Announcement

Collapse
No announcement yet.

<VeRiFied Mem> Mi Note 3 & Redmi Note 5 ยกกล่อง สภาพดี ส่งฟรีทั่วไทย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• <VeRiFied Mem> Mi Note 3 & Redmi Note 5 ยกกล่อง สภาพดี ส่งฟรีทั่วไทย

[/B]]ขายหมดแล้วครับ ปิดกระทู้

มีสมาร์ทโฟนแรงๆคุ้มๆจาก XIAO MI มาขาย 2 รุ่นครับ

Mi Note 3 Snapdragon 660 Ram6 Rom 64

เครื่องศูนย์ไทย หมดประกันแล้วประกันใจ 7 วัน มีฟิล์มกันรอยหน้า-หลัง สภาพสวยไร้ตำหนิ ใช้งานปกติครับ

อุปกรณ์ครบกล่อง มี ที่ชาร์ตแท้ สายชาร์จ สายแปลง Type C to 3.5 กล่อง เคสซิลิโคน

สเป็ค https://www.siamphone.com/spec/xiaomi/mi_note_3.htm

ขาย 3,990.-

ตัวนี้ขายแล้วครับ Redmi Note5 Ram4 Rom 64

เครื่องศูนย์ไทย สภาพดีมากไร้ตำหนิใดๆ ใช้งานปกติ หมดประกันแล้วประกันใจ 7 วัน

อุปกรณ์ครบกล่อง มี ที่ชาร์ตแท้ สายชาร์จ กล่อง เคสซิลิโคน

ขาย 2,490.-

ส่ง ems/kerry ฟรีทั่วไทยหรือนัดเจอ อ.เมือง จ.มหาสารคาม

ซื้อขายสบา่ยใจด้วย

แถมผมยังเป็นสมาชิกเว็บนี้มาตั้งแต่ปี 2007 ไม่ต้องกลัวงานเข้าใดๆทั้งสิ้นครับ

ติดต่อทาง line แอดเบอร์ 085-6688827 ได้เลยครับ
    Last edited by WhoAmI; 8 Sep 2019, 22:17:03.

Redmi note5 ขายแล้วครับ เหลือ mi note3 ครับ

Comment

Working...
    X