Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย Chuwi Hi10 Plus พร้อม Keyboard 5,500 บาท

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย Chuwi Hi10 Plus พร้อม Keyboard 5,500 บาท

ขาย Chuwi Hi10 Plus
    Specifications
    CPU : Intel Z8350 Quad Core (max 2.2 GHz)
    RAM : 4 GB
    Storage : 64 GB
    Battery : 8,400 mAh
    Screen : 10.8 inches 1920x1280 IPS screen
    External storage : micro sd upto 128GB
    ซื้อมาประมาณ 2 ปี แต่ใช้งานไม่ถึง 5 ครั้ง เก็บซะมากกว่า (เนื่องจากมี notebook ใช้แล้ว)
    ขายเนื่องจากเครื่องนอนเฉยๆมานานมากแล้ว ล่าสุดหยิบมา reset ใหม่ให้แล้ว
    สิ่งที่ผู้ซื้อจะได้รับ
    1. ตัวเครื่อง tablet พร้อมกล่อง
    2. Adapter พร้อม สายชาร์ต USB Type C
    3. Case ที่เป็น keyboard ในตัว (Keyboard เป็นภาษาอังกฤษอย่างเดียว) เคสเป็นแบบกำหมะหยี่และเป็นตัว contact กับเครื่องนะครับไม่ใช่ keyboard Bluetooth
    4. แถม micro SD32 GB ให้ด้วยครับ

review สินค้า
    https://www.chuwi.co.th/review/reviewhi10plus.html
    https://www.youtube.com/watch?v=60ZPuw8Hya8

นัดดูหรือรับสินค้า the mall งามวงศ์วาน Central แจ้งวัฒนะ หรือบริเวณใกล้เคียง (สะดวกค่ำๆ ถึงดึกๆ หรือเสาร์อาทิตย์)
    สนใจรบกวน inbox นะครับ เนื่องจากไม่สะดวกรับโทรศัพท์เวลางานครับ
    Attached Files

ราคาลดอีกได้ไหมครับท่าน

Comment

ราคาลดได้นิดเดียว (นิ๊ดดดเดียวจริง) ครับ

Comment

ต่อรองได้นะครับ

Comment

ลดเหลือ 5000 บาทถ้วนครับ (อยากขาย
          ตอนนี้เก็บไว้เฉยๆ ไม่ได้ใช้เลยครับ )

Comment

อยากได้เท่าไหร่ลองต่อรองได้คับ

Comment

ไม่เอาเคส และ เมม ลดได้เท่าใหร่ครับ

Comment

Originally posted by Homeuse_ View Post
                ขาย Chuwi Hi10 Plus
                Specifications
                CPU : Intel Z8350 Quad Core (max 2.2 GHz)
                RAM : 4 GB
                Storage : 64 GB
                Battery : 8,400 mAh
                Screen : 10.8 inches 1920x1280 IPS screen
                External storage : micro sd upto 128GB
                ซื้อมาประมาณ 2 ปี แต่ใช้งานไม่ถึง 5 ครั้ง เก็บซะมากกว่า (เนื่องจากมี notebook ใช้แล้ว)
                ขายเนื่องจากเครื่องนอนเฉยๆมานานมากแล้ว ล่าสุดหยิบมา reset ใหม่ให้แล้ว
                สิ่งที่ผู้ซื้อจะได้รับ
                1. ตัวเครื่อง tablet พร้อมกล่อง
                2. Adapter พร้อม สายชาร์ต USB Type C
                3. Case ที่เป็น keyboard ในตัว (Keyboard เป็นภาษาอังกฤษอย่างเดียว) เคสเป็นแบบกำหมะหยี่และเป็นตัว contact กับเครื่องนะครับไม่ใช่ keyboard Bluetooth
                4. แถม micro SD32 GB ให้ด้วยครับ
                [ATTACH=CONFIG]4437951[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]4437952[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]4437953[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]4437951[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]4437952[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]4437953[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]4437951[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]4437952[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]4437953[/ATTACH]
                review สินค้า
                https://www.chuwi.co.th/review/reviewhi10plus.html
                https://www.youtube.com/watch?v=60ZPuw8Hya8

นัดดูหรือรับสินค้า the mall งามวงศ์วาน Central แจ้งวัฒนะ หรือบริเวณใกล้เคียง (สะดวกค่ำๆ ถึงดึกๆ หรือเสาร์อาทิตย์)
                สนใจรบกวน inbox นะครับ เนื่องจากไม่สะดวกรับโทรศัพท์เวลางานครับ
                ไม่เอาเมมโมรี่และ เคสคีย์บอร์ด ลดได้เท่าใหร่ครับ ขอบคุณครับ

Comment

ราคาสุดท้าย 4700 บาทนะครับ
                  ราคานี้รวม keyboard กับ Mem แล้วนะครับ
                  ขออนุญาตไม่แยกขายก่อนนะครับ
                  ยกเว้นมีคนขอซื้อ keyboard กับ Mem ไปก่อนนะครับ
                  ใครอยากได้ keyboard กะ mem ลองเสนอราคามานะครับ

ขอบคุณครับ

Comment

ขึ้นๆ

Comment

up

Comment

ขายไปหรือยังครับ

Comment

ยังอยู่นะครับ

Comment

สนใจ
                            ส่งข้อความส่วนตัวไปแล้วนะครับ

Comment

Comment

Working...
                              X