overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 5 of 5
    OverclockZone Member สยาม's Avatar
    ยูสสำรอง chetsmile รามอินทรา กม.8 คู้บอน 27

Default มัดรวมไปเลย การ์ดจอ 4 ใบ ปิดวันที่ 10/9/2562 เวลา 21.21.21

1.มัดรวมการ์ดจอ 4 ใบ
    การ์ดจอ GTX 1060 ตีปลอมไปเลย มีสายไฟเลี้ยงให้ สภาพเลี่ยมกริ๊บ
    เทสโดยใช้เพาเวอร์ บ้านๆ 450 วัตต์ พัดลมหมุนทั้ง 2 ใบ ไม่ขึ้นภาพ

การ์ดจอ Asus 9800GT 512MB/DDR3/256BIT น้องๆฝากมา
    อาการน้องมันบอกว่า พัดลมหมุนแต่ไม่ขึ้นภาพ ไม่เคยอบ หรือซ่อมใดๆ ไม่มีสายไฟเลี้ยงให้

การ์ดจอ XFX 9600GSO ภาพลาย ไม่มีสายไฟเลี้ยงให้

.การ์ดจอ XFX 9500GT 256MB/DDR3/128BIT
    ประกันใบนี้ให้ใบเดียว ใช้งานปกติ

3 ใบบน ประกันแค่พัดลมหมุนปกติ

ประกันตามที่แจ้งครับอ่านดีๆเน้อ
    เปิด 300 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ธรรมดา +70 หนักครับ

2.สายต่างๆ 10 เส้น
    ประกัน 7 วันครับ
    เปิด 100 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +40

3.Mouse Logitech M150
    เก็บจนฝาปิดถ่านหาย หาไม่เจอจริงๆครับ
    ไฟเลเซอร์ไม่ติด ไม่มีผลกับการใช้งาน
    ไม่เบิ้ล ไม่หลอน นิ่มๆ
    ใช้ถ่าน AA 2 ก้อน ไม่มีถ่านให้นะครับ

เปิด 60 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +50

4.Mouse Wireless BY JIB
    .ใช้งานปกติ
    ใช้ถ่าน AA 1 ก้อน ไม่มีให้นะครับ

เปิด 60 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +50

5.Speaker Creative
    มีริ้วรอยบ้าง
    เสียงแหลมดังปกติ

เปิด 100 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +60

6.Equalizer ของ P.S.
    รายการนี้ยอมรับตรงๆ โดนหลอกมาจากร้านประจำ แสบมาก
    เปิดติด แต่เสียงไม่ออก ลองแกะดู มีสายขาด เหมือนมีรอยซ่อมมาแล้ว
    สภาพ โหดมาก รอยเยอะ
    เหมาะสำหรับช่างนะครับ
    ปุ่มกดด้านหน้าหลุดไป 2 ปุ่ม
    ข้างในเหมือนไม่มีอะไร แต่หนักมากครับ

ประกันว่าเปิดติดครับ
    เปิดแบบเจ็บตัวหนัก เปิด 100 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ธรรมดา +80

ค่าส่งไม่ต้องห่วงครับ หลายรายการไม่แพงอย่างที่คิดครับ

ชมภาพใหญ่คลิ๊กที่รูปครับ

กติกา
    1.บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วย 0 และไม่เอาจุดทศนิยมa
    2.บิตเล่น บิตแล้วหาย ไม่เป็นไรครับ ไม่แค้น แต่ผมจะตามท่านไปทุกกระทู้ที่มีชื่อท่าน
    3.ผู้บิตต้องลงรายการ+ราคา เบอร์ไม่ต้องครับ ผม PM อย่างเดียว ท่านใดจะลงเบอร์ไม่ว่ากันครับ ^^
    4.เวปล่ม ไม่มีการต่อเวลา ท่านที่บิตท่านสุดท้ายรับไป เท่าไหร่เท่านั้นครับ
    5.ผู้ประมูลได้ต้องโอนเงินภายใน 24 ชั่วโมง ถ้าจะยกเลิกหรือมีเหตุอื่นPMบอกกันได้ครับ ถ้าเกิน 24 ชม.ยังไม่ติดต่อ ยกเลิกไปครับ
    6.ค่าส่ง ตามรายการครับ
    7.กรณีบิตเท่ากัน ให้สิทธิ์ท่านที่บิตก่อนได้ไปครับ

8.ถ้าโอนไม่ครบตามจำนวนที่ผมแจ้ง ผมจะริบเงินท่านไปทำบุญโลงศพ ไม่มีคืนทุกรณี
    9.ผมมี ธนาคารกสิกรไทยอย่างเดียวนะครับ + - ค่าโอนให้ดีนะครับ
    10.บิตได้หลายรายการ ค่าส่งลดกันไป ถ้าไม่หนักมากไม่ + เพิ่มครับ
    11.ห้ามแก้ไขเด็ดขาด ให้โพสใหม่เท่านั้น โพสไหนแก้ ไม่นับนะครับa

อ่านให้ครบถ้วนนะครับ

ปิดวันอังคาร ที่ 10ฟ กันยายน 2562 เวลา 21.21.21

ส่งวันพุทธ ที่ 11 กันยายน 2562 ตอนค่ำๆนะครับ

PM, Line : siamtoday

ธนาคาร กสิกรไทย , พร้อมเพย์ ช่วงนี้นัดรับลำบากนะครับ ผมวิ่งหลายไซ้งาน บางวันต้องค้างต่างจังหวัดครับ

ขอบคุณ เฮียๆ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทุกท่านครับ ที่มาร่วมดันร่วมบิด

ขอบคุณพื้นที่ OVERCLOCK

ท่านบิดเราดีใจ ท่านจากไปเราคิดถึง
    ---------------------------------------------------

OverclockZone Member

OverclockZone Member สยาม's Avatar
    ยูสสำรอง chetsmile รามอินทรา กม.8 คู้บอน 27

Quote Originally Posted by oou13 View Post

prayutsc16's Avatar

OverclockZone Member boonritt's Avatar

ช่วงนี้ตลาดเงียบ

Bookmarks

Bookmarks