิวให้ดูรถจอดตากแดด
                        #นอกบ้านและคันนี้แต่งเยอะ
                        #เครื่องเสียงจัดเต็มลูกค้าเก่ามั่นใจ
                        #ในคุณภาพขอขอบคุณมากๆคะ

ก่อนหน้านี้
                        #สั่งผ้าคลุมรถเพิ่มอีกผืน
                        (#ลูกค้าเก่าทักมา)
                        คุยกันไม่นานมั่นใจกันอยู่แล้ว

#ผ้าคลุมรถNEW #Toyota #Alphard
                        ขอขอบคุณ คุณ ขวัญตามากๆคะ
                        ลูกค้าเก่า เขตยานนาวา
                        หลังจากที่สั่ง
                        #ผ้าคลุมPORSCHE911 #TARGA

Comment

#ลูกค้าได้รับผ้าแล้วส่งรีวิวมาให้
                          #ลูกค้าชอบประทับใจก็ดีใจ
                          #ผ้าคลุมรถBenzงานสั่งตัดตรงรุ่น

ลูกค้า : สั่งครับ1ผืน
                          #ผ้าคลุมรถBENZ
                          #cls300d2019ตัดผ้าสีเทา

ขอขอบคุณ คุณชินวัฒน์มากคะ
                          ลูกค้า จ.#นนทบุรี

Comment

เมื่อลูกค้าเก่าฝั่งลาวทักมา
                            #Roll #royce #phantom2020จำนวน2ผืน
                            #Jeep #wrangler2019
                            #Honda #Civic

#สั่งไปใช้งานดี #สั่งเพิ่มกันอยู่เรื่อยๆ
                            #เป็นโชว์รูมรถหรู #จากประเทศลาว

ขอขอบคุณ...คุณโทนี่มากๆๆนะค่ะ
                            #ลูกค้าผ้าคลุมรถฝั่งลาว สั่งเพิ่ม4ผืน
                            #ผ้าคลุมรถRoll #royce #phantom
                            #ผ้าคลุมรถJeep #wrangler2019
                            #ผ้าคลุมรถHonda #Civic

ครั้งที่แล้วจัดเบาๆๆไป5ผืน
                            ตัดให้ใหม่คันต่อคัน
                            1.#ผ้าคลุมรถrange #rover #vogue 2017
                            2.#ผ้าคลุมรถLexus #Lx570 2017
                            3.#ผ้าคลุมรถToyota #tuntra 2017
                            4.#ผ้าคลุมรถLand #cruiser #VX200 2017
                            จำนวน2ผืน

ครั้งนี้ทักมาสั่งซื้อเพิ่มอีก
                            #ผ้าคลุมรถRange Rover 2018
                            #ผ้าคลุมรถToyota Land 2019
                            #ผ้าคลุมรถCruiser
                            #VC #Premium LC200

ครั้งนี้ทักมาสั่งซื้อเพิ่มอีก
                            #ผ้าคลุมรถRange Rover 2018
                            #ผ้าคลุมรถToyota Land 2019
                            #ผ้าคลุมรถCruiser
                            #VC #Premium LC200

#ขอบคุณลูกค้าลาวมากๆๆนะค่ะ

สำหรับลูกค้าที่มองหาความพิเศษ
                            ในการปกป้อรถหรู การดูแลเหนือกว่า
                            ผ้าคลุมรถทั้วไป มั่นใจ หมดกังวล
                            ผ้าคลุมใช้ได้ทั้งในร่มและกลางแจ้ง

รถหรู ราคาแพง ไว้ใจ
                            ผ้าคลุมรถดีดี.com

ID : pratipaka
                            กดดูรีวิวได้ที่นี่คะ

Comment

หลังลูกค้าใช้งานจริงมาดูกันคะ
                              #ผ้าคลุมรถGoldwing #gl1800
                              ส่งรีวิวมาให้ขอขอบคุณมากๆคะ
                              #ลูกค้าบอกผ้าคลุมพอดีมีเว้นเสาให้
                              #ด้วยสุดยอด

Comment

ผ้าคลุมรถยนต์กันแดดกันฝน

#เมื่อเราแก้ปัญหาให้ลูกค้าได้
                                #ทางร้านก็ดีใจ...
                                #ผ้าคลุมเครื่องออกกำลังกาย
                                #ผ้าคลุมBike #Ae888 #2in1
                                #Elliptical Bike
                                #ผ้าคลุมเครื่องปั่นจักรยาน2in1

เรื่องมีอยู่ว่าลูกค้าต้องการย้าย
                                เครื่องออกกำลังกายเอาไปไว้นอกบ้าน
                                #เพื่อเพิ่มพื้นที่ใช้สอยในบ้าน
                                #หลังได้รับผ้าคลุมก็ได้เวลาย้าย
                                #เครื่องออกกำลังกายที่มีราคาแพง
                                เอาไปไว้นอกได้ส่งรีวิวมาให้ใจดีมากๆคะ

ก่อนหน้าที่สั่งตัดสอบถามรับตัด
                                #ผ้าคลุมเครื่องออกกำลังกายไหมคะพอดีซื้อ
                                #ที่วิ่งมาใหม่แต่ที่ตั้ง
                                #โดนแดดโดนฝนคะเอาผ้าแบบ
                                อย่าดีคะแนะนำด้วยคะ

Comment

Working...
                                X