Announcement

Collapse
No announcement yet.

Nicehash old platform ปิดทำการวันนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Nicehash old platform ปิดทำการวันนี้

Nicehash old platform ปิดทำการวันนี้
    เงินที่ค้างอยู่ ไม่ต้องตามครับ ไม่ได้
    เริ่มแพลทฟอรมใหม่ reset zero พร้อมกับเงื่อนไข ไม่รับประกันเงินหายยยยยย

ถอนหมดละ เลิกขุดละ เลิกตั้งแต่เว็บโดนแฮค จนมันคืนเหรียญได้เกือบครบ (น่าจะครบมั้ง) ถอนหมดละ 5555

Comment

Originally posted by Alderwood View Post
      ถอนหมดละ เลิกขุดละ เลิกตั้งแต่เว็บโดนแฮค จนมันคืนเหรียญได้เกือบครบ (น่าจะครบมั้ง) ถอนหมดละ 5555
      ครบหรอ ของผมได้แค่ 50% เอง
      หายไปเกือบ 2 เหรียญ

Comment

Originally posted by LipkiZ View Post
        ครบหรอ ของผมได้แค่ 50% เอง
        หายไปเกือบ 2 เหรียญ
        คิดว่าครบนะ มีแค่ 0.01 กว่าๆเอง

Comment

Working...
        X