Announcement

Collapse
No announcement yet.

Android Box M8Splus กับ กล่องดาวเทียม PSI O2HD

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Android Box M8Splus กับ กล่องดาวเทียม PSI O2HD

ขายหมดแล้วครับ ขอบคุณมากๆครับ

1. Android Box M8Splus ประกันใจ 7 วัน
    สภาพดี ใช้งานได้ปกติ มีแอพดูหนังฟรี
    ขาย 500 บ. รวมส่ง

2. กล่องดาวเทียม PSI O2HD ประกันใจ 7 วัน
    สภาพดี ใช้งานได้ปกติ มีหน้าจอโชว์เลขช่อง 3 กล่อง ไม่มีหน้าจอ 1 กล่อง
    ขายกล่องละ 250 บ. ส่ง Kerry +50 บ. (เหมาหมดส่งฟรี)

รับของได้ที่บิ๊กซีประชาอุทิศ 90 ,บิ๊กซีสุขสวัสดิ์ , โลตัสพระราม 3
    หรือนัดรับที่อื่นๆลองสอบถามมาได้

ขอบคุณครับ

Last edited by sabuy; 16 Sep 2019, 15:20:53. Reason: ขายแล้ว

สอบถามได้ นัดรับของได้ครับ

Comment

สอบถามได้ครับ

Comment

Working...
      X