Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผ้าคลุมรถเจ้าเก่า(ตัดตรงรุ่น)คุณภาพเยี่ยม กันแดด-กันฝน-กันฝุ่นละออง100%

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สอบถามได้นะค่ะ 084 439 6019

Comment

#เมื่อลูกค้าเป็นผู้หญิงและรถที่ใช้
      #เป็นรถตู้Alphard2018คันใหญ่
      #มากๆและมีปัญหาแมวมา
      #รบกวนรถลูกค้าจึงอยากได้
      #ผ้าคลุมครึ่งคัน

เก๋ๆ : ตัดให้ใหม่ตรงรุ่นตามที่ต้องการ
      ผ้าครึ่งคัน คลุมง่ายเก็บสะดวก
      ใช้รถประจำทุกวัน แนะนำผ้าสีเหลือง
      นะคะ สีสว่างสดใส แมวไม่คอยเข้าใกล้คะ
      #ผ้าคลุมครึ่งคัน
      #คลุมทุกที่ตามต้องการ

ลูกค้า : สั่งเลยคะขอบัญชี
      #alphard2018ตัดแบบครึ่งคัน
      รถมีคลีบฉลามบนหลังคะ
      ตัดผ้าสีเหลือง

ขอขอบคุณ คุณณัฐปภัสร์
      #ลูกค้าเขตบางใหญ่
      จ. #นนทบุรีมากๆนะคะ

Comment

ขอขอบคุณลูกค้ามากๆนะคะ
        #ส่งรีวิวมาให้ใช้งานได้จริงๆ
        และถูกใจ

#สนใจผ้าคลุมรถToyota #Camry
        (เสียงปลายสายทักมา)

ลูกค้า #ผ้าคลุมรถแคมรี่ปี 2020
        #ผ้าคลุมครึ่งคันนะครับคือรถใช้รถ
        #ทุกวันครับพอดีรถจะจอดอยู่
        #ระเบียงหน้าบ้านก็อาจจะโดนแดด
        #แต่ว่าแม่บ้านจะรดน้ำต้นไม้
        #ชั้น2ทำให้น้ำตกกระเด็นลงว่าชั้นล่าง
        #รถคันนี้พึ่งจะซื้อก็กลัวๆว่า
        #น้ำกระเด็นโดนรถครับ
        #จะทำให้เลอะและจะเป็นคราบน้ำที่
        #สีรถครับแนะนำด้วยครับ

เก๋ๆ : #ผ้าคลุมครึ่งคันเหมาะกับการ
        #คลุมดีมากๆคะสะดวกง่ายต่อการเก็บแนะนำผ้าเป็นสีเทานะคะ
        เนื้อผ้าอย่างดีและส่วนชั้นนอกสุด

เพิ่มเคลือบสารปกป้องuvให้อีกค่ะ
        เหมาะสำหรับคลุมรถในร่ม
        และกลางแจ้งได้เลยคะ

ผ้ากันน้ำ กันแดด กันฝุ่น100%

ด้านในมีซับนุ่มๆรักษาสีรถ
        กันรถเป็นรอยขนแมวและ
        ไม่ติดสีรถ100%ค่ะ
        อายุการใช้งานทนนานคะ

ลูกค้า : สั่ง1ผืนครับขอบัญชี
        ขอขอบคุณ คุณ วิทยา มากๆคะ
        #ลูกค้าเขตวัฒนา #กทม.

ทักเก๋เก๋ก่อนได้นะค่ะ
        ยินดีให้คำปรึกษาก่อนนะค่ะ

ท่านใดกำลังหาผ้าคลุมรถดีดีสักผืน
        เป็นงานสั่งตัดคันต่อคัน..
        คุณภาพมั่นใจ งานปราณีต

T.0844396019
        ID: pratipaka

ดูผลงานเพิ่ม
        http://www.xn--42c6aa3a0ax3g2abz7p.com/

Comment

ก่อนหน้านี้ลูกค้าทักมา
          ได้รับผ้าคลุมเรียบร้อยคะ
          สั่งเพิ่มนะคะ 3ผืน
          #ผ้าคลุมรถครึ่งคันCRV
          #ผ้าคลุมรถครึ่งคันBmw316
          #ผ้าคลุมรถครึ่งคัน318iคะ
          รถจอดตากแดดทุกคันเลยคะ
          เอาผ้าแบบเดิมนะคะ

ส่งรีวิวผ้างาน #ผ้าคลุมBmw #X3
          มาให้...ลูกค้าน่ารักมากๆขอบคุณคะ

ก่อนหน้านี้
          สนใจผ้าคลุมรถครึ่งคันคะ
          มีแบบของ #Bmw #X3 มั้ยคะ?

เก๋ๆ : มีคะตัดให้ใหม่ตามรูปรถ
          ที่ส่งมานะคะ หารีวิวให้ดูนะคะ?

ลูกค้า : มีอีก2คันคะแต่ของแฟน
          เดี๋ยวสั่งBmw X3 ก่อนนะคะ

#ผ้าคลุมรถBMW #X3
          #Sportsปี2020ตัดครึ่งคัน
          มีคลีบฉลามด้านหลังบนหลังคา

ขอขอบคุณ คุณธันย์นิชา มากคะ
          #ลูกค้าพระสมุทเจดีย์
          จ.# สมุทปราการ

รถตากแดด ตากฝน
          ฝุ่นเกาะ กิ่งไม้เศษใบไม้
          หล่นใส่ไม่ดีแน่นอนค่ะ
          ยางไม้หยดรถทำความสะอาดยาก

ท่านใดกำลังหาผ้าคลุมรถดีดีสักผืน

T.084 439 6019

http://www.xn--42c6aa3a0ax3g2abz7p.com/review.php

- - - Updated - - -

ได้รับผ้าคลุมเรียบร้อยคะ
          สั่งเพิ่มนะคะ 3ผืน
          #ผ้าคลุมรถครึ่งคันCRV
          #ผ้าคลุมรถครึ่งคันBmw316
          #ผ้าคลุมรถครึ่งคัน318iคะ
          รถจอดตากแดดทุกคันเลยคะ
          เอาผ้าแบบเดิมนะคะ

ส่งรีวิวผ้างาน #ผ้าคลุมBmw #X3
          มาให้...ลูกค้าน่ารักมากๆขอบคุณคะ

ก่อนหน้านี้
          สนใจผ้าคลุมรถครึ่งคันคะ
          มีแบบของ #Bmw #X3 มั้ยคะ?

เก๋ๆ : มีคะตัดให้ใหม่ตามรูปรถ
          ที่ส่งมานะคะ หารีวิวให้ดูนะคะ?

ลูกค้า : มีอีก2คันคะแต่ของแฟน
          เดี๋ยวสั่งBmw X3 ก่อนนะคะ

#ผ้าคลุมรถBMW #X3
          #Sportsปี2020ตัดครึ่งคัน
          มีคลีบฉลามด้านหลังบนหลังคา

ขอขอบคุณ คุณธันย์นิชา มากคะ
          #ลูกค้าพระสมุทเจดีย์
          จ.# สมุทปราการ

T.084 439 6019

http://www.xn--42c6aa3a0ax3g2abz7p.com/review.php

Comment

แนะนำผ้าคลุมรถอย่างดีสำหรับ
            #ผ้าคลุมรถMustang2020
            #ผ้าคลุมรถTOYOTA
            #ผ้าคลุมรถAlphard2020
            #ผ้าคลุมรถEstima2019 #Landcruiservx200 #Vellfire2020 #Porsche #Harrier #Pardo2020 #audiq8 #macan2020 #Bmw
            #ผ้าคลุมรถยนต์Bmw
            #ผ้าคลุมalphard
            #ผ้าคลุมรถVellfire #Porsche7182020 #Cayenne2020 #Boxster2020 #Panamera2020 #hondastepwagonspada2020
            #ผ้าคลุมรถงานสั่งตัดคันต่อคัน
            #ผ้าคลุมกันแดดกันฝนกันฝุ่น
            #camaro2020 #macan2020 #voxy2020 #mustangconvertible2020
            #benzxclass350d. #beetle2020 #benzผ้าคลุมรถอย่างดี
            #ผ้าคลุมรถbenz C220d2019
            #ผ้าคลุมรถBMW #Series7 #730ld #M #Sport
            #ผ้าคลุมรถBMW X5
            #ผ้าคลุมรถMercedes
            #Benz #S300

http://www.xn--42c6aa3a0ax3g2abz7p.com/

Comment

แนะนำสำหรับผู้หญิงที่ใช้รถตู้
              รถคันใหญ่ เจอปัญหาแมวมากวนรถ

ผ้าสีเหลืองสดใสปกป้องแมว
              ไม่เข้าใกล้รถผ้าอย่างดี2ชั้น‼️

ปกป้องรถจากแสงแดดได้95%‼️

คลุมง่าย เก็บสะดวก‼️

คลุมได้ทุกที่ตามต้องการมั่นใจ‼️

ผ้าคลุมดีดี.comค่ะ ลูกค้าซื้อซ้ำต่อเนื่อง
              แนะนำบอกให้ งานคุณภาพ
              #Alphardครึ่งคันงานสั่งตัด

หมดปัญหาเรื่องคลุมรถ
              ยากอีกต่อไป

สำหรับผู้หญิง
              สวยๆแบบเรา และผู้ชายที่ใช้รถทุกวัน
              สบายใจได้เลยคะ

#ซื้อวันนี้มีโปรโมชั่นเดือนแห่ง
              ความรัก รับส่วนลด
              และแถมกระเป๋าใส่ผ้าคลุมสวย1ใบฟรี

‼️ฟรีค้าจัดส่งทั้วประเทศคะ

ขออนุญาติเจ้าของรถและ
              ขอบคุณรูปภาพรีวิวผลงาน
              จากลูกค้าทางบ้านด้วยนะคะ

คลิ๊กชมผลงานด้านล่างนี้ได้เลยคะ

https://www.youtube.com/watch?v=bPKdOvSvmVM

Comment

#หลังจากลูกค้าเอาผ้าไปใช้ที่สิงค์โปร์
                สอบถามแฟนไป...
                #แฟนประทับใจ
                #มากๆมารีวิวที่ส่งมาให้เลยคะ
                แม่ค้าก็ดีใจคะ

ก่อนหน้านี้สั่ง
                สวัสดีค่ะ...สอบถามงานตัด
                ผ้าคลุมรถค่ะ
                All newปอเช่ ปี 2019 ค่ะคือ
                #ที่จอดรถโดนแดดแรงมากโดนฝนสาดหนัก

แนะนำแบบไหนดีคะ ?
                คือรถอยู่ที่สิงคโปร์ไม่ได้อยู่ไทยอ่ะค่ะ

อยากได้วัสดุที่กันความร้อนได้ดี
                ด้านในนุ่มไม่ข่วนสีรถคะ
                เลยบอกแฟนว่า ตัดที่เมืองไทยดีกว่า

เก๋ๆ : แนะนำคะตัดผ้าสีเทานะคะ
                เป็นสีที่ทึบแสงกันความร้อนได้ดีคะ
                เนื้อผ้าอย่างดี และส่วนชั้นนอกสุด

เพิ่มเคลือบสารปกป้องuvให้อีกค่ะ

ด้านในมีซับนุ่มๆรักษาสีรถ
                กันรถเป็นรอยขนแมวและ
                ไม่ติดสีรถ100%ค่ะ

ลูกค้า : ได้ค่ะ / รอคำตอบแป๊บนะคะ
                (ผ่านไป3วัน)
                Ok. แฟนมาไทยแล้วสั่งเลย
                #ผ้าคลุมรถAll new #porche2019
                ตัดผ้าสีเทา สีเทาเงิน 1 ผืนค่ะ
                ตัดตามรูปรถลูกค้าส่งมา

ขอขอบคุณ คุณ สุพัตรา มากๆคะ
                #ลูกค้าเขตบางพลัด #กทม.

T.0819183753
                ID: ssscar

Comment

ผ้าคลุมรถยนต์กันแดดกันฝน

#ตัดเฉพาะส่วน #ได้อย่างที่ลูกค้าคิด
                  #งานเรียบร้อยปราณีตทุกจุด
                  #ก็ที่นี่แหละคะอีกหนึ่งรีวิวลูกค้าประทับใจ

#มีผ้าคลุมรถตัดเฉพาะ
                  ครึ่งหน้ารถไหมคะ?คือว่า
                  #ที่จอดหน้าบ้านแดดจะส่อง

#รถช่วงแค่หน้ารถนะคะเลยอยากได้
                  แบบผ้าไม่ใหญ่มากๆเพื่อสะดวก
                  ในการคลุมและเก็บ
                  อีกกอย่างคือรถมี2คัน
                  จะสลับกันใช้คะเลยจะให้ตัด
                  คลุมได้ทั้งคู่ เป็นรถ

#Benz #e350e ปี2018
                  #Nissan #Teana2010
                  ตัดได้ไหมคะ นะนำด้วยคะ

เก๋ๆ : ต้องทำแบบให้ใหม่ตัดให้ใหม่คะ
                  คลุมสลับกันได้คะ เรามีแบบคลุม
                  ครึ่งหลังคาก็มีนะคะ แต่ลูกค้าอยากได้
                  คลุมสะดวก เก็บง่ายๆจะลดขนาด
                  แล้วตัดตามต้องการให้นะคะ

ขอขอบคุณ คุณ วัชรวีร์มากๆคะ
                  ลูกค้า #เขตบางเขนกรุงเทพ

หลังจากที่ได้ผ้าคลุมรถแล้ว
                  เมื่อคืนลองคลุมทักมา ส่งรีวิวให้
                  ชอบและตรงตามที่ต้องการ
                  เมื่อลูกค้าใช้งานได้ตามที่ต้องการ
                  แค่นี้แหละคะ คือสิ่งดีงามสำหรับเรา❤

Comment

เมื่อคืนลูกค้าทักมาสอบถามเรื่อง

#ผ้าคลุมเจ็ทสกรีyamahaGP1800
                    #ลูกค้าจอดเท็จสกรีไว้ที่โรงรถที่บ้าน
                    #แต่จอดด้านข้างโรงรถฝนจะสาดโดนเจ็ทสกรี
                    #และแดดก็จะส่องด้วยเต็มๆ
                    #เพราะหลังคาที่จอดรถสูงมากๆ
                    #อีกอย่างฝุ่นเยอะมากๆ
                    #เบื่อกับการเช็ดล้างบ่อยๆ

เก๋ๆ : แนะนำคะ ตัดผ้าสีเทา
                    เนื้อผ้าอย่างดีและส่วนชั้นนอกสุด

ด้านในมีซับนุ่มๆร
                    ไม่ติดสีเจ็ทสกรี100%ค่ะ

ลูกค้า : รับอันนึงครับ ขอบัญชี
                    #ผ้าคลุมเจ็ทสกรีyamaha
                    #gp1800ปี2018

ขอขอบคุณ  คุณนวมินทร์
                    #ลูกค้าแขวงท่าข้าม
                    #เขตบางขุนเทียน #กทม.

ท่านใดกำลังหาผ้าคลุมเจ็ทสกรีดี
                    ดีสักผืนเป็นงานสั่งตัดลำต่อลำ..

Comment

• ทักสอบถามสนใจ
                      #ผ้าคลุมรถPorsche #Panamera S
                      #hybridลูกค้าสอบถามข้อมูลเข้ามา

ลูกค้าแล้วขอเปรียบเทียบข้อมูล
                      หลายๆร้าน และช่วงบ่ายสอบถามเพิ่ม

อีกรอบเรื่องคุณสมบัติผ้าดูปองค์นำเข้า
                      กับผ้าที่เราขายอยู่
                      (อธิบายให้ลูกค้าฟังตามรีวิวนะคะฟังจบ)

ลูกค้า : รับ1ผืนครับ
                      #ผ้าคลุมรถPorsche
                      #Panamera S #hybrid
                      #ตัดผ้าคลุมรถสีเหลือง

ขอขอบคุณ คุณ คงพัฒน์
                      ลูกค้า ต. #ทับมา อ.#เมือง
                      จ.#ระยอง

ผ้าคลุมรถยนต์
                      , ผ้าคลุมรถยนต์ดีดีคุณภาพ ดี ,
                      ผ้าคลุมรถยนต์ ราคา ,
                      ดีดี ผ้าคลุมรถมอไซค์ ,
                      ผ้าคลุมรถยนต์ แนะนำ,
                      ผ้าคลุมรถยนต์เน้นงานคุณภาพ
                      แนะนำ , ผ้าคลุมรถยนต์
                      พร้อมส่งทั้วประเทศ,
                      ผ้าคลุมรถยนต์คุณภาพดี
                      พร้อมส่งDHL
                      , ผ้าคลุมรถยนต์ ดี,
                      ผ้าคลุมรถยนต์ราคา ถูก ดี
                      เน้นงานคุณภาพ, ผ้าคลุมรถยนต์
                      คุณภาพดี, ผ้าคลุมรถยนต์
                      ราคาคุณภาพ
                      คุณภาพดี ,
                      ผ้าคลุมรถยนต์ รีวิว,
                      ผ้าคลุมรถยนต์ดีดี รีวิว

Comment

• ผ้าคลุมรถยนต์กันแดดกันฝน

ทักสอบถามสนใจ
                        #ผ้าคลุมรถPorsche #Panamera S
                        #hybridลูกค้าสอบถามข้อมูลเข้ามา

ลูกค้าแล้วขอเปรียบเทียบข้อมูล
                        หลายๆร้าน และช่วงบ่ายสอบถามเพิ่ม

อีกรอบเรื่องคุณสมบัติผ้าดูปองค์นำเข้า
                        กับผ้าที่เราขายอยู่
                        (อธิบายให้ลูกค้าฟังตามรีวิวนะคะฟังจบ)

ลูกค้า : รับ1ผืนครับ
                        #ผ้าคลุมรถPorsche
                        #Panamera S #hybrid
                        #ตัดผ้าคลุมรถสีเหลือง

ขอขอบคุณ  คุณ คงพัฒน์
                        ลูกค้า ต. #ทับมา อ.#เมือง
                        จ.#ระยอง

ผ้าคลุมรถยนต์
                        , ผ้าคลุมรถยนต์ดีดีคุณภาพ ดี ,
                        ผ้าคลุมรถยนต์ ราคา ,
                        ดีดี ผ้าคลุมรถมอไซค์ ,
                        ผ้าคลุมรถยนต์ แนะนำ,
                        ผ้าคลุมรถยนต์เน้นงานคุณภาพ
                        แนะนำ , ผ้าคลุมรถยนต์
                        พร้อมส่งทั้วประเทศ,
                        ผ้าคลุมรถยนต์คุณภาพดี
                        พร้อมส่งDHL
                        , ผ้าคลุมรถยนต์ ดี,
                        ผ้าคลุมรถยนต์ราคา ถูก ดี
                        เน้นงานคุณภาพ, ผ้าคลุมรถยนต์
                        คุณภาพดี, ผ้าคลุมรถยนต์
                        ราคาคุณภาพ
                        คุณภาพดี ,
                        ผ้าคลุมรถยนต์ รีวิว,
                        ผ้าคลุมรถยนต์ดีดี รีวิว

Comment

• #ตัดเฉพาะส่วน #ได้อย่างที่ลูกค้าคิด
                          #งานเรียบร้อยปราณีตทุกจุด
                          #ก็ที่นี่แหละคะอีกหนึ่งรีวิวลูกค้าประทับใจ

#มีผ้าคลุมรถตัดเฉพาะ
                          ครึ่งหน้ารถไหมคะ?คือว่า
                          #ที่จอดหน้าบ้านแดดจะส่อง

#รถช่วงแค่หน้ารถนะคะเลยอยากได้
                          แบบผ้าไม่ใหญ่มากๆเพื่อสะดวก
                          ในการคลุมและเก็บ
                          อีกกอย่างคือรถมี2คัน
                          จะสลับกันใช้คะเลยจะให้ตัด
                          คลุมได้ทั้งคู่ เป็นรถ

#Benz #e350e ปี2018
                          #Nissan #Teana2010
                          ตัดได้ไหมคะ นะนำด้วยคะ

เก๋ๆ : ต้องทำแบบให้ใหม่ตัดให้ใหม่คะ
                          คลุมสลับกันได้คะ เรามีแบบคลุม
                          ครึ่งหลังคาก็มีนะคะ แต่ลูกค้าอยากได้
                          คลุมสะดวก เก็บง่ายๆจะลดขนาด
                          แล้วตัดตามต้องการให้นะคะ

ขอขอบคุณ คุณ วัชรวีร์มากๆคะ
                          ลูกค้า #เขตบางเขนกรุงเทพ

หลังจากที่ได้ผ้าคลุมรถแล้ว
                          เมื่อคืนลองคลุมทักมา ส่งรีวิวให้
                          ชอบและตรงตามที่ต้องการ
                          เมื่อลูกค้าใช้งานได้ตามที่ต้องการ
                          แค่นี้แหละคะ คือสิ่งดีงามสำหรับเรา

Comment

• จัดส่งเมื่อวานวันนี้ถึง
                            หมดปัญหา ไร้กังวล งานคุณภาพ
                            ลูกค้าส่งรีวิวมาให้ประทับใจ

#เจอน้องหมาตะกุยผ้าคลุมรถขาด
                            #ครับสั่งซื้อไปนานแล้วพอดีขาดได้
                            #เวลาเปลี่ยนผืนใหม่พอดี
                            (เสียงปรายสายของลูกค้า)

#ผมอยากสั่งกับที่ร้านผม
                            ไปหาตั้งนานว่าจะทำไงดี
                            #เมื่อเช้าเจอป้ายทอที่ร้าน
                            #มีเบอร์โทร เลยโทรมาเนียแหละครับ

ไม่อยากไปสั่งที่อื่นเพราะรถผมไม่
                            เหมือนใคร อยากได้แบบเดิมมีที่สวม
                            ตรงท้ายด้วยครับ

เก๋ๆ : ยินดีคะ คนทำแบบ
                            บอกว่ามีขนาดข้อมูลเดิมอยู่
                            ของVuncan900 ไม่ต้องวัดขนาด
                            แล้วนะคะ

ลูกค้า : ดีเลยครับผมเอา
                            แบบเดิมครับคลุมพอดีสวยงาม
                            โอนให้เลยครับสั่ง1ผืน
                            #ผ้าคลุมมอไซค์Vuncan900
                            ขอขอบคุณ เขตโสภณมากๆคะ
                            ลูกค้าเก่า ต. #บ้านปรก อ. #เมือง
                            จ. #สมุทรสงคราม

T.0819183753
                            ID: ssscar

Comment

• สอบถามได้นะค่ะ 084 439 6019

Comment

• #ใช้รถบ่อย #ใช้รถทุกวัน
                                #จอดใต้ต้นไม้หมดกังวล
                                แนะนำ #ผ้าคลุมรถครึ่งคัน
                                คลุมสะดวก เก็บง่ายสบาย
                                ขอขอบคุณลูกค้าผ้าคลุมครึ่งคัน
                                ประทับใจส่งรีวิวมาให้

#รถหรู #รถแพง #รถป้ายแดง
                                #ปกป้องเหนื่อกว่าที่เคยเจอมั่นใจ
                                #ผ้าคลุมรถเน้นงาน
                                #คุณภาพจัดส่งรวดเร็วทันใจ

จอดรถยนต์ในที่ร่มก็ต้องเจอ
                                #ขี้จิ้งจก #ฝุ่นจับหนา
                                #มูลนกมีมา‼️#แมวตัวร้ายอีก

จอดกลางรถแจ้งใช่หมดปัญหา
                                #เศษใบไม้กิ่งไม่เล็กหล่น
                                น่ารำคาญ
                                #ยางไม้เหนียวเหนอะ
                                #เลอะรถปวดกระบาล
                                #แสงแดดสุดโหด
                                #พายุฟ้าฝนกระหน่ำ

ก็ไม่ต้องกลัววอีกต่อไป‼️
                                ขจัดหมดทุกปัญหา สบายใจ
                                หมดกังวล #ด้วยผ้าคลุมดีดี.com

เมื่อลูกค้าได้รับผ้าคลุมรถ
                                ส่งรีวิวมาให้ขอขอบคุณมากคะ
                                #ผ้าคลุมรถรถฟอร์จูนเนอร์ครึ่งคัน

ขอขอบคุณ คุณ ธนาธรณ์มากคะ
                                ลูกค้า ต. #สะบารัง
                                อ.#เมือง จ.#ปัตตานี

Comment

Working...
                                X