Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ais Playbox V1/แอมป์ Lvpin/Wireless Microsoft/Creative/Logitech ปิด 13/9/62 21.21.21

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ais Playbox V1/แอมป์ Lvpin/Wireless Microsoft/Creative/Logitech ปิด 13/9/62 21.21.21

1.Ais Play Box V.1 สภาพมีรอยขีดข่วน
    ปลดล็อคเนตแล้ว ใช้ได้ทุกค่าย รอมโม ลงแอ๊ปเพิ่มได้ มี Playstore
    มีหม้อแปลงแท้+เม้าส์ไวเลสให้ ไม่มีถ่าน ใช้ถ่าน AA 1 ก้อน ไม่มีรีโมท

ประกัน 7 วันครับ
    เปิด 150 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน + 60

2.แอมป์ Lvpin LP-838
    ได้มา เทสครั้งเดียว ดอกเบสผม 4 นิ้ว มันรับไม่ไหว ขั้นต่ำต้อง 8 นิ้ว 12 นิ้วก็ยังไหว เบสมันแน่นจริงๆ
    มีวูลลุ่มเบสแยก
    ไฟมันดูดนิดๆ เหมือนมีอะไรติดกับตัวกล่อง ไปลองแงะดูนะครับ วูลลุ่มปกติไม่ดูด
    เสียงแหลมใสๆ
    ไม่มีหม้อแปลงให้นะครับ ใช้ไฟ DC 12V 2A ก่อนเสียบดูดีๆนะครับ ใช้หม้อแปลง AC ควันท่วมนะครับ อันนี้ขอความเห็นใจเลยครับ เคยโดนมาแล้ว T_T

เปิด 200 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +60

ขอบคุณรีวิวด้วยครับ

3.Mouse Wireless Microsoft สีฟ้า สวยๆ
    เปิด 100 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +50

4.สายต่างๆ 10 เส้น
    เปิด 100 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +40

5.Mouse Logitech M150
    เก็บจนฝาปิดถ่านหาย หาไม่เจอจริงๆครับ
    ไฟเลเซอร์ไม่ติด ไม่มีผลกับการใช้งาน
    ไม่เบิ้ล ไม่หลอน นิ่มๆ
    ใช้ถ่าน AA 2 ก้อน ไม่มีถ่านให้นะครับ

เปิด 60 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +50

6.Speaker Creative
    มีริ้วรอยบ้าง
    เสียงแหลมดังปกติ

เปิด 100 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +60

7.Equalizer ของ P.S.
    รายการนี้ยอมรับตรงๆ โดนหลอกมาจากร้านประจำ แสบมาก
    เปิดติด แต่เสียงไม่ออก ลองแกะดู มีสายขาด เหมือนมีรอยซ่อมมาแล้ว
    สภาพ โหดมาก รอยเยอะ
    เหมาะสำหรับช่างนะครับ
    ปุ่มกดด้านหน้าหลุดไป 2 ปุ่ม
    ข้างในเหมือนไม่มีอะไร แต่หนักมากครับ

ประกันว่าเปิดติดครับ
    เปิดแบบเจ็บตัวหนัก เปิด 100 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ธรรมดา +80

ค่าส่งไม่ต้องห่วงครับ หลายรายการไม่แพงอย่างที่คิดครับ

ชมภาพใหญ่คลิ๊กที่รูปครับ

กติกา
    1.บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วย 0 และไม่เอาจุดทศนิยมa
    2.บิตเล่น บิตแล้วหาย ไม่เป็นไรครับ ไม่แค้น แต่ผมจะตามท่านไปทุกกระทู้ที่มีชื่อท่าน
    3.ผู้บิตต้องลงรายการ+ราคา เบอร์ไม่ต้องครับ ผม PM อย่างเดียว ท่านใดจะลงเบอร์ไม่ว่ากันครับ ^^
    4.เวปล่ม ไม่มีการต่อเวลา ท่านที่บิตท่านสุดท้ายรับไป เท่าไหร่เท่านั้นครับ
    5.ผู้ประมูลได้ต้องโอนเงินภายใน 24 ชั่วโมง ถ้าจะยกเลิกหรือมีเหตุอื่นPMบอกกันได้ครับ ถ้าเกิน 24 ชม.ยังไม่ติดต่อ ยกเลิกไปครับ
    6.ค่าส่ง ตามรายการครับ
    7.กรณีบิตเท่ากัน ให้สิทธิ์ท่านที่บิตก่อนได้ไปครับ

8.ถ้าโอนไม่ครบตามจำนวนที่ผมแจ้ง ผมจะริบเงินท่านไปทำบุญโลงศพ ไม่มีคืนทุกรณี
    9.ผมมี ธนาคารกสิกรไทยอย่างเดียวนะครับ + - ค่าโอนให้ดีนะครับ
    10.บิตได้หลายรายการ ค่าส่งลดกันไป ถ้าไม่หนักมากไม่ + เพิ่มครับ
    11.ห้ามแก้ไขเด็ดขาด ให้โพสใหม่เท่านั้น โพสไหนแก้ ไม่นับนะครับ

อ่านให้ครบถ้วนนะครับ

ปิดวันศุกร์ ที่ 13 กันยายน 2562 เวลา 21.21.21

ส่งวันอาทิตย์ ที่ 15 กันยายน 2562 ตอนค่ำๆนะครับ

PM, Line : siamtoday

ธนาคาร กสิกรไทย , พร้อมเพย์ ช่วงนี้นัดรับลำบากนะครับ ผมวิ่งหลายไซ้งาน บางวันต้องค้างต่างจังหวัดครับ

ขอบคุณ เฮียๆ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทุกท่านครับ ที่มาร่วมดันร่วมบิด

ขอบคุณพื้นที่ OVERCLOCK

ท่านบิดเราดีใจ ท่านจากไปเราคิดถึง
    ---------------------------------------------------

เปิดให้ครับท่าน

1.Ais Play Box / 150 / *8* 56* 6 8 8 8

Comment

Comment

Comment

1.160
          0818376143

Comment

Comment

1.200

3.110

087881000๙

Comment

Originally posted by kerospeed View Post
                เปิดให้ครับท่าน

1.Ais Play Box / 150 / *8* 56* 6 8 8 8
                Originally posted by prayutsc16 View Post
                Originally posted by oou13 View Post
                Originally posted by tip333 View Post
                1.160
                0818376143
                Originally posted by boonritt View Post
                Originally posted by 323club View Post
                1.200

3.110

087881000๙
                ขอบพระคุณทุกท่านครับผม

Comment

อัฟเดท

1.Ais Play Box V.1 / 200 / ท่าน 323club

3.Mouse Wireless Microsoft สีฟ้า / 110 / ท่าน 323club

Comment

Comment

หมดเวลาครับ สรุปปปปปปปป

1.Ais Play Box V.1 / 200 / ท่าน 323club

3.Mouse Wireless Microsoft สีฟ้า / 110 / ท่าน 323club

Comment

Working...
                      X