Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผ้าคลุมรถเจ้าเก่า(ตัดตรงรุ่น)คุณภาพเยี่ยม กันแดด-กันฝน-กันฝุ่นละออง100%

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ท่านใดกำลังหา #ผ้าคลุมรถดีดีสักผืน
    เป็นงานสั่งตัดคันต่อคัน..
    คุณภาพมั่นใจ งานปราณีต

T.0844396019
    ID: pratipaka

ดูผลงานเพิ่ม
    http://www.xn--42c6aa3a0ax3g2abz7p.com/

- - - Updated - - -

ท่านใดกำลังหา #ผ้าคลุมรถดีดีสักผืน

http://www.xn--42c6aa3a0ax3g2abz7p.com/

Comment

Comment

ขอขอบคุณ K.Bundit
        มากๆนะค่ะ ลูกค้า จ.#เพรชบุรี
        สั่งซื้อ #ผ้าคลุมโตโยต้าฟอร์จูนเนอร์2018

#ขอบคุณพี่เก่งมากๆๆนะค่ะ
        #เป็นเจ้าของร้าน Hi!wash
        ให้บริการล้างรถยนต์อยู่แถวรามอินทรา65
        #ผ้าคลุมรถNissan Skyline
        R35 ตัดผ้าเหลืองนะครับ
        #ผ้าคลุมรถAltis 2016
        #ผ้าคลุมรถมอไซค์ไทรอัมพ์T100
        #ผ้าคลุมรถยนต์Benz #cls250
        ผ้าคลุมรถยนต์Bmw320d
        #ผ้าคลุมรถยนต์Bmw #e30
        #ผ้าคลุมรถBenz 230e w123
        #ผ้าคลุมรถยนต์Suzuki SX4
        #ผ้าคลุมรถมอไซค์riumph #bobber
        #ผ้าคลุมรถยนต์Benz #c250 #cupe
        #ผ้าคลุมรถยนต์Volkswagen
        #New #Beetle

ขอขอบคุณ คุณ ชาญยุทธ
        ลูกค้า จ.#ชลบุรีมากๆนะคะ
        #ผ้าคลุมรถเต่าปี58

ขอขอบคุณ คุณโจเจ้าของอริสโต
        มากๆนะคะลูกค้าเก่า
        #ผ้าคลุมเฟอร์นิเจอร์
        #ผ้าคลุมเตียงอาบแดด 4ชุด
        #ผ้าคลุมเก้าอี้ไม้ 4ชุด
        #ผ้าคลุมที่เสียบร่ม 4ชุด
        และสั่งเพิ่มเป็น
        #ผ้าคลุมเจทสกรี2ลำ

ขอขอบคุณ คุณต้อม มากๆนะคะ
        ลูกค้าเก่า จ. #สมุทรสาคร
        #ผ้าคลุมรถbenz #glc250 #coupe
        #ผ้าคลุมรถBmw520d #ปี2019
        มีคลีบฉลามด้านหลัง
        #ผ้าคลุมรถCRV #gen5ตัวล่าสุดปี18
        มีคลีบฉลามด้านหลัง
        ตัดผ้าสีเทา3ผืนตัดตามรูปรถลูกค้าส่งมา

ขอขอบคุณ คุณเล็กมากๆนะคะ
        ลูกค้า #เขตดุสิตมากๆนะคะ
        #รถผมจอดตากแดดสั่งผ้าคลุมรถโตโยต้าฟอร์จูนเนอร์

ขอขอบคุณ คุณคมคาย
        ลูกค้า จ. #ปทุมธานี
        #ผ้าคลุมรถIsuzu #D-#Max
        #Blue #Power2018

ขอขอบคุณ คุณ ประเสริฐ
        ลูกค้า #เขตวัฒนา
        1.#ผ้าคลุมรถอัฟฟ่า
        สไปเดอร์ มีเสาซ้าย
        2.#ผ้าคลุมรถกะบะmasdaรุ่นแฟมีลี่
        3.#ผ้าคลุมรถmaseratiรุ่นแควลีโต้

Comment

ขอบคุณลูกค้าทุกท่านมากๆๆนะคะ
          ท่านใดกำลังหาผ้าคลุมรถดีดีสักผืน

Comment

#ขอบคุณลูกค้ามากๆๆนะค่ะ
            #ส่งรีวิวผลงานผ้าคลุมรถมาให้

[/img][/url]

Comment

Comment

#ผ้าคลุมรถดีดีขอขอบคุณลูกค้ามากๆๆนะค่ะ
                #ขอบคุณลูกค้าผ้าคลุมรถยนต์
                #ผ้าคลุมรถมอไซค์มากๆๆนะค่ะ
                #ผ้าคลุมรถงานสั่งตัดตรงรุ่น
                #ผ้าคลุมอย่างดีผ้าคลุมกันน้ำ
                #ผ้าคลุมกันแดด #ผ้าคลุมกันฝน
                #ผ้าคลุมรถกันฝุ่น
                #จัดส่งDHLทั้วประเทศ
                #ผ้าคลุมรถยนต์คุณภาพเกินราคา

T.084 439 6019
                #ผ้าคลุมรถดีดี.com

Comment

#ผ้าคลุมสั่งตัดตรงรุ่น
                  #งานสั่งผลิตไม่นานนะคะ
                  #ได้งานคุณภาพที่ดีตรงใจผู้ใช้งาน

วันนี้จัดส่ง
                  #ผ้าคลุมรถมอไซค์Ducati #XDiavel S
                  #ผ้าคลุมรถBenz #C63 #AMG
                  #ผ้าคลุมชุดเก้าอี้โซฟา
                  #ผ้าคลุมเจ็ทสกรี2ลำ
                  สั่งเมื่อวานก่อนวันนี้จัดส่ง

#เมื่อลูกค้าเก่าสั่งผ้าคลุมเจ็ทสกรี
                  เพิ่มอีก2ผืนคะไม่พูดเยอะ
                  ส่งรูปข้อมูล โอน
                  ก็จบคอยรับผ้านะคะ

#อยากได้!!เพิ่ม2ผืนนะคะ
                  #ผ้าคลุมJETSKI #SEA-
                  #DOO #RXT260 #RS 1 ชิ้นค่ะ

#ผ้าคลุมJETSKI #SEA-#DOO
                  #RXP300 1ชิ้น

คราวที่แล้วสั่งไป
                  #ผ้าคลุมรถJETSKI
                  #SEA-#DOO #RXT260

ไม่คุยเยอะมั่นใจกันอยู่แล้ว
                  จัดการให้เลยนะค่ะ
                  ขอขอบคุณ คุณภัทรกร
                  มากๆนะค่ะลูกค้าจ. #สุพรรณบุรี

รีวิวมาใหม่ค่ะสำหรับลูกค้า
                  #ผ้าคลุมJETSKIทุกรุ่น
                  #ผ้าคลุมjetski #Kawasaki
                  #ผ้าคลุมjetski #yamaha
                  #ผ้าคลุมjetski #seadoo
                  ขอบคุณ...ลูกค้ามากๆนะค่ะ
                  ผ้าคลุมเจ็ทกรี คาวาซากิ
                  สินค้าสั่งตัดตรงรุ่นคลุมพอดีคัน
                  ผ้าคลุมรถดีดีปกป้องกันทั้งแดด
                  และฝนเพื่อjetskiที่คุณรัก

ท่านใดกำลังหา
                  ผ้าคลุมเจ็ทสกรีดีดีสักผืน

Comment

#หาผ้าคลุมเครื่องออกกำลังกาย
                    #อยากได้งานสั่งตัดคลุมพอดีเครื่อง
                    .
                    เครื่องออกกำลังกายราคาแพง
                    ต้องการผ้าคลุมปกป้องให้ใหม่เสมอ!!

.
                    .
                    #ผ้าคลุมเครื่องออกกำลังกาย
                    #Technogymมีหลายรุ่นครับ

เก๋ๆ : ขอรุ่นยี่ห้อรูปด้วยนะคะ
                    ของที่ร้านทำแบบให้ใหม่
                    ตัดให้ใหม่ตามรุ่นนะคะ

ลูกค้า : เครื่องออกกำลังกาย
                    Technogymตามรูปนี้เลย?

ขอขอบคุณ คุณ เบียร์มากๆนะคะ
                    ลูกค้า จ. #ภูเก็ต

ทักเก๋เก๋ก่อนได้นะค่ะ
                    ยินดีให้คำปรึกษาก่อนนะค่ะ

ท่านใดกำลังหา
                    #ผ้าคลุมเครื่องออกกำลังกายดีดีสักผืน

Comment

T.0819183753
                      ID: ssscar

Comment

#ออกรถใหม่ต้องการ
                        #การปกป้องอย่างดี!!!

ทักมาถามสนใจ
                        สั่งซื้อผ้าคลุมรถBenz
                        อยากได้แบบผ้าที่รีวิวตามนี้ครับ

เอาผ้าสีเหลืองครับ
                        มีคนแนะนำว่าเจ้านี้ตัดดีไว้ที่พันทิพย์
                        ครับเลยตามมาสั่ง1ผืน

#ผ้าคลุมรถBenz Slk200 w172
                        #ผ้าคลุมรถเบนซ์SLK200
                        ตัดผ้าสีเหลืองนะครับ
                        ขอขอบคุณ ภากรมากๆ
                        นะคะลูกค้า จ.#ฉะเชิงเทรา

เก๋ๆ : ได้คะยอดเข้ามาเรียบร้อยคะ
                        จัดการให้อย่างดีนะคะคอยรับผ้าได้

ท่านใดกำลังหาผ้าคลุมรถดีดีสักผืน

Comment

#ลูกค้ากำลังจะสร้างโรงรถใหม่
                          #เลยต้องการหาผ้าคลุมกันแดด กันฝน

ลูกค้าเจอปัญหา #สัตว์มากวนใจ
                          และเรื่องฝุ่นเกาะรถเลยแนะนำให้
                          แบบนี้ค่ะตัดให้ใหม่ตรงรุ่น

New Fortuner รุ่นโฉมปัจจุบัน2018
                          กับ New Camry รุ่นโฉมปัจจุบัน 2018
                          เพิ่มชายผ้าคลุมถึงพื้น เอาโซ่ทับได้
                          ตัดผ้าสีเหลือง รถเดิมๆๆทั้ง2คัน

ขอขอบคุณ คุณ ศิริชัย
                          ลูกค้า จ.สมุทรปราการ เมื่อลูกค้าได้
                          ผ้าคลุมส่งรีวิวมาให้ขอบคุณมากๆนะค่ะ

จิตใจช่างงดงาม แนะนำบอกต่อให้ด้วย

#รถคันใหญ่ #รถคันใหม่
                          #รถคันโปรด ไม่คลุมไม่ได้แล้วเพราะรักต้องดูแล
                          ทั้งฝุ่น ใบไม้ ขี้นก จัดไป ผ้าคลุมรถตัดตรงรุ่นราคาเบาๆ

#ผ้าคลุมรถยนต์ตัดตรงรุ่น
                          #ผ้าคลุมรถมอไซค์ตัดตรงรุ่น
                          #ผ้าคลุมรถครึ่งคัน
                          #ผ้าคลุมโต๊ะ #ผ้าคลุมตู้ #ผ้าคลุมรถเข็ญ
                          #ผ้าคลุมเฟอร์นิเจอร์
                          #ผ้าคลุมเรือ
                          #ผ้าคลุมเจ็ทสกี
                          #ผ้าคลุมเครื่องจักร

สนใจติดต่อ
                          T.081 918 3753
                          T.084 439 6019

Email : ssscarcover@gmail.com

ดูสินค้าเพิ่มเติมได้ที่ http://www.xn--42c6aa3a0ax3g2abz7p.com

..

ผ้าคลุมรถดีดี.COM
                          ขอขอบคุณลูกค้ามากๆๆนะค่ะ
                          ผลงาน สินค้าคุณภาพ ตัดตรงรุ่น

งานสั่งตามแบบ จัดส่งตรงเวลา
                          เราพัฒนาไม่เคยหยุดเพื่อให้ลูกค้า
                          ได้สิ่งที่ดีและตรงตามความต้องการ

ขอขอบคุณรีวิวบ้างส่วนที่นำมาวันนี้นะค่ะ
                          และขอขอบคุณทุกๆๆผลงานค่ะ ??? ??? ???

Comment

#หลังจากลูกค้าได้ผ้าคลุมรถMini
                            #ก็ส่งรีวิวมาให้บอกว่าพอดีเป๊ะ

ก่อนหน้านี้ทักมาแบบนี้
                            ลูกค้า : สวัสดีค่ะกำลังหา
                            #ผ้าคลุมรถmini #rover #cabriolet
                            ไม่ทราบว่า #วัสดุทำจากอะไรคะ?
                            .
                            .
                            เก๋ๆ : ผ้าไฮโซรอน โบไทร์ ผ้าอย่างดี
                            ใช้ในอาคารและกลางแจ้งได่ค่ะ
                            เนื้อมี2ชั้นนะค่ะ
                            ด้านในมีซับสปันบอนนุ่มๆ
                            ซับโดนสีรถไม่ทำให้เกิดรอยขนแมวค่ะ
                            ด้านนอกผ้าเป็นเนื้อผ้าโพลีอย่างดี
                            เนื้อเหนียวทนและเคลือบสารป้องกันuv.กันน้ำ
                            กันแดด กันฝน กันฝุ่นได้ค่ะลูกค้า

ลูกค้า :  #รถอยู่ที่ชะอำ #ใกล้ทะเล และบางที
                            #จอดใต้ร่มไม้ #โดนแดด
                            #ฝนบ้างและใบไม้ร่วงและขี้นกบ้างค่ะ
                            เลยอยากหาผ้ามาคลุมเวลาต้องจอดข้างนอก

เก๋ๆ : ได้ค่ะผ้าตัวนี้กันไอเค็มทะเลได้ด้วยนะค่ะ
                            คุณฝนและผ้าตัวนใช้ได้ค่ะจอดข้างนอกได้เลยค่ะสบายใจค่ะ

ลูกค้า : สั่ง1ผืนค่ะ พร้อมโอน
                            #ผ้าคลุมรถmini #rover #cabriolet
                            งานสั่งตัดผ้าคลุมถึงล้อนะค่ะ

ขอขอบคุณ...คุณฝนมากๆนะค่ะ
                            #ลูกค้าชะอำ

รถตากแดด ตากฝน
                            ฝุ่นเกาะ กิ่งไม้เศษใบไม้
                            หล่นใส่ไม่ดีแน่นอนค่ะ
                            ยางไม้หยดรถทำความสะอาดยาก

T.0819183753
                            ID: ssscar

Comment

#หลังจากที่ได้ส่งผ้าแล้ว
                              และส่งของให้ลูกค้า...
                              ลูกค้าทักมาแบบนี้ก็ปลื้มคะ

ใจเขาใจเรางานคุณภาพ
                              บริการหลังการขายก็เช่นกันคะ

#ผ้าคลุมรถharley #davidson
                              #heritage #classic

ขอขอบคุณ คุณ กิตติชัย
                              มากๆคะ ลูกค้า จ.#เชียงใหม่

#ผ้าคลุมรถดีดี.com

#ได้รับผ้าคลุมแล้วรวดเร็วทันใจ
                              ส่งรีวมาให้สวยงาม

#ผ้าคลุมรถToyota #Fortuner
                              ด้านหลังบนหลังคามีคลีบฉลาม

ขอขอบคุณ คุณพรศิริ มากๆนะคะ
                              ลูกค้า จ. #ชลบุรี

ลูกค้ามีปัญหาเรื่องแมวมา
                              รบกวนรถประจำทำให้เกิดรอยข่วน
                              จึงแนะนำตัดผ้าสีเหลืองนะคะ

ยินดีให้คำปรึกษานะคะ
                              084 439 6019
                              ID : pratipaka

Comment

#Ferrari #512 #tr
                                #ปกป้องมั่นใจผ้าคลุมรถFerrari
                                #ป้องกันทุกสภาวะอากาศให้รถใหม่ดังเดิม

#Ferrari #512 #tr
                                ความสปอร์ตและปราดเปรียว
                                ในค่ายม้าพยศอันเลืองชื่อนั้น

ถือว่ามีเอกลักษณ์และโดดเด่น
                                ในทุกยุคสมัย เจ้า #Ferrari 512 tr
                                สีเหลืองสด

คันนี้ก็เป็นหนึ่งในความคลาสสิก
                                ที่ผ่านเวลามายาวนานแต่ยัง
                                คงสวยงามตามกาลเวลา

ขอขอบคุณ  ลูกค้าคลองสี่มากๆนะค่ะสั่ง
                                #ผ้าคลุมรถFerrari 512 tr
                                ที่ให้ความไว้วางใจกันตลอด
                                วันนี้ส่งรีวิวมาให้
                                รถหรูสีสวยตัดเข้ารูปคลุมพอดีคันค่ะ

Comment

Working...
                                X