Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผ้าคลุมรถเจ้าเก่า(ตัดตรงรุ่น)คุณภาพเยี่ยม กันแดด-กันฝน-กันฝุ่นละออง100%

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• #ลูกค้าได้รับผ้าส่งรีวิวความประทับใจมาให้
    #รถหรู #รถแพง #รถป้ายแดง
    #ปกป้องเหนื่อกว่าที่เคยเจอมั่นใจ
    #ผ้าคลุมรถBmw #F10เน้นงาน
    #คุณภาพจัดส่งรวดเร็วทันใจ

จอดรถยนต์ในที่ร่มก็ต้องเจอ
    #ขี้จิ้งจก #ฝุ่นจับหนา
    #มูลนกมีมา‼️#แมวตัวร้ายอีก

จอดกลางรถแจ้งใช่หมดปัญหา
    #เศษใบไม้กิ่งไม่เล็กหล่น
    น่ารำคาญ
    #ยางไม้เหนียวเหนอะ
    #เลอะรถปวดกระบาล
    #แสงแดดสุดโหด
    #พายุฟ้าฝนกระหน่ำ

ก็ไม่ต้องกลัววอีกต่อไป‼️
    ขจัดหมดทุกปัญหา สบายใจ
    หมดกังวล #ด้วยผ้าคลุมดีดี.com

ลูกค้าเก่าออกรถใหม่สั่งซื้อเพิ่ม
    ขอขอบคุณ คุณ อัคคเดชมากๆคะ
    ลูกค้าเก่า ต. #บ่อสุพรรณ
    อ. #สองพี่น้อง จ. #สุพรรณบุรี

หลังจากที่ได้ผ้าคลุมรถDucati
    Panigaleแล้ว ออกรถใหม่สั่งซื้อเพิ่ม

ลองคลุมถูกใจ ทักมา ส่งรีวิวให้
    ชอบและตรงตามที่ต้องการ
    เมื่อลูกค้าใช้งานได้ตามที่ต้องการ
    แค่นี้แหละคะ คือสิ่งดีงามสำหรับเรา
    สั่งซื้อกันต่อเนื่องมั่นใจคุณภาพ

ทักเก๋เก๋ก่อนได้นะค่ะ
    ยินดีให้คำปรึกษาก่อนนะค่ะ

ท่านใดกำลังหาผ้าคลุมรถดีดีสักผืน
    เป็นงานสั่งตัดคันต่อคัน..
    คุณภาพมั่นใจ งานปราณีต

T.0844396019
    ID: pratipaka

ดูผลงานเพิ่ม
    http://www.xn--42c6aa3a0ax3g2abz7p.com/

Comment

• #รถเต่าใส่แร็คหลังคาเพิ่ม

#สวยงาม #ตามที่เห็น

✅ปกป้องมั่นใจ แดด ฝน ฝุ่น
      ✅เน้นงามคุณภาพ
      ✅ตัดเย็บคันต่อคันตรงรุ่น
      ✅จัดส่งตรงเวลา

ท่านใดกำลังหาผ้าคลุมรถดีดีสักผืน

http://www.xn--42c6aa3a0ax3g2abz7p.com/

- - - Updated - - -

#รถเต่าใส่แร็คหลังคาเพิ่ม

#สวยงาม #ตามที่เห็น

✅ปกป้องมั่นใจ แดด ฝน ฝุ่น
      ✅เน้นงามคุณภาพ
      ✅ตัดเย็บคันต่อคันตรงรุ่น
      ✅จัดส่งตรงเวลา

Comment

• - - - Updated - - -

สอบถามได้นะคะ 084 439 6019

Comment

• เมื่อลูกค้าเก่าทักมาสนใจ‼
          #ผ้าคลุมรถเต่า

ลูกค้า : #ลูกค้าแจ้งเคยซื้อไปนาน
          #มากคะแต่ใช้ทนจริงๆ

(ลูกค้าใช้ได้นานสุดคุ้มเราก็ดีใจ)

ลูกค้า : ขอเหมือนเดิม1ชิ้น
          โอนเรียบร้อยคะ
          #ผ้าคลุมรถโฟล์คเต่าปี69
          #มีแร๊คตัดผ้าสีเทา

ขอขอบคุณ คุณ สิรีลาวัลย์
          มากนะคะลูกค้าเก่า
          ถ. #สาทรใต้ #แขวงทุ่งมหาเมฆ
          #เขตสาทร #กทม

รถตากแดด ตากฝน
          ฝุ่นเกาะ กิ่งไม้เศษใบไม้
          หล่นใส่ไม่ดีแน่นอนค่ะ
          ยางไม้หยดรถทำความสะอาดยาก

T.084 439 6019

http://www.xn--42c6aa3a0ax3g2abz7p.com/review.php

- - - Updated - - -

เมื่อลูกค้าเก่าทักมาสนใจ‼
          #ผ้าคลุมรถเต่า

ลูกค้า : #ลูกค้าแจ้งเคยซื้อไปนาน
          #มากคะแต่ใช้ทนจริงๆ

(ลูกค้าใช้ได้นานสุดคุ้มเราก็ดีใจ)

ลูกค้า : ขอเหมือนเดิม1ชิ้น
          โอนเรียบร้อยคะ
          #ผ้าคลุมรถโฟล์คเต่าปี69
          #มีแร๊คตัดผ้าสีเทา

ขอขอบคุณ คุณ สิรีลาวัลย์
          มากนะคะลูกค้าเก่า
          ถ. #สาทรใต้ #แขวงทุ่งมหาเมฆ
          #เขตสาทร #กทม

รถตากแดด ตากฝน
          ฝุ่นเกาะ กิ่งไม้เศษใบไม้
          หล่นใส่ไม่ดีแน่นอนค่ะ
          ยางไม้หยดรถทำความสะอาดยาก

T.084 439 6019

http://www.xn--42c6aa3a0ax3g2abz7p.com/review.php

Comment

• ขอขอบคุณมากๆๆนะค่ะ

Comment

• สวัสดีครับสอบถาม
              #ผ้าคลุมCRV, #Benz #c200Coupe
              #หน่อยครับอยากได้ผ้าแบบอย่างดี
              #กลัวรถเป็นรอยขนแมว
              แนะนำด้วยครับ‼️

เก๋ๆ :แนะนำเนื้อผ้าอย่างดี
              เหมาะกับทุกสภาวะอากาศบ้านเรา
              ผ้ามีสีเหลืองกับสีเทาคะส่วนชั้นนอกสุด
              เพิ่มเคลือบสารปกป้องuvให้อีก
              ค่ะเหมาะสำหรับคลุมรถในร่ม
              และกลางแจ้งได้เลยคะ

ผ้ากันน้ำ กันแดด กันฝุ่น100%

ด้านในมีซับนุ่มๆรักษาสีรถ
              กันรถเป็นรอยขนแมวและ
              ไม่ติดสีรถ100%ค่ะ
              อายุการใช้งานทนนานคะ

#ผ้าคลุมรถCRV2018
              #มีคลีบฉลามด้านหลัง
              #ตัดผ้าสีเหลืองอย่างดี

#ผ้าคลุมรถBenz #C200-
              #Coupe2020
              #ตัดผ้าคลุมสีเหลืองอย่างดี

ขอขอบคุณ คุณ ศราวุฒิมากคะ
              #พระราม5 #อำเภอบางกรวย
              #ผ้าคลุมรถจังหวัดนนทบุรี

Comment

• #อีกหนึ่งผลงานลูกค้าประทับใจ
                #ส่งรีวิวมาให้ขอบคุณมากๆนะคะ

#เตรียมจัดส่งให้นะคะบริการDHL
                #ขอบคุณลูกค้าเก่ามากๆนะคะ
                #ออกรถใหม่ไม่ลืมใช้บริการกันอีก

#ออกรถมาใหม่เพิ่มอีกคันครับ
                อยากได้ผ้าคลุมแบบเดิม‼
                #ผ้าคลุมรถBenz #gla200ปี2019
                (ลูกค้าเก่าทักมาคุยไม่นาน
                มั่นใจกันอยู่แล้ว ขอขอบคุณมากๆนะคะ)

โอนเรียบร้อยคอยรับผ้าคลุม
                ที่บ้านนะคะ จัดการให้อย่างดีคะ

ก่อนหน้านี้สั่ง
                #รถเก่ารถคราสสิค
                #สายรถโบราณ
                ต้องการผ้าคลุมอย่างดี
                งานสั่งตัดคันต่อคันตรงรุ่น
                สอบถามก่อนได้คะ
                ยินดีให้คำปรึกษานะคะ

#ผ้าคลุมรถMimi2000
                #ผ้าคลุมตัดผ้าสีเทา

ขอขอบคุณ คุณนนทพงษ์มากคะ
                ลูกค้า ต. #นาดี อ. #เมือง
                #ผ้าคลุมรถMimiสมุทรสาคร

สำหรับลูกค้าที่กำลังหา
                #ผ้าคลุมรถMiniอย่างดีตัดตรงรุ่น
                ยินดีให้คำปรึกษาก่อนนะคะ
                #ผ้าคลุมรถคลาสสิคminiงานสั่งตัด
                #ผ้าคลุมรถ #Fiat500 2018
                #ผ้าคลุมรถFiat500 ราคา 2016
                ผ้าคลุมรถ ขาย Fiat 500 เปิดประทุน
                #ผ้าคลุมรถFiat #classic
                ผ้าคลุม รถ Fiat 2018
                #ผ้าคลุมรถ #Fiat500 #Abarth
                #ผ้าคลุมรถFiat1100
                #ผ้าคลุมรถรถเฟียตเมืองนนท์

http://www.xn--42c6aa3
                a0ax3g2abz7p.com

Comment

• #ผ้าคลุมรถยนต์งานสั่งตัด
                  #ผ้าคลุมรถมอไซค์สั่งตัดทุกรุ่น

Comment

• ลูกค้าเก่า : พี่รบกวน สั่งผ้าคลุมรถยนต์ยี่ห้อ
                    #Benzรุ่น200(W110)
                    ตามรูปหน่อยครับพี่ เอา1 ผืนครับ
                    #เอาสีเดิมที่กันความร้อน #และฝน
                    #ดีที่สุดครับพี่

#ผ้าคลุมรภเฟียต1500ปี1968
                    #ผ้าคลุมรถรถยี่ห้อFiatรุ่น125
                    #ผ้าคลุมรถHoldenรุ่นTorana

ลูกค้า : สั่งเพิ่ม1ผืน
                    1967 Mercedes-Benz 200
                    w 110 Fintail
                    1967(ปี);Fintail
                    (หางปลา) ครับพี่

ตัดตามรูปรถ และรายละเอียด
                    ที่ลูกค้าส่งมา ตัดผ้าสีเทาอย่างดี
                    รถมีLogoหน้า
                    ชายผ้าคลุมถึงล้อแม็กด้านล่าง

ขอขอบคุณ คุณ บุญศักดิ์มากคะ
                    ลูกค้า ต. #หาดใหญ่ อ. #หาดใหญ่
                    #ผ้าคลุมรถอย่างดีสงขลา

#รถเก่ารถคราสสิค
                    #สายรถโบราณเก่าเก็บ
                    ต้องการผ้าคลุมอย่างดีงาน
                    สั่งตัดคันต่อคันตรงรุ่น
                    สอบถามก่อนได้คะ
                    ยินดีให้คำปรึกษานะคะ

สำหรับลูกค้าที่กำลังหา
                    #ผ้าคลุมรถคลาสสิคอย่างดีตัดตรง
                    รุ่นยินดีให้คำปรึกษาก่อนนะคะ
                    #ผ้าคลุมรถคลาสสิคminiงานสั่งตัด
                    #ผ้าคลุมรถ #Fiat500 2018
                    #ผ้าคลุมรถFiat500 ราคา 2016
                    ผ้าคลุมรถ ขาย Fiat 500 เปิดประทุน
                    #ผ้าคลุมรถFiat #classic
                    ผ้าคลุม รถ Fiat 2018
                    #ผ้าคลุมรถ #Fiat500 #Abarth
                    #ผ้าคลุมรถFiat1100
                    #ผ้าคลุมรถรถเฟียตเมืองนนท์

http://www.xn--42c6aa3a
                    0ax3g2abz7p.com/

Comment

• #อย่าปล่อยให้รถดูหมองและเก่า
                      หันมาดูแลรถอีกทางเลือกหนึ่ง

ด้วยผ้าคลุมยนย์อย่างดี
                      #ผ้าแบบพิเศษด้านในมีซับนุ่มๆ
                      #ช่วยรักษาสีรถ #ไม่ทำให้รถเกิด
                      #รอยขนแมว #ด้านนอกเคลือบUV.
                      #แบบพิเศษกันความร้อนได้ดี
                      #หมดกังวลใจหายห่วงแดดฝน
                      #รถไม่หมองและเก่าอีกต่อไป

อีกหนึ่งผลงานลูกค้าส่งรีวิว
                      ความประทับใจมาให้

ขอขอบคุณ คุณต้องลูกค้าคลอง4
                      #สั่งผ้าคลุมรถBmw320 #GT

#ผ้าคลุมอย่างดีเน้นงานคุณภาพ
                      #ผ้าคลุมรถยน์งานสั่งตัด
                      #กันร้อน #ผ้าคลุมหนา
                      #ผ้าคลุมกันน้ำ #ขี้นก
                      #กันขี้นก #รถร้อน
                      #ผ้าคลุมกันร้อน
                      #ผ้าคลุมกันแดด
                      #ผ้าคลุมครึ่งคัน
                      #วิธีแก้รถร้อน
                      #กันแดดรถยนต์

#ผ้าคลุมรถ #Honda
                      #Audi #benz #toyota
                      #Lambogini #Bmw
                      #Mini #porsche #Nissan #MG
                      #Mustang #Ford #ผ้าคลุมดีดี.com
                      #mini rover #cabriolet
                      #จำหน่ายผ้าคลุมรถสั่งตัดตรงรุ่น
                      #ผ้าคลุมรถเต่ารถคลาสสิค
                      ติดต่อสอบถาม

T. 084 439 6019

Lineratipaka
                      คลิ๊กhttp://www.xn--42c6aa3a0
                      ax3g2abz7p.com

Comment

• #สวัสดีครับผมเห็นรีวิวในยูทูปครับ
                        #มีผ้าคลุมรถLamborghini
                        ของผมรุ่นเดียวกับที่รีวิวเลย
                        ขอรายละเอียดผ้าด้วยครับ

เก๋ๆ :เนื้อผ้าอย่างดี
                        และส่วนชั้นนอกสุด

เพิ่มเคลือบสารปกป้องuvให้อีกค่ะ
                        เหมาะสำหรับคลุมรถในร่ม
                        และกลางแจ้งได้เลยคะ

ผ้ากันน้ำ กันแดด กันฝุ่น100%

ด้านในมีซับนุ่มๆรักษาสีรถ
                        กันรถเป็นรอยขนแมวและ
                        ไม่ติดสีรถ100%ค่ะ
                        อายุการใช้งานทนนานคะ

ลูกค้า : ผมสั่งนะคับเอาสีเทา
                        ขอเลขบัญชีเลยคับ โอนเรียบร้อย

#ผ้าคลุมรถLamborghini
                        #Gallardoตัดผ้าอย่างดีสีเทา
                        ตัดตามรูปรถลูกค้าส่งมา

ขอขอบคุณ คุณ พรชัยมากคะ
                        ลูกค้า ต.#บางพลีใหญ่ อ.#บางพลี
                        #ผ้าคลุมรถยนต์สมุทรปราการ

Comment

• ลูกค้าประทับใจเราก็ดีใจคะ

Comment

• ขอขอบคุณลูกค้ามากๆนะค่ะ

Comment

• Comment

• ลูกค้าเก่าทักมาคุยไม่นานคะ
                                มั่นใจกันอยู่แล้ว สั่งเพิ่มอีกครับ
                                #ผ้าคลุมรถSaab9- #3convertible
                                #ลูกค้าผ้าใช้ดีมากๆครับ

จัดการให้อย่างดีนะคะ
                                จัดส่งตรงเวลาผ้าคลุมรถงานสั่งตัด
                                ขอขอบคุณลูกค้าทุกท่านที่ให้ความ
                                ไว้วางใจสั่งผ้าคลุมที่ร้าน
                                #ผ้าคลุมดีดี.comนะคะ

Comment

Working...
                                X